[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

rach

Xe tải
Bọn truyền thông quá mạnh, Trump đã đánh giá sai tụi nó.
Bọn nó khóa Trump vĩnh viễn thực ra là dở cho tụi nó, vì thể hiện là mình quá mạnh. Dân thường còn nhìn ra thì đội làm chính trị chả nhẽ lại không, nên ai lên cũng sẽ phải làm tụi nó yếu đi để kiểm soát. Dù bọn nó có công lớn trong sự thành công của ai đó, nhưng qua sông đấm b vào sóng cũng là bản năng của ai đó rồi :D

Bản thân Trump cũng đã làm media mất đi sự tin tưởng của dân chúng, media chỉ để nghe cho vui vậy thôi.

DONALD TRAMP

Xe buýt
Không hiểu sao em xem video vụ Capitol thất thủ mà lại liên tưởng đến "Đêm hội Long trì" với vụ kiêu binh từ thời xửa xưa ở nước ta. "Đòn thù" giáng vào gia tộc Trump chắc không hề nhẹ. Đành chờ và xem vậy. Nhưng kết cục như thế này cũng cay đắng, như lời ông Đại sứ Kim của Anh quốc dự báo thật.

luu3

Xe buýt
Tch chỉ có lợi cho thằng chủ , ngừoi lao động mất việc làm , dống trợ cấp . TRump nâng thuế hàng nhập , siết visa lao động buỗc thuê ngừoi mỹ
Ko ai chống lại toàn cầu hoá cụ ạ. Mĩ là nc sáng tạo, bán hàng,nó là thằng cần toàn cầu hoá, nói Trump chống toàn cầu hoá em e ko đúng.

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Hoan hô Trump, Trump là revolutionary, cầm lá cờ đầu chống lại bóng tối.

luu3

Xe buýt
Fake news làm quá lên chứ chẳng làm gì được trump

Không hiểu sao em xem video vụ Capitol thất thủ mà lại liên tưởng đến "Đêm hội Long trì" với vụ kiêu binh từ thời xửa xưa ở nước ta. "Đòn thù" giáng vào gia tộc Trump chắc không hề nhẹ. Đành chờ và xem vậy. Nhưng kết cục như thế này cũng cay đắng, như lời ông Đại sứ Kim của Anh quốc dự báo thật.

Ku_den

Xe tải
Bọn nó khóa Trump vĩnh viễn thực ra là dở cho tụi nó, vì thể hiện là mình quá mạnh. Dân thường còn nhìn ra thì đội làm chính trị chả nhẽ lại không, nên ai lên cũng sẽ phải làm tụi nó yếu đi để kiểm soát. Dù bọn nó có công lớn trong sự thành công của ai đó, nhưng qua sông đấm b vào sóng cũng là bản năng của ai đó rồi :D

Bản thân Trump cũng đã làm media mất đi sự tin tưởng của dân chúng, media chỉ để nghe cho vui vậy thôi.
Ko nghe media thì nghe cái gì vậy?
Epochtime, Tweet của Trump là chân lý hả?
;;) ;;)

Nguyenchuong_

Đi bộ
Toàn cảnh dẫn đến cái chết của Ashli Babbitt, cựu binh của Không quân Hoa Kì.

Trump đã kêu gọi những người biểu tinh " chiến đấu " và họ đã chiến đấu đúng theo ý Trump mong muốn:

Capture 1.JPG

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Apple chủ tịch là rainbow, Face thì vợ là gốc Tàu....bó tay Trump rồi. :)) Amazone hình như là nhập cư Cuban, ko rõ Chủ TW là hạng gì.

nhuataiche

Xe container
Em tưởng thớt này tranh luận dựa trên dữ liệu khách quan, nhưng hình như là ko phải. Sự kiện sờ sờ ra đó mà hình như nhiều người ko thèm nhìn tới !

nhuataiche

Xe container
Đang mà cụ :))
Cụ yên tâm, sau 20/1 Trump sống ko yên thân đâu :))
Từ bây giờ là đã ko yên rồi.

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Trump bí khoá tài khoản twitter ko hiểu nó có lập cái mới chơi tiếp ko nhỉ hay nhân dịp này cai me luôn, mấy đồng chí thạo tin nc mỹ dạo này im thế ko thấy gì cả,ko hiểu đám đệ tử con nhang của trump chết có đc trump cho nhiều $ ko hay cũng chỉ cỗ canh vs ván xôi con gà.

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Từ bây giờ là đã ko yên rồi.
80 rồi, đem Trunp nhốt tù thì càng làm ảnh nổi tiếng.
Bắn Trump thì càng lưu danh
Ko ai làm thế cả. Ngày xưa bọn Pháp nó giam lỏng Phan B Châu, cho chết già chứ vác ra bắn thì sẽ tạo 1 vị thánh.

Voi đi bộ

Xe buýt

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Đây là lá cờ của đất nước Georgia, nó ko có lí do gì để xuất hiện trong cuộc biểu tình ở Quốc hội Hoa Kì

Em đoán một thằng đầu đất nào đó muốn vác lá cờ thời nội chiến của tiểu bang Georgia (USA) đi biểu tình. Nó lên mạng, vào trang amazon rồi search để mua và cứ thế nhận hàng và mang đi biểu tình mà ko biết.

Đây là lá cờ thời nội chiến của tiểu bang Georgia Hoa Kì

Ha ha, thú vị phết.
Cảm ơn cụ.

dativn

Xe máy
Thời gian không còn nhiều, fan Bi Đen nhận lương rồi mau mau đặt vé bay qua Washington DC xem chủ nô nhậm chức. Ai chưa có lương thì ở nhà gom vps nhiều nhiều vào để truy cập yt, tw xem chủ nô nhận chức qua MXH nhá. Buổi lễ của chủ nô fan Bi Đen mà có 1k view thì xấu hổ lắm lắm.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Trc em vào quán ăn trong vinmart ở royal city, thấy bàn bên cạnh 1 nhóm sv khựa, chắc sang học tiếng Việt, người nào cũng vừa ăn vừa cắm mặt vào dt. Mình nhìn vào màn hình mấy cậu ngang phia mình thì thấy màu nâu quen thuộc của otofun. Trên diễn đàn này ko ít khựa lên đây gõ phím, họ có định hướng nên mới cay cú như thế chứ kể cả ak47 cũng chả có lý do gì để acay a Trump cả.
Anh Trump mà làm nhiệm kỳ này nữa là Khựa lê lếch, 50-100 năm nữa cũng không có cửa tranh ngôi vị với Mỹ.
Vậy bảo sao tụi nó không ghét cay ghét đắng anh ấy

Trạng thái
Thớt đang đóng