[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

bearbie

Xe điện
cứ như các fan cụ Bi dạy dỗ thì những tưởng rằng mọi sự đã kết thúc từ 3-11 hoặc 6-1. Nhưng sự thật mà ko ai nghĩ có thể xảy ra lại đang cho thấy có cái gì đó đang và sắp xảy ra không đơn giản phải ko cụ? 😁👍😛👍
Sự thực vẫn là đã kết thúc lâu rồi hehe. Cái gì đó nó vẫn chỉ nằm trong trí tưởng tượng của các bác thôi.

hp78

Xe điện
Khả năng rất cao cụ Bi ko thể làm tt Mỹ. Buồn cho cụ, mất công hóng 2-3 tháng qua

trong một diễn biến khác: Phó Chủ tịch Hội đồng Tham mưu trưởng Liên quân, Tướng Không quân John E. Hyten bảo rằng mọi thứ đã vào vị trí và đang chờ lệnh của MỘT NGƯỜI ... Tất cả đều biết điều gì sắp xảy ra ... Theo nguồn từ Robert Lee
Thông tin này từ tài khoản cụ Hyten:D Cụ ấy đang pốt đều đặn chẳng hiểu để làm gì=))

nha-trang

Xe buýt
Sự thực vẫn là đã kết thúc lâu rồi hehe. Cái gì đó nó vẫn chỉ nằm trong trí tưởng tượng của các bác thôi.
Vâng. Một voka để cổ vũ cho niềm tin của cụ như sự khích lệ và chúc cụ vững vàng với niềm tin của cụ (người đàng hoàng ko bao giờ vang trộm người có chính kiến khác mình - dù
cụ vang em liên tục 🤣🤣🤣

Vova

Xe container
Sau cả ngày làm việc hết hơi em lại vào đây. Chẳng topic nào trong quán bây giờ có tính giải trí cao như topic này :)

s63 AGM

Xe tăng
Phải đặt cái tít là con các LĐ ở 1 xứ thiên đường nào đó suất hiện ở khắp các bang của mỹ. Chứ súng Ak thì nói lên cái j.

hp78

Xe điện
Sau cả ngày làm việc hết hơi em lại vào đây. Chẳng topic nào trong quán bây giờ có tính giải trí cao như topic này :)
Cụ vào đúng chỗ rồi đấy ạ, nhiều cụ vào đây tìm tư liệu làm luận văn tốt nghiệp nên mới thất vọng=))

fantasy0178

Xe tăng
Nguy hiểm quá! Bạo loạn, mất kiểm soát, vô chính phủ. Nước Mỹ quá phức tạp vào thời điểm này!
Toàn thông tin định hướng dìm hàng, ng nhà e ở bển yên ổn chả có vấn đề gì mà bất ổn, ở nhà hỏi có về Tết k để tính thì nó kêu k cần thiết phải về, bao h hết dịch đi laii bình thường thì về cho đỡ phức tạp

sudichat2002

Xe container
Có súng gì hay không là do bản thân nhà nước đặt ra quy định. Hoa Kỳ cho phép nhập AK, thì Hoa Kỳ có AK. Nga và Tàu không cho nhập (hoặc không được nhập), thì không có. Có thế thôi, cho nhập hàng về thì chấp nhận tiêu dùng với nó.
Chủ thớt cứ phải thích cái rì, đặc biệt là vũ khí Nga nó cứ phải là nhất là nhiều, Mẽo nó cấm vũ khí Nga thì có mà chỉ thấy AK trong viện bảo tàng... :))

7usd

Xe điện
Xuất hiện mới sợ chứ suất hiện thì kệ họ đi.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Die Go

Xe máy
Khả năng rất cao cụ Bi ko thể làm tt Mỹ. Buồn cho cụ, mất công hóng 2-3 tháng qua

trong một diễn biến khác: Phó Chủ tịch Hội đồng Tham mưu trưởng Liên quân, Tướng Không quân John E. Hyten bảo rằng mọi thứ đã vào vị trí và đang chờ lệnh của MỘT NGƯỜI ... Tất cả đều biết điều gì sắp xảy ra ... Theo nguồn từ Robert Lee
khả năng siêu cao cụ trump ko thể làm tt mỹ nũa, buồn cho cụ, mất công bầy trumpet donate 2 3 tháng qua

bearbie

Xe điện
Vâng. Một voka để cổ vũ cho niềm tin của cụ như sự khích lệ và chúc cụ vững vàng với niềm tin của cụ (người đàng hoàng ko bao giờ vang trộm người có chính kiến khác mình - dù
cụ vang em liên tục 🤣🤣🤣
Có cái này tui thắc mắc lâu rồi, làm sao gọi là vang trộm hả bác? Chẳng lẽ mỗi lần vang xong phải quote bài bảo "tôi đã vang" thì mới không trộm? Hay có cách nào khác vang mà không trộm không? Hay do tui vào sau nên không hiểu là cái nút vang đó không dành cho người xài, mà chỉ dành cho trộm? 😂 cái này tui thắc mắc thiệt sự vì thấy nhiều bác dị ứng nút vang lắm.

GrapQR

Xe buýt
Cụ Trump đúng là khôn và cáo già. Tiền nhiều ăn chơi đủ rồi. Về già muốn lưu danh hậu thế. Nghĩ ra bài cứu nước Mỹ và thế giới, một mình chống lại giặc chuột. Nhưng trong thẳm sâu là một tổng thống nhân từ, biết cách đi tới vinh quang, chuẩn bị kịch bản rất chuẩn chỉ, đi vào lòng dân, đứng ở số đông và chính nghĩa, ko manh động, tính toán các bước tuần tự, sử dụng pháp lý các kẽ rồi mới hành động, kêu gọi được cả triệu người đứng lên, khôn khéo chuyển giao sứ mệnh cho quân đội (biểu tượng của uy lực quốc gia, sự trung thành, lòng yêu nước và hiến pháp), nhẹ nhàng, tính toán mọi nhẽ để ko đổ máu. Nếu đổ máu hoặc có biểu hiện cướp ngôi sẽ mang tiếng cả nghìn thu... đại khái theo em đánh giá là cao tay. Trăm năm có một.
Cụ bị như này lâu chưa :))
Like share các kiểu kraken ém binh, lật đổ xong hôm nay lại đổi giọng thành Trump nhân từ là thế méo nào :))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trưa đọc vụ phe DC đòi lột hết đạn của quân đội mà hài té ghế cụ ạ. Quân đội mà súng lại ko có đạn thì bảo vệ cóc khô gì nhỉ haha 😂😂😂
Mà cụ Bi cùng phe DC sợ 74 triệu cử tri, sợ cả quân đội bắn hạ. Thế 4 năm nữa liệu có thoát ko, họ sẽ sống như nào nhỉ.
Theo em. Quân đội nên sáng suốt, sẽ phế luôn đám người đó để làm mẻ mới
Làm tổng thống mà không có lòng tin vào quân đội :)) Thật tội nghiệp!
Lòng tin tưởng mang tính 2 chiều hữu cơ.

Trạng thái
Thớt đang đóng