[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

phihung9x1oto

Xe đạp
Nước Mỹ đang lên cơn sốt, một trận ốm cấp tính để thế giới nhận ra thêm 1 vài điều về 4.cơm và 5.cơm. Tóm lại có những chỗ không công nghệ gì tốt hơn là công nghệ chạy bằng cơm.
thật ra chỉ cần xác minh id để bầu cử là bọn bigtech không làm được gì rồi . nhưng quyền dân chủ quá nên không được xác mình id cụ ơi.

moly

Xe điện
Nước Mỹ đang lên cơn sốt, một trận ốm cấp tính để thế giới nhận ra thêm 1 vài điều về 4.cơm và 5.cơm. Tóm lại có những chỗ không công nghệ gì tốt hơn là công nghệ chạy bằng cơm.
cai gì cũng có mặt 2 mặt của nó cụ nhỉ/ khi bị phụ thuộc vào cái gì nhiều quá thì cái đó sẽ ảnh hưởng rất lớn đến miinhfv.à bị chi phối . qua đây cũng thấy vấn đề đáng báo động mặc dù em cho rằng trum bị khóa là xứng đáng và cũng là thể hiện dân chủ, tổng thổng cũng như ngừi thường, thàm gia mnagj của chúng nó ko tuân theo qui điịnh đặt ra nó khóa như mói người khác

kvboto

Xe container
Trump nghiện golf, trước khi làm tổng thống Trump đã chơi golf nhiều và thường xuyên chơi ở sân golf của ảnh, chả nhẽ lên làm TT lại cấm ảnh không được chơi golf nữa? Hoặc nếu chơi thì chơi chỗ khác?

Khi làm TT thì các hoạt động thường ngày của TT cần được bảo vệ, nghĩa là cả các cuộc chơi golf của ảnh cần được bảo vệ, nên chi phí tăng. Có thế thôi mà nhiều người thắc mắc trẻ con quá.

Giờ mấy người thắc mắc góp ý cho Mĩ chọn tổng thống nào chỉ thích chơi dò mìn thôi cho nó rẻ, hoặc ra điều kiện nếu muốn làm tổng thống thì phải bỏ hết các thú chơi đắt tiền.

Đúng là miệng lưỡi thiên hạ thế nào cũng nói được.
Em chỉ đưa các con số (chi tiêu ngân sách), và mục đích sử dụng dẫn đến các con số đó,

Với thớt này, cho đến nay, thì việc diễn giải (về hành vi của Tổng thống Mỹ Trump - người có trách nhiệm quản lý, điều hành và chi tiêu ngân sách, đất nước Mỹ) theo cách nào thì tùy thuộc mỗi người, lớn rồi, có cách đánh giá, nhìn nhận,... theo quan điểm, tư duy, tầm nhìn của mỗi người, :D

Và chắc hẳn, hy vọng, làm người dân, đừng để như 🐮🐮🐮, để các ông Lãnh đạo hô hào mị dân, lừa bịp, dắt mũi đi như dắt bò,.... và kích động thành lũ 🐮🐮🐮 điên khi cần,...Cái đó người ta gọi là dân trí, xã hội, con người sẽ bớt loạn lạc,... :D

Chỉnh sửa cuối:

farevell

Xe buýt
Trump nghiện golf, trước khi làm tổng thống Trump đã chơi golf nhiều và thường xuyên chơi ở sân golf của ảnh, chả nhẽ lên làm TT lại cấm ảnh không được chơi golf nữa? Hoặc nếu chơi thì chơi chỗ khác?

Khi làm TT thì các hoạt động thường ngày của TT cần được bảo vệ, nghĩa là cả các cuộc chơi golf của ảnh cần được bảo vệ, nên chi phí tăng. Có thế thôi mà nhiều người thắc mắc trẻ con quá.

Giờ mấy người thắc mắc góp ý cho Mĩ chọn tổng thống nào chỉ thích chơi dò mìn thôi cho nó rẻ, hoặc ra điều kiện nếu muốn làm tổng thống thì phải bỏ hết các thú chơi đắt tiền.

Đúng là miệng lưỡi thiên hạ thế nào cũng nói được.
vấn đề là trước khi làm TT thì toàn chửi obama suốt ngày đi chơi golf rồi còn nói tôi làm TT sẽ ko có thời gian đi chơi golf
đến khi mình làm thì còn đi chơi nhiều hơn :))
như nào :))

nhuataiche

Xe container
Tập 8, Nội chiến: Ivanka Trump vs Donald Trump Fighting,

Khoảnh khắc này kêu gọi sự hàn gắn và hòa giải. Chúng ta phải hồi sinh những mối dây thiêng liêng gắn kết chúng ta với nhau như một gia đình quốc gia.

Chúng tau muốn có một nền văn hóa nơi khuyến khích sự khác biệt về quan điểm và tranh luận - không bị hủy bỏ
Nhìn Trump, em hiểu ý kiến trái chiều nghĩa là em có thể lu loa rằng thằng cha hàng xóm khó ưa buôn ma tuý, cả làng phải nghe mặc dù em ko có bằng chứng gì !

fundraiser

Xe container
Tìm thấy anh ấy rồi các cụ ơi.

provtc

Xe container
Em chỉ đưa các con số (chi tiêu ngân sách), và mục đích sử dụng dẫn đến các con số đó,

Với thớt này, cho đến nay, thì việc diễn giải (về hành vi của Tổng thống Mỹ Trump - người có trách nhiệm quản lý, điều hành và chi tiêu ngân sách, đất nước Mỹ) theo cách nào thì tùy thuộc mỗi người, lớn rồi, có cách đánh giá, nhìn nhận,... theo quan điểm, tư duy, tầm nhìn của mỗi người, :D

Và chắc hẳn, hy vọng, làm người dân, đừng để như 🐮🐮🐮, để các ông Lãnh đạo hô hào mị dân, lừa bịp, dắt mũi đi như dắt bò,.... và kích động thành lũ 🐮🐮🐮 điên khi cần,...Cái đó người ta gọi là dân trí, xã hội, con người sẽ bớt loạn lạc,... :D
Thôi cụ dẹp đi, đăng tin tình hình mới nhập, cứ bới ba cái này ra làm gì nhỉ, ô nhọ cũng tiêu tốn cả trăm triệu đô để đi du lịch thì sao, đó là đặc quyền của họ.

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Cụ post danh tính thật, chụp chứng minh thư hoặc số hộ chiếu, địa chỉ thường trú, số điện thoại, số tài khoản lên đây, em xác minh cụ là thật thì em bắt kèo với cụ. Ok không?
lúc post xong em cũng thấy sơ suất vì chưa kịp nghĩ cách chốt kèo thế nào cho tiện.
Em cũng thử search xem có cách nào peer-to-pear betting ko mà chưa thấy.
Vì vậy em nghĩ cách tốt nhất là có cụ nào well-known ở OF đứng ra cầm cái giúp. Em và cụ ck vào cụ cầm cái nhỉ.
Về kèo thì mình cứ chốt là ngày 20/1 nhé. Từ nay đến đó có/không có chính biến? Nổi dậy...

CaoXanh

[Tịch thu bằng lái]
Để xem nước Mỹ đi đến đâu. Giờ là lúc quân đội Mỹ phải quyết định: Một là chọn nhân dân, hai là chọn đầm lầy!
Hôm trước em đã nói là anh Pence nắm cả vận mệnh đảng CH, vận mệnh nước Mỹ và chính vận mệnh của anh ấy. Nếu anh áy hành động đúng cách trong ngày 06/1 thì nước Mỹ không có ngày hôm nay. Nhiều khả năng nước Mỹ sẽ nội chiến lần thứ 2 😎
Nếu phe Trump quyết chơi tất tay (đạo luật Phục sinh được thực thi?!) thì liệu trong tình thế bế tắc mà thế lực thù địch (DEM, DeepState, nước ngoài...) sẽ dùng phương án Kinh Kha (=ám sát) để ngăn nội chiến chăng?:-/

Covid nó hạ gục đội Âu Mỹ 1 phần ở văn hóa ko đeo khẩu trang thì DC + bựa nó hạ Trump Pence 1 phần cũng chính ở truyền thống chính trị của họ đấy. Kiểu như Al Gore thậm chí Biden ngày trước. Trump ít theo truyền thống nhất vì tay ngang, vạch trần mịa hết lên thì nó cho đặc vụ hạ sát 1 mạng để đổ hết tội cho Trump luôn.
Hãy lật Trump, bỏ tù, hay treo cổ Trump như chúa Giê su đi.
Việc ấy sẽ làm Trump càng nổi tiếng, thành 1 vị Thánh.
Vì ông ấy ko mưu cầu vật chất.
Việc Pelosi thúc đẩy luận tội cùng với lời lẽ của bà ấy cho thấy nước Mỹ nguy cơ có biến rất cao.
Cả 2 cùng đang ở trong trận chiến cuối cùng!!!

charon666

Xe buýt

For fun only !!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tìm thấy anh ấy rồi các cụ ơi.
Parler bay màu rồi, gab liệu có chung số phận ko cụ?
Thông điệp cuối cùng của cụ Gỗ trên Parler...

Vị Biển

Xe buýt
Có thêm tin gì mới ko các cụ? Trump đã bị xé thịt bở cá sấu chưa ạ?

rach

Xe tải
lúc post xong em cũng thấy sơ suất vì chưa kịp nghĩ cách chốt kèo thế nào cho tiện.
Em cũng thử search xem có cách nào peer-to-pear betting ko mà chưa thấy.
Vì vậy em nghĩ cách tốt nhất là có cụ nào well-known ở OF đứng ra cầm cái giúp. Em và cụ ck vào cụ cầm cái nhỉ.
Về kèo thì mình cứ chốt là ngày 20/1 nhé. Từ nay đến đó có/không có chính biến? Nổi dậy...
Em không biết ai trên OF hết, cụ năm lần bảy lượt rủ anh em chơi thì cụ phải chứng thực bản thân trước vì dạo này lừa đảo chém gió nhiều lắm. Còn không thì nói với anh em một câu, anh em bỏ qua. Thế nhỉ.

trantien

Xe tăng
Nếu phe Trump quyết chơi tất tay (đạo luật Phục sinh được thực thi?!) thì liệu trong tình thế bế tắc mà thế lực thù địch (DEM, DeepState, nước ngoài...) sẽ dùng phương án Kinh Kha (=ám sát) để ngăn nội chiến chăng?:-/
Muốn thì muốn lâu rồi. Trump chắc chắn có phương án không đã theo cụ Ken rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng