[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

quochiep

Xe tăng
Nhiều nick xe đạp, đi bộ không ưa cụ Trump sao cụ không lên án=))
Em nói là nói chung ấy chứ cụ có thấy em bảo fan cụ Trum ko ? Có nhiều nick cày mấy trăm cmt chỉ trong riêng 1 cái thớt này rồi ý ! Còn em chỉ hóng hớt thôi , ko có nguồn tin như các cụ nên thi thoảng vào ngó xem có chuyện gì mới ko vì tin qua báo đài vừa ít vừa châm !

xe vợ mua

Xe tăng
Ơ thế lại phải xem phim phần ngoại chuyện à, vì phần chính đã kết thúc rồi mà cccm.

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Chủ nghĩa dân tộc phải chăng đã mất ở nc Mĩ ? Nhường chỗ cho thứ gọi là chủ nghĩa quốc tế ?

quac

Xe đạp
Tình hình mạng xã hội:
"
1. Twitter chặn Trump -> Trump post trên facebook
2. Facebook chặn Trump -> Trumpers chạy sang Parler
3. Apple/Google hủy Parler khỏi appstore/googleplay -> người ta tải Parler về máy không cần tới appstore/googleplay
4. AWS không cung cấp dịch vụ cho Parler -> Trumpers được thông báo chạy sang GAB, Clouthub.
5. Trump team úp mở sẽ có thông báo qua national broadcast
6. Apple lập tức tạo ra một bản update mới, vô hiệu hóa national broadcast. -> Trumpers được khuyên TURN OFF IOS Update nếu dùng iPhone.

"
Có cảm giác mấy thằng CEO của big Tech được thằng Tập quẳng cho mấy cái deal ngon nên quay ra cắn Trump điên cuồng. Nhưng riêng Elon Musk thì Tập không mua đươc. Anh Elon mới tuyên bố sẽ lập liên minh với cụ Trump để ra nền tảng mạng xã hội mới, thâm chí ra media luôn. Một tin vui cho phe Trump.

Nhạc

Xe container
Có cảm giác mấy thằng CEO của big Tech được thằng Tập quẳng cho mấy cái deal ngon nên quay ra cắn Trump điên cuồng. Nhưng riêng Elon Musk thì Tập không mua đươc. Anh Elon mới tuyên bố sẽ lập liên minh với cụ Trump để ra nền tảng mạng xã hội mới, thâm chí ra media luôn. Một tin vui cho phe Trump.
Elon cũng chạy về miền Nam hay sao đó mà. Trump mà thoát ván này thì Big Tech dẹo hết :D

AntiTrump2024

Xe tăng
Thớt vẫn chưa kết thúc cơ à , lại có một loạt nick đi bộ với xe đạp mới vào post thuyết âm mưu !!! Kể cả thuyết âm mưu hay tin thật hay fake new thì cứ lấy nick chính ra mà post tranh luận hay hóng hớt nó mới có hứng thú , clone vào post để định hướng gì ấy nhỉ ??
Đi bộ đâu cha nội. Mấy cụ ấy em biết từ thời những thớt đầu tiên về bầu cử Mỹ. Bọn em vạch ra hàng loạt tình huống trong đó có TQL nhưng không nghĩ nó xảy ra theo kiểu này. Để hóng xem thực hư ra sao, chả lẽ Trump nói chuyển đổi hòa bình sang cho chính quyền tiếp theo là chính quyền Quân đội à? Và Pence sẽ là ai trong trò chơi quá hấp dẫn này? :))

rach

Xe tải
Suốt ngày tung fake news . Không chán hả cụ . Thế quái nào pro Trump cứ hít lấy hít để . nói pro Trump đầu óc có vấn đề , chắc cũng không sai . Chứ người bình thường không thể nào ngu muội như thế được . :))
Vâng cụ khôn, được chưa? Ai khôn nữa vào nhận luôn đi.

rach

Xe tải
E nghĩ phía DC dễ bị đội cao bồi cho ăn đạn chứ Trump thì ko thấy có biểu tình chống Trump nên chắc ko sao.
Trump đang nguy hiểm đấy cụ, Trump mà sao là bọn nó thắng luôn, bọn nó chỉ mong có thế.

AntiTrump2024

Xe tăng
Tình hình mạng xã hội:
"
1. Twitter chặn Trump -> Trump post trên facebook
2. Facebook chặn Trump -> Trumpers chạy sang Parler
3. Apple/Google hủy Parler khỏi appstore/googleplay -> người ta tải Parler về máy không cần tới appstore/googleplay
4. AWS không cung cấp dịch vụ cho Parler -> Trumpers được thông báo chạy sang GAB, Clouthub.
5. Trump team úp mở sẽ có thông báo qua national broadcast
6. Apple lập tức tạo ra một bản update mới, vô hiệu hóa national broadcast. -> Trumpers được khuyên TURN OFF IOS Update nếu dùng iPhone.

"
Thế này thì tin TQL có vẻ chuẩn. Trump là TT đương nhiệm và đã mất quyền kiểm soát đất nước, quân đội được triển khai để vãn hồi trật tự! :))

Die Go

Xe máy
Đi bộ đâu cha nội. Mấy cụ ấy em biết từ thời những thớt đầu tiên về bầu cử Mỹ. Bọn em vạch ra hàng loạt tình huống trong đó có TQL nhưng không nghĩ nó xảy ra theo kiểu này. Để hóng xem thực hư ra sao, chả lẽ Trump nói chuyển đổi hòa bình sang cho chính quyền tiếp theo là chính quyền Quân đội à? Và Pence sẽ là ai trong trò chơi quá hấp dẫn này? :))
em thấy hạp lý mà cụ

sau vụ fan trump quậy ở kia thì quân đội triển khai trước để hôm chuyển giao quyền lực, fan trump mà quật là sút ngay, tránh tình trạng như bữa thôi

AntiTrump2024

Xe tăng
Anh Musk về FL rồi. Anh này mà liên minh với cụ Trump thì coi như Bigtech bó tay. Trump cùng nhân dân cần lao Mỹ vùng lên tát cạn đầm lầy 😎

Vị Biển

Xe buýt
Em chưa bỏ súng mà cụ! :))
Em ko cầm súng và cũng ko bỏ súng, em chỉ ủng hộ cho cái chính nghĩa, ko cổ suý có cái gian lận xấu xa. Bọn big tech hành sử như hiện nay đã cho thấy rằng Trump đã và đang đương đầu với một thế lực kinh khủng đến nhường nào. Quân đội sẽ là chính nghĩa, họ ko ủng hộ Trump mà họ sẽ hành động theo chính nghĩa, họ có tình báo quân đội, do vậy đừng nói rằng họ phản quốc!

AntiTrump2024

Xe tăng
em thấy hạp lý mà cụ

sau vụ fan trump quậy ở kia thì quân đội triển khai trước để hôm chuyển giao quyền lực, fan trump mà quật là sút ngay, tránh tình trạng như bữa thôi
Vấn đề là ai ra lệnh cho triển khai QĐ thôi cụ. Sau vụ mất laptop tại QH em thấy mợ Pelosi có vẻ cà cuống hẳn, chẳng có nhẽ lộ mấy đồng chí trong đống rơm ra hết rồi à! :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Em ko cầm súng và cũng ko bỏ súng, em chỉ ủng hộ cho cái chính nghĩa, ko cổ suý có cái gian lận xấu xa. Bọn big tech hành sử như hiện nay đã cho thấy rằng Trump đã và đang đương đầu với một thế lực kinh khủng đến nhường nào. Quân đội sẽ là chính nghĩa, họ ko ủng hộ Trump mà họ sẽ hành động theo chính nghĩa, họ có tình báo quân đội, do vậy đừng nói rằng họ phản quốc!
Em nói theo lời cụ Hoàng thôi. Chính xác là em chưa bỏ phím, vẫn tiếp tục chiến vì sự nghiệp tát cạn đầm lầy của cụ Trump :D

Nhạc

Xe container
Anh Musk về FL rồi. Anh này mà liên minh với cụ Trump thì coi như Bigtech bó tay. Trump cùng nhân dân cần lao Mỹ vùng lên tát cạn đầm lầy 😎
Quân đội Mẽo hiện đại thế khi cần tất tay với bọn bigtech thì họ cho đội này đứt cáp hết chứ có khỉ gì mà oai nhỉ.

Trạng thái
Thớt đang đóng