[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

hp78

Xe điện
Cụ Pence đang nắm trong tay vận mệnh của đảng CH và chính bản thân cụ ấy. Nếu cụ ấy hành động đúng cách, đảng CH sẽ thắng lớn và năm 2024 cụ ấy là UCV sáng giá cho chiếc ghế TT Mỹ, còn không thì cụ ấy mãi mãi mất dạng không sủi tăm. 😎
Cụ Pence thì cũng chỉ như cụ Ted Cruz thôi ạ:D

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Sao nghe khẩu khí của đội thổi kèn cứ phều phều dần thế nhỉ?
Thần tượng đang tốc váy lên chửi, phải phồng mồm hoà theo chứ nhỉ!?

BMW 530

Xe tăng

Chủ trại hòm Mỹ đang tăng nhanh sản lượng cho đội Trumpet xuống đường hôm 6/1 ( ko đeo khẩu trang ).😂😂😂😂😂😂

anhtrangvn

Xe tăng
Tình hình giờ chỉ còn phút bù giờ thôi nhỉ. Em thì thấy cá nhân một Tổng thống khó có thể chi phối toàn bộ sức mạnh một Đảng như đặc thù về hệ thống chính trị tại Mỹ. Và do đó, TT. Trump cũng không ngoại lệ, khó thể làm hủy hoại, làm suy sụp cả một Đảng lâu đời tại Mỹ. TT cũng chỉ là một cá nhân đâu thể làm cả một Đảng thua hết trận này đến trận khác như vậy? Vì vậy đến giờ vẫn thực sự băn khoăn khó hiểu. Chẳng lẽ bên DC lại có được một thế trận trong cuộc chiến quyền lực lấn át ở mọi mặt trận đến thế? Với tư duy thường dân của em thì nếu cảm thấy khó có cơ hội thì cụ Trump cũng như nội các trong đảng CH sẽ phải tính bước lùi để chuẩn bị cho trận bầu cử nhiệm kỳ tới chứ, toàn đầu óc sừng sỏ cả chứ tay mơ đâu? :D. Vậy khả năng vẫn còn đòn hiểm vào giây cuối chăng? Đúng là năm nay ngoài mọi nhận định, giờ thì đúng là chỉ biết xem kết quả ra răng chứ ko biết thế nào mà lần. :D.

hd-vt

Xe container
Hêhê, chả có dì mà phải rên lên vì sung sướng cả cc ạ.
Thế giới này, hiện đang vận hành kiểu "ráo mồ hôi là hết tiền".
Nhà bank cầm chịch, tiền của quyền lực, phần lớn nằm ở số ít người. Công ăn việc làm cho đa số mn cũng chỉ an sinh vài tháng.
Nếu có sự cố, thảm họa thiên tai. Hay nhẹ như em Côvit đong đưa (đi khuất núi) mấy cụ khốt ta mít trong khi hội trẻ vẫn khỏe như trâu mà coi chừng đói vì thất nghiệp.
Chỉ cần một cú lắc mông thêm của sếp em Côvit hùa vào, thì dân đen đến máng lợn cũng chả có mà húp.
Nên có cái chóa gì mà phải ca ngợi cái thành tịu "ráo mồ hôi là hết tiền" như bây giờ.
Em đang nói mn giống em, :(( chứ cc Oper khá giả nhiều lắm nên cứ xõa đi.

Sunrise96

Xe buýt
Đến phút bù giờ, trọng tài phát hiện ra đội kia đá 12 cầu thủ và 1 vài cầu thủ ko trong ds đăng kí. Sau khi hội ý với trọng tài bàn, trọng tài chính thổi còi xử đội gian lận thua 3-0 dù đang dẫn 10-0 😅😅😅
Chuẩn Cụ! Hy vọng ngày mai trọng tài Pence đủ bản lĩnh đưa ra quyết định sáng suốt với sự hỗ trợ var của các cổ động viên chân chính :D

BMW 530

Xe tăng
Hêhê, chả có dì mà phải rên lên vì sung sướng cả cc ạ.
Thế giới này, hiện đang vận hành kiểu "ráo mồ hôi là hết tiền".
Nhà bank cầm chịch, tiền của quyền lực, phần lớn nằm ở số ít người. Công ăn việc làm cho đa số mn cũng chỉ an sinh vài tháng.
Nếu có sự cố, thảm họa thiên tai. Hay nhẹ như em Côvit đong đưa (đi khuất núi) mấy cụ khốt ta mít trong khi hội trẻ vẫn khỏe như trâu mà coi chừng đói vì thất nghiệp.
Chỉ cần một cú lắc mông thêm của sếp em Côvit hùa vào, thì dân đen đến máng lợn cũng chả có mà húp.
Nên có cái chóa gì mà phải ca ngợi cái thành tịu "ráo mồ hôi là hết tiền" như bây giờ.
Em đang nói mn giống em, :(( chứ cc Oper khá giả nhiều lắm nên cứ xõa đi.
Cụ có theo dõi từ đầu thớt ko ?ở đây chả cụ nào rên vì sung sướng cả mà chỉ cười vào đội Trumpet ăn tục , nói phét , hoang tưởng và vang trộm thôi , đối với Trumpet ai khác chính kiến là Tàu nô , 3 củ !

Chỉnh sửa cuối:

tvu732

Xe buýt
Em thấy đáng lẽ đội diễu hành tới thủ đô Washington đợt này phải vòng qua Georgia bắn nát 10000 đứa âm binh nào đó đã bỏ phiếu cho 2 ông senator đảng DC chứ nhỉ. Sao im ắng quá?

hd-vt

Xe container
Cụ có xem từ đầu thớt ko ?ở đây chả ai rên vì sung sướng cả mà chỉ cười vào đội Trumpet ăn tục , nói phét , hoang tưởng thôi !
Thế ạ, xl cụ. Em sắp xa các bóng hồng thơm phức chuẩn bị khăn gói lui về hậu trường, nên em bị hạ đường huyết. :D

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tình hình giờ chỉ còn phút bù giờ thôi nhỉ. Em thì thấy cá nhân một Tổng thống khó có thể chi phối toàn bộ sức mạnh một Đảng như đặc thù về hệ thống chính trị tại Mỹ. Và do đó, TT. Trump cũng không ngoại lệ, khó thể làm hủy hoại, làm suy sụp cả một Đảng lâu đời tại Mỹ. TT cũng chỉ là một cá nhân đâu thể làm cả một Đảng thua hết trận này đến trận khác như vậy? Vì vậy đến giờ vẫn thực sự băn khoăn khó hiểu. Chẳng lẽ bên DC lại có được một thế trận trong cuộc chiến quyền lực lấn át ở mọi mặt trận đến thế? Với tư duy thường dân của em thì nếu cảm thấy khó có cơ hội thì cụ Trump cũng như nội các trong đảng CH sẽ phải tính bước lùi để chuẩn bị cho trận bầu cử nhiệm kỳ tới chứ, toàn đầu óc sừng sỏ cả chứ tay mơ đâu? :D. Vậy khả năng vẫn còn đòn hiểm vào giây cuối chăng? Đúng là năm nay ngoài mọi nhận định, giờ thì đúng là chỉ biết xem kết quả ra răng chứ ko biết thế nào mà lần. :D.
Cụ có xem Game of Thrones không?
Trong phim có một thế lực rất ghê gớm, tiếc rằng mấy phần cuối đạo diễn cắt mất khỏi mạch phim...
Ngân hàng Sắt! Tương ứng với giới tài phiệt nắm giữ đa số của cải nước Mỹ.

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
Em thấy đáng lẽ đội diễu hành tới thủ đô Washington đợt này phải vòng qua Georgia bắn nát 10000 đứa âm binh nào đó đã bỏ phiếu cho 2 ông senator đảng DC chứ nhỉ. Sao im ắng quá?
Đội đấy đi từ 3 tháng trước rồi, giờ chắc vừa qua Ottawa được một đoạn, sắp tới chén khu Alaska rồi ;))

Kokolo

Xe buýt
Công nhận thế lực Do Thái chống lưng cho Trump mạnh thật đấy. Đảng DC ăn được bọn này kể cũng giỏi. Về vườn rồi mà vẫn bao người chống lưng cho

BMW 530

Xe tăng
Thế ạ, xl cụ. Em sắp xa các bóng hồng thơm phức chuẩn bị khăn gói lui về hậu trường, nên em bị hạ đường huyết. :D
Đến hôm nay thì đỡ nhiều rồi , chứ tuần trước vẫn còn đông và hung hãn lắm , chắc rút vào hoạt động bí mật rồi!

Voi đi bộ

Xe buýt
y chang mấy nạn nhân đa cấp, lỡ bị lừa vô đường dây rồi, lỡ donate rồi, liêm sỉ gì tầm này nữa, lôi kéo cả họ hàng, cha mẹ, bạn bè... vào

họ chỉ tỉnh khi đường dây đa cấp bị đánh sập
Ai có lòng khuyên can còn bị chửi nữa, nhẹ thì "chim chích ko hiểu đại bàng" "rồi ghen ăn tức ở", rồi "hèn nhát", "ngu si",...

anhtrangvn

Xe tăng
Cụ có xem Game of Thrones không?
Trong phim có một thế lực rất ghê gớm, tiếc rằng mấy phần cuối đạo diễn cắt mất khỏi mạch phim...
Ngân hàng Sắt! Tương ứng với giới tài phiệt nắm giữ đa số của cải nước Mỹ.
Em chưa xem cụ ạ. Chả có lẽ lại đời như phim. :)

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Ai có lòng khuyên can còn bị chửi nữa, nhẹ thì "chim chích ko hiểu đại bàng" "rồi ghen ăn tức ở", rồi "hèn nhát", "ngu si",...
Shaolin nữa cụ ơi!
Quân u mê tăm tối! Bí quá dở từ âm mưu này tới tử vi kia.
Thất bại như núi lở, những sự chống chế chỉ là rơm rác trước chân lý.

BMW 530

Xe tăng

Chiến thắng lịch sử cho một Biden buồn ngủ và một Linh mục da màu

Trạng thái
Thớt đang đóng