[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

fundraiser

Xe container
Cụ sẽ thấy sau khi thua nốt thượng viện ngày mai đảng CH sẽ xử Trump và đồng bọn !
Liệu có dám xử không và xử kiểu gì? Giờ lại dồn sức cho Trump thắng còn giữ được ghế chủ tịch thượng viện. Cái gì thối của CH cứ đổ hết cho Trump thì thật là hồn nhiên!

DIT

Xe điện
Liệu có dám xử không và xử kiểu gì? Giờ lại dồn sức cho Trump thắng còn giữ được ghế chủ tịch thượng viện. Cái gì thối của CH cứ đổ hết cho Trump thì thật là hồn nhiên!
Hỏi nghiêm túc nè, theo cụ trump làm thế nào để thắng

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Hỏi nghiêm túc nè, theo cụ trump làm thế nào để thắng
Tập hợp lực lượng, phát động chiến tranh(nội chiến). Không chuyển giao quyền lực ( vì cáo buộc bầu cử gian lận). Cách mạng màu ngay trên nước Mỹ. Hehe!
Trump mà.làm.được vậy sẽ đi vào lịch sử nhân loại luôn! Tất tay đi đồng chí Trump!

Loxe12a

Xe buýt
Với lợi ích của người Việt Nam thì mình vẫn thích anh Trump trúng cử tiếp. Dưới nhiệm kỳ của anh ấy VN hưởng lợi rất nhiều và anh ấy kệ mẹ cái đám rận chủ nhơn quèn kêu gào, với đám ngẹo Cali thì anh ấy gọi thẳng là đồ súc vật. Quan hệ Việt -Mỹ vì vậy mà tốt đẹp hơn lúc nào hết, kinh tế là anh ấy chỉ quan tâm tới lợi ích thôi chứ nhân quèn, tôn giáo gì đấy không quan tâm.
Nhưng tình hình thực tế hiện tại thì cửa ngồi thêm nhiệm kì nữa của đồng chí Trump quá khó.
Em vẫn thích kiểu người như Nam Trung. Ko hoa mỹ kiểu chính trị gia. Thực tế, khác chính trị gia tay chuyên. Nam chính mà cào hết mọi thứ thâm cung bí sử của Mẽo là tuyệt vời ... tất nhiên Nam trung là một tay chuyên nghiệp về kinh doanh...
Chúc cho Nam Trung lật ngược đc thế cờ thì bộ phim đúng hay nhất mọi thời đại...

AntiTrump2024

Xe tăng
Mai kết quả sẽ được đá về lại QH tiểu bang , hoặc Trump sẽ thắng 100% ngay 6/1, hoặc chậm lắm là 1 tuần. Hãy tin em.
Cụ thật kiên định. Tin tưởng vào chân lý và yêu tự do dân chủ giống hệt em! 😎

AntiTrump2024

Xe tăng
Georgia chưa có số liệu cuối cùng cho chiến thắng của phe Dân chủ mà ở OF 2 đảng viên Cộng hòa trung kiên, 2 ủng hộ viên nhiệt thành của Trump Tổng thống là maykhoanxe thủng lốp đã bị chã hành hình theo kiểu Lynch và treo ngược lên cột điện rồi.

Thương làm sao :)) :))
Các cụ ấy để con tim lấn át lý trí. Thật đáng tiếc! 😎

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
E thấy có cụ nào đó nói thua thượng viện nên CH đoàn kết đẩy cụ Trump. Như vậy bài vận động lạc đề hôm qua của cụ ấy có tác dụng. Trong tầm tính toán từ đầu của cụ ấy, nói chung là tầm vũ trụ.
Lại Nake tiger hở cụ ;))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chuẩn rồi, em vẫn ko cắt nghĩa nổi cái đám nói tiếng Việt ở trong nước thù Trump vì cái lý do gì? Ai lại đi đánh đổ chén cơm của mình bao giờ? Ngoài việc ăn theo nói leo đám truyền thông thổ tả của Mỹ để thủ dâm thì chỉ có đám Việt kiều ghét Trump vì vấn đề immigrant hoặc Tàu nô ghét Trump vì TQ bị táng thôi. Còn lý do nào khác ko?
Đến người Việt còn dăm bẩy loại thì cụ hy vọng gì đội nói tiếng Việt :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Thực ra theo mình thì nếu phải dùng tới súng thì lúc đó không phải là cuộc chiến Trump vs Biden nữa mà thành cuộc chiến giữa phe ủng hộ Trump và phe phản đối Trump!
Gọi là phe "Tự do" và phe "Đầm lầy" cụ ạ. Bọn em hay gọi thế. Đúng là Biden không còn vai trò nữa 😎

Vodka_Putinka

Xe điện
Cách mạng màu ở nước Mỹ bắt đầu chưa các cụ ?

phiendasau

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn rồi, em vẫn ko cắt nghĩa nổi cái đám nói tiếng Việt ở trong nước thù Trump vì cái lý do gì? Ai lại đi đánh đổ chén cơm của mình bao giờ? Ngoài việc ăn theo nói leo đám truyền thông thổ tả của Mỹ để thủ dâm thì chỉ có đám Việt kiều ghét Trump vì vấn đề immigrant hoặc Tàu nô ghét Trump vì TQ bị táng thôi. Còn lý do nào khác ko?
Thực ra cụ nói vậy cũng khiển cưỡng.
Đồng ý là dưới thời Trump Việt Nam ta hưởng lợi rất nhiều. Cách điều hành của cụ Trump chỉ quan tâm tới lợi ích kinh tế mà không quan tâm nhiều đến chính trị VN nên đám ba que rận chủ nó tức cụ Trump??
Dưới thời Trump thì.đám rận chủ với xã hội dân sự gì đó bị chính quyền VN táng không thương tiếc, còn đám ba que vàng vện bên Mẽo thì cụ Trump gọi thẳng là "đồ súc vật" luôn.
Tuy nhiên thích Trump là vậy nhưng thực tế cửa thắng của cụ ấy hết rồi. Chịu thôi chứ biết làm sao??

AntiTrump2024

Xe tăng
Cái TV là cái an ủi cuối cùng của đội nhạc công thế mà mất trắng nốt. Chán quá quạt Chum ơi.
em nói từ lâu rồi, Chum phá tan Đảng CH. Sau ngày mai cả 2 Đảng chĩa mũi dùi vào quả bí. Ko riêng hắn mà cả nhà hắn tuyệt đường chính trị.
Cụ cũng thương đảng CH gớm! Thật không ngờ !!! ;))

AntiTrump2024

Xe tăng
Phe ủng hộ Trump hôm trước nói 6/1 là rõ mà hôm nay lại bảo lùi lại. Có cái deadline nào cụ thể không chứ từ đầu đến giờ toàn giật lùi.
Ngày mai quyết định tất cả cụ ạ. Có thể kết thúc, có thể mất vài ba ngày sau hoặc có thể mất 10 ngày để kiểm toán lại 😎

Pathfinder2003

Xe tải
Tập hợp lực lượng, phát động chiến tranh(nội chiến). Không chuyển giao quyền lực ( vì cáo buộc bầu cử gian lận). Cách mạng màu ngay trên nước Mỹ. Hehe!
Trump mà.làm.được vậy sẽ đi vào lịch sử nhân loại luôn! Tất tay đi đồng chí Trump!
Vẫn phải đứng sau Boris Yeltsin nha cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng