[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Tổng thống Mexico gọi điện nói chuyện với Biden, cam kết, hứa hẹn rất nhiệt thành. Giờ mùng 2 Tết mà cụ Trump lật ngược được kết quả thì phải tốn khá nhiều thời gian để thanh toán ân oán với các chính trị gia thế giới đấy nhỉ

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Cái này là thuyết âm mưu? Trời ơi! Hình ảnh, video có luôn mà gọi là thuyết âm mưu. Em bó tay thật rồi
Cụ lầm lạc quá. Thông tin chưa được cơ quan chức năng chứng minh mà đã vội đưa ra kết luận thì đấy là thuyết âm mưu chứ còn gì nữa. Hay cụ cứ nghĩ ném một thông tin ra, chỉ cần cụ hoặc số ít (người) công nhận thì đấy là sự thật :D

Thật đáng lo ngại!

• Vodka
Reactions: Kuu

Anita Emi

Xe điện
Cái này là thuyết âm mưu? Trời ơi! Hình ảnh, video có luôn mà gọi là thuyết âm mưu. Em bó tay thật rồi
dongxanh nói:
Deep state không dễ, cuộc cách mạng nào cũng phải gian khổ (kiểu thẩm phán TCPV, TNS đi với spy Fang Fang, Mark xoăn , CEO CNN,
bà mặc áo tím lôi vali phiếu gian lận ...là bề mặt của tảng băng chìm). Ngay cả khi Trump không còn làm TT thì dân Mỹ yêu nước vẫn tiếp tục chiến tiếp, hàng ngày, hàng giờ ...
Hình ảnh, video có luôn, và đó là sự thật về một bà áo tím lôi vali phiếu gian lận????

Cứ kéo cái vali thì cái vali có phiếu gian lận, cứ có cái xe tải chạy ra vào thì là cái xe đó chở phiếu gian lận???

Vậy chứ có tòa án nào công nhận bằng chứng này và dùng nó để bỏ tù bà áo tím và hủy kết quả do gian lận phiếu chưa?

Hoàng A Mã

Xe điện
Hình ảnh, video có luôn, và đó là sự thật về một bà áo tím lôi vali phiếu gian lận????

Cứ kéo cái vali thì cái vali có phiếu gian lận, cứ có cái xe tải chạy ra vào thì là cái xe đó chở phiếu gian lận???

Vậy chứ có tòa án nào công nhận bằng chứng này và dùng nó để bỏ tù bà áo tím và hủy kết quả do gian lận phiếu chưa?
Bà áo tím bị FBI bắt rồi cụ. Khai ra hết rồi. Đừng hỏi em link nhé.

MrMilan

Xe điện
Chưa Tết à các cụ ơi, mãi chưa đến ngày 30

dativn

Xe máy
Bó tay team cụ Biden, cho tiếp nhận thông tin tình báo chuyển giao bước đầu thì ngày hôm sau bên TQ nó biết hết. =)) =)) =)) . May là toàn tin giả, cụ sếp tình báo đuổi cổ team Biden hết rồi.
Sâu mọt bán mình cho quỷ satan, Trump làm không được thì coi như nước Mỹ đã xác định.

Anita Emi

Xe điện
Bà áo tím bị FBI bắt rồi cụ. Khai ra hết rồi. Đừng hỏi em link nhé.
Riêng cụ thì em ko bao giờ hỏi link =))

Nhân tiện em còn biết luôn bà ấy là em họ đằng mợ của cậu hai lấy dì ruột ông chú thứ 3 của bà thím bạn học cấp 2 với cụ Bảy Đờn =))

gld

Xe điện
Chơi với Mỹ thì luôn có tiêu chuẩn kép, bậc thầy về tính thực dụng. Bạn sẽ có mọi thứ nếu bạn làm theo Mỹ, và ngược lại bạn sẽ chỉ là búi giẻ nếu bạn k còn tác du gj với họ. Đấy là tư duy chính trị, còn bạn bè em Mỹ cũng nhiều

meotamthe

Xe cút kít
Lại chém! Đến giờ anh ấy mới ân xá cho mỗi lão Flynn người được coi là đồng minh của lão từ ngày bầu cử (thêm 1, 2 người éo liên quan trong đó có Roth Ulbrick). Lão Flynn là việc phải làm và lẽ ra nên làm lâu rồi nếu không có sự mất dạy của lão TP Dâm chủ đến mức lão ấy éo muốn đợi. Tôi thấy cứ spam đủ chỉ tiêu như anh Ô hay anh Bill là được, quyền mình mình éo gì phải ngại.
Cập nhật chậm quá cụ ạ :D

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
kakak
tranh luận gì tầm này nữa nhỉ,
có chăng là hóng xem a Trump còn muối đeo mo vào mặt bn cái thôi
bầu cử Mỹ mà có gian lận thì a Trump đã ko leo lên đc chức vụ TT

cụ nhớn

[Tịch thu bằng lái]
Con số 680K người là FAKE cụ nhé !

Báo Đài Loan có rất ít báo đăng cụ nhé, báo đăng thì nói là hàng ngàn người, không có con số cụ thể, trong khi CNA, tương đương với Thông tấn xã thì không đưa gì dù là điểm qua, theo các báo đăng diễu hành từ quảng trường dưới chân tháp 101, ảnh chụp có đến chục ngàn người cũng khó, lấy đâu ra 680 ngàn người, quy mô biểu tình hoặc tuần hành ở Đài Bắc cỡ 10 ngàn người là lớn rồi cụ ạ, hơn nữa Đài Loan do dịch bệnh Covid đã cấm mọi hoạt động tụ tập từ 1000 người trở lên, mọi hoạt động đông người đều phải thực hiện giãn cách xã hội.

Tin của Thời báo Tự do không đưa số người https://news.ltn.com.tw/news/politics/breakingnews/3386565
Tin của Đại kỷ nguyên đưa số người nói khoảng 2 ngàn người từ mọi nơi https://www.epochtimes.com/b5/20/12/19/n12631874.htm 2020年12月19日,約2千位來自台灣各地的民眾,齊聚台北市信義廣場,參加《大紀元時報》舉辦的「挺川滅共站出來」遊行集會,參加遊行的民眾舉著各式橫幅表達心聲。(陳柏州/大紀元)
Chắc lại giống biểu tình cả triệu người ở HK. Cứ qua mồm media Tai Lông và đám rận chủ thì con ếch to bằng con bò. ;))

Kuu

Xe lăn
Hay!
Trump kích động biểu tình nhớn vào ngày 06/01 rồi.
1 tổng thống khơi gợi, kích động biểu tình dữ dội gây bất ổn xã hội. Đỉnh điểm của sự ích kỷ và bày bựa. Không thể tưởng tượng nổi :|

meotamthe

Xe cút kít
Chắc lại giống biểu tình cả triệu người ở HK. Cứ qua mồm media Tai Lông và đám rận chủ thì con ếch to bằng con bò. ;))
Em đang ngồi ở Đài Bắc đây cụ, 60 vạn người xuống đường nó to lắm, làm sao lại không biết, ngay ĐKN cũng chỉ dám khoác lên 2 ngàn, mà Đài Loan còn 23 triệu người đấy cụ, chứ HK dân số có loanh quanh 8 triệu, hồi đấy nó nói con số 1 triệu đã thấy điêu :))

cụ nhớn

[Tịch thu bằng lái]
Em đang ngồi ở Đài Bắc đây cụ, 60 vạn người xuống đường nó to lắm, làm sao lại không biết, ngay ĐKN cũng chỉ dám khoác lên 2 ngàn, mà Đài Loan còn 23 triệu người đấy cụ, chứ HK dân số có loanh quanh 8 triệu, hồi đấy nó nói con số 1 triệu đã thấy điêu :))
Thì lúc chụp mấy cái hình nhìn cũng cỡ vài sân Mỹ đình tràn ra là cùng (khoảng 100k). Phóng lên thành hàng triệu người nghe ướt bỉm.

Trạng thái
Thớt đang đóng