[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

doctor who

Xe máy
Ngôn ngữ không phù hợp
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 14/1/21)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

AD118

Xe buýt
Em nhìn thấy mấy chai Lavie phải không Cụ? Phim chắc kết thúc có hậu ... quả cụ nhỉ?
Quân phục của Cụ chỉ huy có Vòng tròn âm dương, phải chăng cụ này ...
có vòng tròn âm dương để bắt âm binh hả cụ, hihi
Nhưng nhìn kỹ thấy cờ Itali kìa cụ, cờ 3 màu

vihali

Xe container
Dán mồm thoải mái. Cơ mà dán thì cứ lẳng lặng mà làm đi, sao cứ phải khoe là dán được nhiều mồm? Thấy lạ nên tôi thắc mắc vậy vì nếu trên OF này có mục vinh danh người dán được nhiều mồm thì tôi hiểu ngay.
Lại càng cực kì đơn giản. Trong khi đa số dán mồm thằng đánh giày mới thì có cụ vẫn nhẫn nại giải thích: cháu ơi, chỗ này các bác đang giải trí, để xem cờ tàn thế nào chứ sao cháu cứ bảo bên kia thắng rồi, giải tán đi. Sẽ có 1 ông bảo: ông dán mồm nó lại cho nhanh, tôi dán chục đứa rồi. Nói thế ko phải để khoe mà để cho thấy ko cần phải mất thời gian giải thích như thế.

hd-vt

Xì hơi lốp
Thế tình hình bác Đỗ nhà em ntn rồi cụ? Em chỉ thương mợ Chum thôi, còn bác Đỗ em kệ :D
Lập trường vững vàng kiên định, em thấy chỉ có cụ và em nà nhân văn. Kệ cụ hội 9chi9em, chỉ thương hội phụ nữ nhà ý, em còn hơn cụ nà còn thương cả con gái cụ Đỗ nữa, mặc dù mợ Me đằm hơn thật. :D

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lập trường vững vàng kiên định, em thấy chỉ có cụ và em nà nhân văn. Kệ cụ hội 9chi9em, chỉ thương hội phụ nữ nhà ý, em còn hơn cụ nà còn thương cả con gái cụ Đỗ nữa, mặc dù mợ Me đằm hơn thật. :D
Chẹp! chep! Cụ đèo bòng quá ;))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Vâng cụ! Chuyện gì ngoài tầm với của mình thì mình nên buông bỏ cụ ạ.
Chuyện 9 chị 9 em thì bàn xong cãi nhau ló mất tình đoàn kết ofer toàn cầu, nên em kiên định mục tiêu với mợ í và con gái (thi thoảng), vì ngoài múa phím em còn có thể quaitai được khi ngắm mợ í, chứ bàn cụ Bin mí cụ Ba Ba hay cụ Chum rồi nóng giận mí các cụ khác trên này, tâm trạng đâu mà giải trí trong phòng tắm ạ. Kính cụ một ly vì một OF đại đồng :D

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Vàng tăng phi mã.

bearbie

Xe điện

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Thớt này cũng như các thớt khác, em ko chửi bới gì cả, và em cũng ko tán thành việc đó.

Nói thêm về đại bàng. Nó được gọi là đại bàng vì suy nghĩ và hành động của nó vượt rất xa con chim sẻ, chứ ko phải vì nó sinh ra có cái vẻ ngoài của đại bàng.

Nhìn vào hành động của một số đại bàng hiện thời thì =)) =)) =))
Nói thêm về tầm nhìn của cụ. Cụ mà nhìn vẻ ngoài con đại bàng và nhìn đc cả tư duy của đại bàng thì cụ đã chẳng phải làm con chim sẻ :))

hd-vt

Xì hơi lốp
Vâng cụ! Chuyện gì ngoài tầm với của mình thì mình nên buông bỏ cụ ạ.
Chuyện 9 chị 9 em thì bàn xong cãi nhau ló mất tình đoàn kết ofer toàn cầu, nên em kiên định mục tiêu với mợ í và con gái (thi thoảng), vì ngoài múa phím em còn có thể quaitai được khi ngắm mợ í, chứ bàn cụ Bin mí cụ Ba Ba hay cụ Chum rồi nóng giận mí các cụ khác trên này, tâm trạng đâu mà giải trí trong phòng tắm ạ. Kính cụ một ly vì một OF đại đồng :D
Chời, cụ đi sâu vào kỹ thuật quá, ở đây có các mợ tàu ngầm đấy.
Không biết cc rồ Bi có nhân văn với gđ cụ Bi và coaitay như...cụ không nhỉ? :))

hunggal

Xe tăng
Lại càng cực kì đơn giản. Trong khi đa số dán mồm thằng đánh giày mới thì có cụ vẫn nhẫn nại giải thích: cháu ơi, chỗ này các bác đang giải trí, để xem cờ tàn thế nào chứ sao cháu cứ bảo bên kia thắng rồi, giải tán đi. Sẽ có 1 ông bảo: ông dán mồm nó lại cho nhanh, tôi dán chục đứa rồi. Nói thế ko phải để khoe mà để cho thấy ko cần phải mất thời gian giải thích như thế.
Tôi thì lại thấy là trong lúc 2 bên cổ vũ thì thỉnh thoảng có ông hét lên tao vừa dán mồm được mấy đứa. Như thể dán mồm tụi kia sẽ khiến bên thua chuyển bại thành thắng vậy.

Chưa nói đến việc thế cờ thì thấy rõ 1 bên thua rồi, kiểu như còn mỗi con tướng và 1 con tốt trong khi bên kia còn cả xe. Thế nhưng vẫn khăng khăng bảo tao chưa thua.

nhuataiche

Xe container
Nói thêm về tầm nhìn của cụ. Cụ mà nhìn vẻ ngoài con đại bàng và nhìn đc cả tư duy của đại bàng thì cụ đã chẳng phải làm con chim sẻ :))
Thế bác có thể khai sáng cho em bác là đại bàng như thế nào ko ?

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Thế bác có thể khai sáng cho em bác là đại bàng như thế nào ko ?
Cụ vừa nhờ 1 việc mà nếu như em có làm cũng chỉ có thể gói gọn trong 4 từ : Mất công vô ích. Cái tầm tư duy của chim sẻ nó chỉ gói gọn trong não bộ tí hon của nó thôi :D

nhuataiche

Xe container
Cụ vừa nhờ 1 việc mà nếu như em có làm cũng chỉ có thể gói gọn trong 4 từ : Mất công vô ích. Cái tầm tư duy của chim sẻ nó chỉ gói gọn trong não bộ tí hon của nó thôi :D
Cái não nhỏ bé của em thì thấy rằng, muốn trở thành đại bàng thật dễ, chỉ cần mạnh miệng miệt thị người khác là được, chẳng cần phải nhức đầu suy nghĩ nào là lý lẽ này kiến thức kia.
Thôi chúc bác làm đại bàng vui vẻ, nhớ quay lại đây sau ngày 20/1, em cam phận làm chim sẻ vậy.

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Cái não nhỏ bé của em thì thấy rằng, muốn trở thành đại bàng thật dễ, chỉ cần mạnh miệng miệt thị người khác là được, chẳng cần phải nhức đầu suy nghĩ nào là lý lẽ này kiến thức kia.
Thôi chúc bác làm đại bàng vui vẻ, nhớ quay lại đây sau ngày 20/1, em cam phận làm chim sẻ vậy.
À, Chim sẻ miệt thị cả đại bàng bên ngoại quốc giờ cũng thấy tự ái à ?:D E thì lúc nào chả vui, chúc cụ cũng thế :))

nhuataiche

Xe container
À, Chim sẻ miệt thị cả đại bàng bên ngoại quốc giờ cũng thấy tự ái à ?:D E thì lúc nào chả vui, chúc cụ cũng thế :))
Bác nói cái gì cũng nên nhìn trước ngó sau cho cẩn thận, em đã miệt thị ai nào ?

Trump thua thì vẫn là thua, thua từ xa lắc xa lơ là đêm mùng 3/11, ngồi đếm từng số flip dần sao mà phê hê hê
anh Ga ghi âm hay quá, Trump chuyên môn ghi âm lén ng ta mà, giờ có gì mà oan nhỉ
anh Trump lúc đầu định xin xỏ, kiểu giọng thông thái kèm dọa nạt, mỗi tội đúng anh quách tỉnh, anh ý phủ nhận hết lại còn ghi âm, giờ tung ra thế này ê cái mặt, tưởng đã xấu xa nhất ai dè còn bỉ ổi hơn nữa. Hay, em đánh giá anh hơi thấp :D

Vì Trump và Trumpet vẫn ngoan cố ko chấp nhận kết quả bầu cử, dù đã xử đi xử lại, đếm đi đếm lại... nên tôi nghĩ kịch bản này:
- Ngày 5/1 bỏ phiếu tại Georgia, GOP mất 2 ghế.
- Ngày 6/1 sau khi đếm phiếu, một số TNS và dân biểu GOP challenge kết quả phiếu ĐCT, tạm dừng, truyền hình trực tiếp 2 giờ, sau đó bỏ phiếu độc lập và Pence công bố Biden là toingr thống đc bầu, sẽ nhậm chức vào ngày 20/1.

còn đây là Trumpet ca =))
đúng thật là, the best is yet to come :((

Trạng thái
Thớt đang đóng