[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hien do

Xe tăng
Trump’s New Brand Is Loser!
His post-election tantrum is forcing conservatives to affirm, again and again, that he lost the election fair and square.
Chuc mung Trump nhe', thua rat perfect :D
Chuc mung nam moi Trumpets nhe' :))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thằng chúa đảo ấu dâm vẫn còn sống.
:D thật thì căng đấy cụ. Ngay việc cho tự tử rất vô lý vì rất nhiều vụ chuẩn bị tự tử bị phát hiện ngay. Lão này còn tội nghiêm trọng liên quan nhiều yếu nhân. Em nhớ hoàng tử Anh cũng dính phốt.

Em Bán Đồng Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Trump’s New Brand Is Loser!
His post-election tantrum is forcing conservatives to affirm, again and again, that he lost the election fair and square.
Chuc mung Trump nhe', thua rat perfect :D
Chuc mung nam moi Trumpets nhe' :))

Happy New Year Mợ.

AntiTrump2024

Xe tăng
:D thật thì căng đấy cụ. Ngay việc cho tự tử rất vô lý vì rất nhiều vụ chuẩn bị tự tử bị phát hiện ngay. Lão này còn tội nghiêm trọng liên quan nhiều yếu nhân. Em nhớ hoàng tử Anh cũng dính phốt.
Nói chung là đi nguyên băng cụ ạ! Không biết chừng sau cược bầu cử năm nay của Mỹ thế giới lại hòa bình, hết chiến tranh chứ chả chơi 😎

hp78

Xe điện
Cụ Lin mới giật tít chắc là phếch liu=))

AntiTrump2024

Xe tăng
Tính ra phe Trump cũng không phải dạng vừa. Hoặc có thể là nhiều cao nhân thấy DC điếm thúi quá nên chuyển sang ủng hộ Trump chăng? 😎

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Dạo này sự bay bổng của một số cụ có vẻ kém đi.
Cứ tưởng kịch bản từ máy bay rợp trời, quân đội can thiệp, thiết quân luật... phải được nâng tiếp lên một mức mới nào nữa.
Xem ra trí tưởng tượng của mấy seeder cuối cùng cũng cạn, nên ít thấy tin giật gân hoành tráng, dần nhường chỗ cho những phỏng đoán vô thưởng vô phạt. Topic nhạt hẳn =))

Chúc các cụ mợ năm mới sớm lấy lại tinh thần tiếp tục vững vàng trường kỳ chiến đấu.

hp78

Xe điện
Dạo này sự bay bổng của một số cụ có vẻ kém đi.
Cứ tưởng kịch bản từ máy bay rợp trời, quân đội can thiệp, thiết quân luật... phải được nâng tiếp lên một mức mới nào nữa.
Xem ra trí tưởng tượng của mấy seeder cuối cùng cũng cạn, nên ít thấy tin giật gân hoành tráng, dần nhường chỗ cho những phỏng đoán vô thưởng vô phạt. Topic nhạt hẳn =))

Chúc các cụ mợ năm mới sớm lấy lại tinh thần tiếp tục vững vàng trường kỳ chiến đấu.
Em thấy các cụ ghét cụ Trump vẫn đẩy thớt đều tay, có thấy giảm chút nào đâu ợ=))

Trạng thái
Thớt đang đóng