[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

bearbie

Xe điện
Không phải văn mà là tư duy logic. Giỏi Văn chỉ phù hợp với việc làm thơ thôi còn viết truyện trinh thám là suy đoán theo thuyết âm mưu đòi hỏi khả năng logic rất cao! 😎
Viết truyện và viết rác nó khác nhau nữa bác :D. Bác viết truyện trinh thám mà mỗi tuần mỗi đổi 1 cốt truyện, đổi luôn cả kẻ gây án, thời gian gây án thì trùm rồi.

belo

Xe điện
Chắc cụ ký dc nhiều chữ ký giống nhau không ạ, nhất là văn bản pháp lý có giá trị về mặt pháp luật, chưa kể 1 người sản xuất bao nhiêu chữ ký. Em thì không, mấy lần ông anh nhờ ký hộ để trình sếp, ký ra nháp thì tương đối giống nhưng ký vào văn bản thì như giun bò đành thôi.
Có người làm được cụ ạ. Em thấy rồi. Tập ký mấy chữ là xong. Chuyện này em xin phép không bàn thêm ạ.

Voi đi bộ

Xe buýt
Bài học của cụ có phải nếu lúc nào cũng kêu mình là nạn nhân của tất cả mọi thứ, thì chính cụ là thủ phạm đúng hơn?
em biết thừa cụ định bỉ bôi anh Chum em.
Em đoán bài học của cụ có nửa đầu là “đừng cố nói lý với ...” đúng không ;))
Các cụ toàn bài học tiêu cực, phải nhìn vào mặt tích cực là: một thằng như Trump còn làm được tổng thống Mỹ thì trên đời không có vệc gì khó.

AntiTrump2024

Xe tăng
Viết truyện và viết rác nó khác nhau nữa bác :D. Bác viết truyện trinh thám mà mỗi tuần mỗi đổi 1 cốt truyện, đổi luôn cả kẻ gây án, thời gian gây án thì trùm rồi.
Nói chung là đám mà chỉ biết nói lại cái mà truyền thông đã loan tin là những kẻ lười tư duy, chỉ là cái loa nối dài của truyền thông không hơn không kém. Những người phân tích các sự việc đang xảy ra, suy đoán tiếp tục sẽ xảy ra như thế nào thì những tin tức ấy mới có giá trị 😎

Việc cốt truyện thay đổi (hay chính xác hơn là phải sửa lại) là vì phải bám sát diễn tiến thực tế. 😎

Chốt hạ về bầu cử: Em tin Trump sẽ win đợt này 😎

Chỉnh sửa cuối:

AntiTrump2024

Xe tăng
Các cụ toàn bài học tiêu cực, phải nhìn vào mặt tích cực là: một thằng như Trump còn làm được tổng thống Mỹ thì trên đời không có vệc gì khó.
Gia tài của cụ bằng 1/1000000...000 của Trump chưa mà chê Trump ghê vậy! :)) Hay là đang đói mốc mồm tối ngày cày còm kiếm 3 củ. =)) =)) =))

AntiTrump2024

Xe tăng
Tình hình ít tin tức như thế này chứng tỏ Trump đã bịt được lỗ hổng rò rỉ thông tin trong Nhà trắng. Hy vọng kết quả điều tra Hunter Biden có trước ngày 20/1 để những người bỏ phiếu cho Biden thấy rằng Trump làm Tổng thống là xứng đáng😎

AntiTrump2024

Xe tăng
Dự là sẽ còn một vài vụ bạo lực trong vòng mươi ngày tới
Em thì hóng kết quả điều tra vụ nổ bom. Nếu kết quả này vẫn mơ hồ, không rõ ràng như kết quả điều tra gian lận thì khả năng bật bãi Trump là thấy rõ. Còn nếu kết quả điều tra rõ ràng, cho thấy động cơ của kẻ gây án là gì thì khả năng Trump win là cực lớn😎

GrapQR

Xe buýt
Nói chung là đám mà chỉ biết nói lại cái mà truyền thông đã loan tin là những kẻ lười tư duy, chỉ là cái loa nối dài của truyền thông không hơn không kém. Những người phân tích các sự việc đang xảy ra, suy đoán tiếp tục sẽ xảy ra như thế nào thì những tin tức ấy mới có giá trị 😎

Việc cốt truyện thay đổi (hay chính xác hơn là phải sửa lại) là vì phải bám sát diễn tiến thực tế. 😎

Chốt hạ về bầu cử: Em tin Trump sẽ win đợt này 😎
Ạ cụ, từ T11 cho đến nay Kraken trật lất bao nhiêu lần rồi. Cứ kể chuyện cười hoài :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Ạ cụ, từ T11 cho đến nay Kraken trật lất bao nhiêu lần rồi. Cứ kể chuyện cười hoài :))
Vẫn còn mợ Gina và báo cáo tình báo bị trì hoãn chưa công bố, mới đây là quyết định điều tra vụ Hunter Biden nên cụ cứ cười thoải mái đi 😎

Em Bán Đồng Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Gia tài của cụ bằng 1/1000000...000 của Trump chưa mà chê Trump ghê vậy! :)) Hay là đang đói mốc mồm tối ngày cày còm kiếm 3 củ. =)) =)) =))
Cụ ơi, còm nhiều ở đây có lương hả cụ?e mới vào otofun nên không biết.

hunggal

Xe tăng
Mấy thằng cứ tung tin nhảm về kiện cáo với deep state thì thôi cũng chả sao, người xem lại còn được cười sảng khoái. Nhưng đến giờ này còn nói DC thổi phồng sự nguy hiểm của covid thì chịu không thể hiểu nổi cái sự ngu của chúng nó. Lại còn tự fact check bằng 1 bài báo tiếng Anh trong khi không hiểu chính bài báo đó đang phản bác lại số liệu rởm do chúng nó đưa lên nữa ^:)^

Em Bán Đồng Hồ

[Tịch thu bằng lái]
Không cụ. Một số thành phần cày còm theo định hướng thì mới có cụ à. Thành phần như anh em mình thì khuya mới có! :))
Em cứ tưởng. Thảo nào chửi ác thế. Cứ tưởng pro biden. Hóa ra có lương 😂🤣😂

Mà cũng đơn giản nhỉ?chỉ cần auto chửi và hỏi link đâu là có xèng đút túi rồi 😂

AntiTrump2024

Xe tăng

Nói chung mấy cái loa nối dài của truyền thông thì đa phần là có. Ngược chiều truyền thông bằng cách phân tích thực tế, chỉ ra cái vô lý của truyền thông thì đa phần là không 😎

Chỉnh sửa cuối:

Happymom

Xe buýt

Mấy hôm nay không thấy rồ Bi đần còm nữa chắc bị cắt lương đang đói meo rồi :))

AntiTrump2024

Xe tăng
Trung Tá mà dell ăn sẵn cả cơ ngơi to đùng của ông bố (lại còn sút tung đít anh em duột để toàn quyền quản lý) thì khéo giờ này cũng đang ngóng gói kíu chợ 600$/tuần như bao dân Mỹ thất nghiệp khác chứ tài giỏi cccc. ;)) ;)) ;))
Cụ có cái gì chứng minh chính xác (bằng chứng cụ thể hoặc tuyên cáo của tòa án như trường hợp khẳng định biden đạo văn vậy :D) cho cái mình vừa nói không? Chả lẽ anh em của Trump đơn giản thế sao? 😎

Nghe đồn Trump ít nhất 4 lần phá sản và đều vực lại được. Không biết mỗi lần vực lại có đc ông bố đội mồ dậy giúp đỡ hay là Trump lại tiếp tục đá đít anh em của mình không! 😎

Lam__Phương

Xe điện
E không tin mấy cái còm vớ vẩn đó mà tháng được lĩnh 3 quả đâu:-h

toyota219

Xe điện
Em thấy QĐ nên đứng ngoài để Patriots với We the People ngày QuốctếThíuNhi này xử với nhau.

Trạng thái
Thớt đang đóng