[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Sao không lập tờ báo tiếng Việt mà nâng cao dân trí đi bro. Tin gốc, chính xác, tin cậy nhiều thế cơ mà. Có khi giàu đới :P
Lập tờ báo mới khó lắm. Thôi, lập nick mới như cậu mà chửi nhau dễ hơn.

Giàu thì làm cái quái gì, cũng chỉ ngày hai bữa cơm, ngủ một giấc và ị một bãi thôi. Hai năm qua trên báo lề phải có biết bao trường hợp thừa tiền, thừa quyền mà vẫn sống trong phấp phỏm lo sợ hoặc phải bỏ lại để chết và đi tù, đi trốn; cậu vẫn chưa mở mắt ra hả?

Chỉnh sửa cuối:

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Sao không lập tờ báo tiếng Việt mà nâng cao dân trí đi bro. Tin gốc, chính xác, tin cậy nhiều thế cơ mà. Có khi giàu đới :P
Những cụm từ “..bất ngờ quá..”, “...không biết đằng nào mà lần...” “...công nhận Chum oánh kiểu doanh nhân hư hư thực thực..”
toàn từ mõm bọn thổi kèn Vừa xuýt xoa vừa vỗ đùi vừa mồm chữ a mắt chữ o. Còn anh em anti toàn cười khẩy.

nhắc tới đội thổi kèn lại nhớ câu các cụ xưa:

“Ai đời bì phấn với vôi, bì xxx con hủi với môi ông thổi kèn”

Hoàng A Mã

Xe điện
Chỉ cần học Tôn Ngộ Không là có thể dùng phép phân thân ra để ký. Dễ mà :D
Thím Beo giờ báo cáo trực tiếp bồi thẩm đoàn luôn, vứt bọn TCPV qua 1 bên. Hôm em đã nói Trump đã đề phòng bọn TVPV giở trò ra rồi mà .

Huan Tran

[Tịch thu bằng lái]
Thím Beo giờ báo cáo trực tiếp bồi thẩm đoàn luôn, vứt bọn TCPV qua 1 bên. Hôm em đã nói Trump đã đề phòng bọn TVPV giở trò ra rồi mà .
TCPV giờ đã thành tối đen pháp viện. Thẩm quyền thuộc về bồi thẩm đoàn = nhân dân.
Tin của cụ hay quá mà hệ thống nó không cho em mời rượu, chắc nó sợ cụ say. D Em mời cụ lần sau nhé!

Hoàng A Mã

Xe điện
TCPV giờ đã thành tối đen pháp viện. Thẩm quyền thuộc về bồi thẩm đoàn = nhân dân.
Tin của cụ hay quá mà hệ thống nó không cho em mời rượu, chắc nó sợ cụ say. D Em mời cụ lần sau nhé!
Thank cụ, :D :D :D

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com
kết này cụ nhầm dòng thời gian rồi, kết này ở thế giới khác. :D :P
kết phim này là kết mở cụ ợ. người xem tiếp tục tự suy luận và phim ra bộ mới 4 năm nữa. :D
Không nhầm đâu, đây là kết quả chính xác ở dòng thời gian số 47536 xảy ra do trong diễn tiến của vụ nổ Bigbang mảng vật chất tối số 3267 đã ở vị trí ngẫu nhiên 216.333.457.29 cụ nhé

GrapQR

Xe buýt
Em nghi ngờ các pro Trump còn sót lại là là thành viên cái giáo phái FAP luân công (nghĩa tiếng Anh + Hán giao lưu là: thay nhau tự sướng). Nên mới cố gắng bảo vệ Chum, cũng là bảo vệ cho lý tưởng của Lý lão đệ thông qua Epoctimes.
Chứ không thì không thể giải thích mức độ thể dục thể thao (TDTT) cực đại của các fan Trump tại thời điểm này.
Tôi e là chúng ta đang dc thấy các thành viên giáo phái Trumpies sinh hoạt cộng đồng trên OF :))

kvboto

Xe container

Buồn. Nước Mỹ sau 4 năm Great again mà còn thua cả Afghanistan thế này chứng tỏ trước khi great again còn thua cả Somali.
Não, chất xám kiểu Rudy Giuliany,
Tổng thống đương nhiệm Trump, quản lý đất nước 4 năm, cuối nhiệm kỳ chửi không chừa 1 ai, từ các cơ quan an ninh, mật vụ, tòa án, tư pháp, quốc hội, đảng đối thủ, đảng của mình, chửi cả cái chính quyền mà ông ta làm tổng thống, :))

Sau 06/1 có thể Trump sẽ chửi cả dân chúng, fans, supporter, đám tung hê Trump đòi lật ngược kết quả,...... khi Trump điên vì kết quả làm việc của thượng viện của Mike Pence, :D

Chỉnh sửa cuối:

GrapQR

Xe buýt
Cái gì chống lại Trump mà chẳng tối đen với tối thui hả trời :))

GrapQR

Xe buýt
Não, chất xám kiểu Rudy Giuliany, Tổng thống đương nhiệm, quản lý đất nước 4 năm, cuối nhiệm kỳ chửi không chừa 1 ai, chửi cả cái chính quyền mà ông ta làm tổng thống, :))
Trump thì rên khừ khừ, biểu hiện khùng khùng như Hitller mấy ngày cuối đời mà qua miệng các fans sắp phản khách vi chủ đến nơi :))

Tôi thấy có mùi tôn giáo rất nặng ở đây.
Trump thành tín ngưỡng như giáo chủ Lý Hồng Chí bên PLC vậy.

Giáo chủ là ko thể thất bại, Ngài chỉ đang đi những nước cờ tinh tế :))

Vị Biển

Xe buýt
Em muốn mờ cụ Mã 10 cốc mà ko cho, chắc sợ cụ Mã say!

bearbie

Xe điện
Sao bác? Tui xin link để đọc giải trí không được hả bác. Khi nào tui tự đi tìm link mới gọi là fact check chứ :D. Tui rất tò mò với vụ ủy ban pháp lý Georgia, vì tin đó lẽ ra không thể là tin mật gì, thế mà có mình bác ấy biết, báo chí chưa thấy đăng nên tui xin link của bác ấy hỏng được hả? Xin mà không cho thì thôi chứ sao giờ.

Lái Ngựa

Xe buýt
Trump thì rên khừ khừ, biểu hiện khùng khùng như Hitller mấy ngày cuối đời mà qua miệng các fans sắp phản khách vi chủ đến nơi :))

Tôi thấy có mùi tôn giáo rất nặng ở đây.
Trump thành tín ngưỡng như giáo chủ Lý Hồng Chí bên PLC vậy.

Giáo chủ là ko thể thất bại, Ngài chỉ đang đi những nước cờ tinh tế :))
Cũng giống ngài lãnh tụ Kim ủn bên Triều tiên vậy.

APhu9D

[Tịch thu bằng lái]
Tóm tắt cho cụ nào lười đọc:
1. Trump xúi Pen huỷ phiếu ĐCT để giành chiến thắng.
2. Pen không làm theo vì nếu làm theo thì nước Mỹ đại loạn trong nhiệm kỳ 2 của Trump.
3. Trump quá giỏi vì xui Pen làm điều không nên làm và Pen đã không làm. :))
Như vậy là phe Trump bị 'mất cắp' bầu cử lội ngược dòng/lật thế cờ thành công thì trở thành 'ăn cướp' bầu cử chăng??? :-/Nước Mỹ sau 20/01/2021 sẽ có 2 khả năng:
* Nếu là Biden đắc cử: TT 'ăn cắp' (gian lận) kết quả bầu cử theo quan điểm của GOP+ cử tri pro Trump.
* Nếu là Trump tái cử: TT 'ăn cướp' (dùng mánh lới tranh đấu Chính - Lý tinh vi+ biện pháp mạnh...) trong con mắt DEM, truyền thông cánh tả anti, BLM/AntiFa...
Cả 2 đều là 'tội phạm' mà nhậm chức TT (?!?) thì 4 năm tới nước Mỹ sẽ chia rẽ, loạn lạc và không còn toàn vẹn (ly khai &có thể nội chiến)===>> lời tiên tri của bà Vanga ứng nghiệm= TT thứ 45(=Trump) là TT cuối cùng của Hoa Kỳ (toàn vẹn)...#-o

Em sờ poi fim này tí: Chăm đã bị đíp sờ tết thao túng nên nhận thua, anh em bờ dồ Chum xông lên giải phóng nước Mẽo khỏi ách thống trị của bọn cá sấu và lũ ngoại bang giành lại tự do cho Chum và đưa trở lại ngai vàng ;)) rực rỡ làm sao cái kết có hậu cho tim chum ;))

bearbie

Xe điện
Giờ là Hàn Quốc có tham gia can thiệp bầu cử Mỹ luôn rồi hả các bác 😂. Ngày càng tới gần VN rồi, chả có nhẽ...

luu3

Xe buýt
Mẽo đang chia rẽ , mẽo trắng ủng hộ trump , asian black latino ủng hộ dân chủ

Như vậy là phe Trump bị 'mất cắp' bầu cử lội ngược dòng/lật thế cờ thành công thì trở thành 'ăn cướp' bầu cử chăng??? :-/Nước Mỹ sau 20/01/2021 sẽ có 2 khả năng:
* Nếu là Biden đắc cử: TT 'ăn cắp' (gian lận) kết quả bầu cử theo quan điểm của GOP+ cử tri pro Trump.
* Nếu là Trump tái cử: TT 'ăn cướp' (dùng mánh lới tranh đấu Chính - Lý tinh vi+ biện pháp mạnh...) trong con mắt DEM, truyền thông cánh tả anti, BLM/AntiFa...
Cả 2 đều là 'tội phạm' mà nhậm chức TT (?!?) thì 4 năm tới nước Mỹ sẽ chia rẽ, loạn lạc và không còn toàn vẹn (ly khai &có thể nội chiến)===>> lời tiên tri của bà Vanga ứng nghiệm= TT thứ 45(=Trump) là TT cuối cùng của Hoa Kỳ (toàn vẹn)...#-o

Trạng thái
Thớt đang đóng