Achelo

Xe buýt
Giờ sợ nhất là số 31 xuất hiện như giang hồ đang đồn thổi thì căng lắm ah

phonglinhgems

Xe buýt
270 Hai Bà Trưng, Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
Website
phongthuyhomang.vn
Theo Independent, một người đàn ông ngoài 50 tuổi tại Nhật Bản đang là tâm điểm chỉ trích khi cố tình lan truyền virus corona sau khi bác sĩ xác định người này nhiễm Covid-19.

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
sinh viên các trường đại học tại hn xác định nghỉ vô thời hạn ghét cái là tầm này rồi mà suốt ngày vẫn tin nhắn ko đc cái lọ cái chai giấu diếm làm éo gì chỉ tổ nguy hiểm thêm.

QuietmanQ

Xe điện
Cụ thông cảm , cụ đó nghĩ đi máy bay nó như đi xe khách về quê thôi, lên sớm ngồi đâu thì ngồi. Chứ vé khoang C nó đắt gấp đôi gấp ba giá ghế phổ thông đâu phải muốn là đổi. Như VNA có thẻ gold cũng chỉ up lên deluxe thôi chứ ko có chuyện lên C đâu
Ui, nó đi ghế hạng C, nếu tàu bay trống nó cứ lê la các ghế trống hạng ngang bằng hoặc thấp hơn C chả ai nói gì đâu cụ. Chưa kể trong cùng hạng cũng đổi nhau thoải mái.

hanoii30

Xe tải
Xin lỗi cụ, em nghèo nhưng cũng đi C 1 lần rồi nhé. Từ E mò lên C thì không được nhưng cùng hạng C mà có ghế trống thì em thích ngồi đâu thì ngồi nhé.
Đấy tự cụ nói nhé, đi C một lần mà kết luận như là quy định nó như vậy. Em đi công tác nhiều, hiện đang gold của VNA cụ nhé. Cụ khi đặt vé online hãng sẽ gửi quy định vận chuyển đấy, nhấn mạnh với cụ không có dòng nào cho tự ý đổi chỗ nhé. Đi trong nước ngồi 1-2h bay không thấy rõ giá trị của C và deluxe đâu, đi châu Âu, Mỹ, Canada ngổi từ 8-14h trên 1 chặng bay mới thấy ngồi ghế thường mệt mỏi thế nào

Cuongnh5256

Xe điện
Đúng là ở đâu cũng có anh hùng và những thằng khùng thằng điên.

hocsinhc

Xe tăng
Nghệ An rất quyết liệt vào cuộc

Cách ly tại nhà lãnh đạo tỉnh Nghệ An tiếp xúc với đoàn Bộ KH-ĐT

Toàn tỉnh Nghệ An được nâng mức cảnh báo ở mức cao hơn, cách ly tại nhà toàn bộ lãnh đạo cấp tỉnh tiếp xúc với đoàn Bộ trưởng KH-ĐT Nguyễn Chí Dũng hôm 6/3.

Lộ trình từ Hà Nội lên Sa Pa của 2 vợ chồng người Anh nhiễm Covid-19
Thông tin về sức khỏe Bộ trưởng KH-ĐT Nguyễn Chí Dũng
Lường trước mọi tình huống, thêm vài trăm ca nhiễm Covid-19 cũng không bất ngờ
Thường trực Tỉnh uỷ Nghệ An tối qua họp theo tinh thần chỉ đạo của Ban chỉ đạo quốc gia về phòng chống dịch Covid-19 với tinh thần nâng lên một cấp so với yêu cầu chung.
Trước mắt, Nghệ An dừng cuộc họp Ban chấp hành Đảng bộ tỉnh, dừng kỳ họp HĐND để thực hiện việc kiện toàn lãnh đạo tỉnh; cho học sinh THCS, tiểu học, mầm non tiếp tục nghỉ học cho đến khi có thông báo mới.
Nghệ An cũng chỉ đạo ngay lập tức thực hiện các biện pháp cách ly đối với những trường hợp tiếp xúc, làm việc với đoàn công tác Bộ KH-ĐT do Bộ trưởng Nguyễn Chí Dũng làm trưởng đoàn, theo hướng dẫn của cơ quan chuyên môn.
Đoàn Bộ trưởng KH-ĐT Nguyễn Chí Dũng làm việc tại Nghệ An
Cụ thể, những người tiếp xúc gần và hoặc nhiều với đoàn công tác trên sẽ thực hiện biện pháp cách ly tại gia đình nơi cư trú theo quy định hướng dẫn của cơ quan chuyên môn.
Trước đó, trong chuyến công tác tại Nghệ An ngày 6/3, đoàn công tác của Bộ KH-ĐT do Bộ trưởng Nguyễn Chí Dũng dẫn đầu đã đi thực tế tại một số mô hình, công trình trọng điểm.
Tại huyện Nam Đàn, Bộ trưởng cùng đoàn công tác đã tham quan mô hình sản xuất nấm ăn của anh Nguyễn Văn Quang ở xóm Đại Lộc và mô hình trồng bí xanh của ông Bùi Văn Thế, xóm Đại Thắng, xã Thượng Tân Lộc.
Tiếp đó, đoàn đã đi khảo sát một số công trình, dự án trọng điểm của tỉnh: đại lộ Vinh - Cửa Lò và quy hoạch phân khu hai bên tuyến, cầu Cửa Hội và tuyến đường ven biển.

Thông báo hoãn kỳ họp thứ 13 HĐND tỉnh chiều nay
Tỉnh Nghệ An cũng dựng lại toàn bộ lịch trình làm việc của đoàn công tác, lên danh sách những người tiếp xúc gần, tiếp xúc xa, tiếp xúc nhiều, tiếp xúc ít.
Số lượng người tiếp xúc với đoàn công tác đang được thống kê để kịp thời cách ly và công bố sau.
Bộ trưởng Nguyễn Chí Dũng đi cùng chuyến bay VN0054, hạ cánh xuống sân bay Nội Bài lúc 4h30 sáng 2/3, ngồi cùng khoang hạng thương gia với nữ bệnh nhân số 17 dương tính với Covid-19.
Bộ trưởng Nguyễn Chí Dũng có kết quả xét nghiệm âm tính với virus corona. Để đảm bảo an toàn, ông được cách ly tại nhà trong 14 ngày.

Coyote

Xe tải
Cụ thông cảm , cụ đó nghĩ đi máy bay nó như đi xe khách về quê thôi, lên sớm ngồi đâu thì ngồi. Chứ vé khoang C nó đắt gấp đôi gấp ba giá ghế phổ thông đâu phải muốn là đổi. Như VNA có thẻ gold cũng chỉ up lên deluxe thôi chứ ko có chuyện lên C đâu
Xin lỗi cụ, em nghèo nhưng cũng đi C 1 lần rồi nhé. Từ E mò lên C thì không được nhưng cùng hạng C mà có ghế trống thì em thích ngồi đâu thì ngồi nhé.
Cụ thích chọc ngoáy, thể hiện thì cũng nên theo dõi từ đầu đến cuối rồi hẵng bi bô không người ta cười cho.
Khoang C 28 ghế mà chỉ có 21 khách mà. Còn 7 ghế trống cho em ấy đi giao lưu, chào mời, nhầm, chào hỏi.

Chỉnh sửa cuối:

hoitccb

Xe máy
Ngồi hóng thông tin hot từ các cụ !

hoviethung

Xe lăn
Có cụ nào có danh sách tiếp xúc bệnh nhân 21 ?

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Đấy tự cụ nói nhé, đi C một lần mà kết luận như là quy định nó như vậy. Em đi công tác nhiều, hiện đang gold của VNA cụ nhé. Cụ khi đặt vé online hãng sẽ gửi quy định vận chuyển đấy, nhấn mạnh với cụ không có dòng nào cho tự ý đổi chỗ nhé. Đi trong nước ngồi 1-2h bay không thấy rõ giá trị của C và deluxe đâu, đi châu Âu, Mỹ, Canada ngổi từ 8-14h trên 1 chặng bay mới thấy ngồi ghế thường mệt mỏi thế nào
Nguyên tắc thì không cho đổi, nhưng lúc cất cánh rồi thì đổi tiếp viên cũng kệ.

Anhtraj

Xe tăng
Em được biết là cái khoang C đó nó có 28 chỗ, và có 21 khách. chắc trống 7 chỗ nên cô HN có thể đổi chỗ được. Còn về tâm lý cá nhân em, dù chỉ đi hạng thường chưa bao h đi hạng VIP, thì lên rồi là ngồi yên, trống hay không cũng chả đổi chỗ bao giờ, trừ khi có người xin đổi ngồi cạnh cửa sổ hay gì gì đó, và thường thì trong cái ghế cạnh em thôi. :)

Lucky

Xe tăng
Cùng câu hỏi như cụ. Em Nhung thì công bố tên, còn ông số 21 thì ko.
Hình như phục vụ cho việc văn kiện đại hội sắp tới. Anh thì nó là cái nôi của tư bản mà, sang xem thực tiễn cũng có lý

Coyote

Xe tải
Ui, nó đi ghế hạng C, nếu tàu bay trống nó cứ lê la các ghế trống hạng ngang bằng hoặc thấp hơn C chả ai nói gì đâu cụ. Chưa kể trong cùng hạng cũng đổi nhau thoải mái.
Cụ thông cảm, cụ ấy cứ nghĩ cái ghế hạng C là Ngai Sắt.