Vumath

Xe hơi
Ngủ 1 giấc tỉnh dậy thấy êm không có ca nào mới. Cầu mong chóng hết dịch cho em đi dạy lại. Giờ em ra công viên chạy bộ tí, mấy nay không dám vào phòng tập máy lạnh đông người.

nguoibatdau

Xe tăng
Chốt danh sách là bạn e :D. Để mai hỏi xem cách lý chưa
Đầu danh sách là chú bên vợ em. Nhà em cũng may vì ngay khi chú về, vợ chú là cô T có gọi gia đình em qua lấy quà cho con bé, nhà em lại có việc nên hẹn cuối tuần này, may thế :).

pressf5

Xe buýt
Mịa, thiết kế nút vang vốt như kẹc ấy.
Lần đầu tiên em xuống tay vang một mem thường vì một cái suy nghĩ quá khốn nạn. Thế éo nào lại thành vốt :T
Haha, giao diện mới của OF đúng là thay đổi cách dùng hơi nhiều, nhưng thôi phải tập thích nghi dần nếu vẫn muốn chơi cụ ạ. Cũng giống như việc tự điều chỉnh sinh hoạt đợt này vì virus nCov.

giaconngu

Xe tăng
Haha, giao diện mới của OF đúng là thay đổi cách dùng hơi nhiều, nhưng thôi phải tập thích nghi dần nếu vẫn muốn chơi cụ ạ. Cũng giống như việc tự điều chỉnh sinh hoạt đợt này vì virus nCov.
Nhà cháu cũng bị nhầm một lần như vậy, vang hóa thành vod.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Nhiều khách trên cái tàu du lịch gì đó xét nghiệm âm tính xong thả về nhà mới phát bệnh.

Mà em tin cái khoản xét nghiệm này bọn Nhật hay Tây làm kỹ hơn ta.
VN lại làm chắc cú hơn cụ ạ. VN F1 âm hay dương gì cũng xin mời nhốt đủ 14 ngày rồi kiểm tra lại lần nữa.
Tây nó dân chủ nên nó k chịu cách ly khi âm tính do đó mới toang nhanh.

Traubotube

Xe điện
Em nghĩ cho nó vào trại giam, và cho nó ở chung phòng với tội phạm nam giới với bản án hiếp dâm. Và bắt nhà nó đền bù toàn bộ gia sản, nghe nói nhà nó giàu lắm, thu hết để bớt gánh nặng tiền thuế của nhân dân
Nếu No17 có lỗi và nếu phải giải quyết hậu quả bằng vật chất thì 10 đời nhà em nó chắc cg k đủ đâu cụ nhé

Traubotube

Xe điện
Đấy là hậu quả do lđ tầm nhìn hạn chế, cán bộ cấp dưới thực hiện thì chủ quan, hời hợt, tự thỏa mãn sau khi kìm bệnh dịch được hơn 20 ngày. Giờ thì cả nước sống trong sợ hãi
Đáng ra trong 20 ngày không có dịch họ phải tăng cường tuyên truyền trên hệ thống loa phường xã, các báo đài, truyền hình ... đồng thời siết chặt việc quản lý người nhập cảnh từ vùng dịch thì chắc hậu quả đã không tồi tệ như hiện nay
Ofer giờ cái đ éo gì cg chửi dc cụ ah.
Em thấy cứ đổ lỗi là nhanh nhất.
Nếu bạn bè hỏi: theo mày giờ làm gì,làm ntn?
Thì trả lời: tao mà làm dc tao đ éo ngồi chỗ này.

Anh Chí P

[Tịch thu bằng lái]
Sơ đồ này không còn ý nghĩa tham khảo nữa. Theo VTC tối qua, em nó đổi chỗ 4 lần trên chặng bay về VN do ngọc thể bất an.
Đổi chỗ 4 lần? Ai cho đổi, đổi những người nào ? Lý do đổi . Moá có khi cố tình ám sát yếu nhân cũng nên

Tieu Phong

Xe tải
K thể khẳng định vậy đc cụ ơi. Cả chuyến bay khách đều đến/ trở về từ vùng dịch. Nên các trường hợp trên mb phát hiện sau n17 thì đều có 2 khả năng, hoặc mang sẵn mầm bệnh như 17 lên mb, hoặc lây trong tg ngồi mb từ 17. Hiện BYT đang xếp riêng các ca khác trên mb đều là F0 như 17. Đối chiếu thực tế thì ca 21 lúc từ Ấn sang Anh có ngồi cạnh một người có biểu hiện ho, sốt. Trên mb cũng phát hiện 1 ca ở khoang khổ thông, cách biệt với khoang C. Một điểm nữa là mấy ca từ Vũ Hán về, đều bị lây trước khi lên mb, quá trình bay k lâu thêm ai. Nhóm này về nước cũng hoạt động đi lại khắp nơi, mà chỉ em D lây ra cộng đồng 4, 5 ca j đó. Tỷ lệ cb từ Anh về quá cao, nên khả năng nhiều người cùng mắc bệnh trước khi lên mb là cao. Byt tính là f0, cũng chính là để tra soát, cách ly được triệt để nhất.
Đi từ VH về NB chỉ có 3,4 tiếng thôi chứ đây e N17 đã có triệu chứng và bay lâu hơn nên cũng khác cụ ợ.

legend7seas

Xe tải
1 là kính 0 độ.

2 là diễn trước ống kính máy quay.

Có khi cả đôi.

Với em N17 này thì gì cũng có thể.

Khai báo y tế có mục hỏi có qua vùng dịch trong 14 ngày gần nhất không. Ý bùng dịch từ 23/2, ngày 1/3 đã lên gần 1700 ca. Con Nhung đã từng qua Ý, Pháp cố tình khai thiếu, kể cả khi đã được hỏi trực tiếp, trong khi bản thân đã ho khan. Cạn lời. Không truy tố bỏ tù thì quá dễ dàng cho sự vô ý thức và ngu đần của nó.

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Khai báo y tế có mục hỏi có qua vùng dịch trong 14 ngày gần nhất không. Ý bùng dịch từ 23/2, ngày 1/3 đã lên gần 1700 ca. Con Nhung đã từng qua Ý, Pháp cố tình khai thiếu, kể cả khi đã được hỏi trực tiếp, trong khi bản thân đã ho khan. Cạn lời. Không truy tố bỏ tù thì quá dễ dàng cho sự vô ý thức và ngu đần của nó.
Cụ ơi nếu cố tình khai thiếu khi được hỏi trực tiếp là yếu tố kết tội hình sự được đấy. Nguồn ở đâu ra thông tin này vậy? Nó rất quan trọng vì có ý kiến còn bảo toàn chuyến bay không ai khai tờ khai y tế vì nó từ Anh - nơi không phải vùng dịch - bay về.

cocsku

Xe cút kít
Có gì mà căng hả cụ. BN 21 tiếp xúc với vài trăm người nên giờ cách ly tại nhà khá nhiều. nhưng a ý tiếp xúc quá ngắn nên tỷ lê lây ko cao. Chắc có vụ chơi golf là lâu nhất.
Mấy bữa cơm thân mật với họp hội đồng mà quá ngắn ah? Ai bẩu tỉ lệ ko cao.

cocsku

Xe cút kít
Có trong bộ chín trị đâu mà ăn thua cụ, nay mai nó tạch thì vỡ mặt chứ bóng bánh gì. Từ ngày nhận bộ y tế thấy gầy đi nhiều đấy cụ.
Không có thì đoẹt này mới có cơ hội vào. Nhớ cụ # khi xưa vì quát mấy nhà thàu tq mà được vào đới.

selfer

Xe buýt
Vụ này căng thật đó.
Ý vừa chính thức vượt Hàn trở thành ổ dịch lớn thứ 2 thế giới và tỷ lệ tử vong rất cao, nguyên nhân được cho là dân số già (dễ đứt) và chủng virut ở Ý là chủng L có khả năng lây lan mạnh hơn chủng S rất nhiều.
N17 mang chủng L về việt nam. Và có dấu hiệu phát tán trong bộ máy đầu não.
Combo Ý + Iran =???
Cụ có cái link về chủng L chủng S cho em xin với ? Thanks cụ :)