Anh Chí P

[Tịch thu bằng lái]
Ca này là đã đến giai đoạn phát bệnh rồi. Không giống bên như trường hợp của Vĩnh Phúc , thưa PGS đáng kính

nvht

Xe điện
Chắc chắn nó nói dối mà. Có cửa hàng cả chủ lẫn nhân viên đều bị tống đi cách ly vì nó vào mua đồ hôm 4/3, tin chính thống đấy cụ ạ. Nhà nó có tiền thuê truyền thông nên có rất nhiều thông tin giả được đưa ra để bao biện cho nó. Các cụ đọc và dùng đầu óc chút xíu sẽ thấy rất nhiều mâu thuẫn tức cười.
Đến lúc này mà vẫn còn mong muốn giảm nhẹ thì cũng đến thua cả nhà nó
Nhìn bản mặt nó và những thông tin chính thống đưa ra thì em suy luận con óc lợn này không bình thường và cả gia đình nó cũng thuộc dạng óc lợn (nó có triệu chứng rõ rệt, chị gái nó đã biết bị mắc bệnh mà cả lò nhà nó vẫn nhởn nhơ)
Ngoài ra cũng rất đáng lên án các cán bộ nhà nước liên quan (sân bay, tổ dân phố, y tế phường ...) quá vô trách nhiệm trong việc quản lý bọn óc lợn này.

Kem tươi

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn bản mặt nó và những thông tin chính thống đưa ra thì em suy luận con óc lợn này không bình thường và cả gia đình nó cũng thuộc dạng óc lợn (nó có triệu chứng rõ rệt, chị gái nó đã biết bị mắc bệnh mà cả lò nhà nó vẫn nhởn nhơ)
Ngoài ra cũng rất đáng lên án các cán bộ nhà nước liên quan (sân bay, tổ dân phố, y tế phường ...) quá vô trách nhiệm trong việc quản lý bọn óc lợn này.
Gia đình nó giàu thế mà cụ chê óc lợn? Óc lợn mà kiếm đc nhìu xèng thế a ?

beto

Xe tải
em Nhung ngồi ở khoang C, số ghế 5K, cùng khoang còn có VIP 1 ngồi ghế 1A ( ghế vip nhất chuyến bay) còn 1 VIP nữa ngồi ghế 2K
đoàn công tác tiểu ban kt-xh từ anh về hôm 1/3, mà vietnam airline chỉ có 1 chuyến duy nhất bay từ london 1/3 về tới nội bài sáng 2/3
=> giờ chỉ còn cách cầu trời khấn phật không lại giống iran, 23 thành viên quốc hội bị nhiễm covid 19
mà cả anh Chung cũng lo sốt vó, chiều 5/3 anh ấy đi khai trương uniqlo việt nam, tối qua phải gọi điện trực tiếp cho em Nhung để xác nhận xem có đi dự khai trương chiều 5/3 không ? số nhọ thì cả các thành viên ban phòng chống họp khẩn hôm qua cũng dính

Đại Ba

Xe điện
Tiền có thể mua được nhiều thứ. Kể cả nếu bạn muốn mua sự im lặng.

Nhưng tiền nhiều đã không thể giúp bạn và cả gia đình bạn tránh được nguy cơ lây nhiễm virus.

Vì vậy, hãy sử dụng tiền đúng cách.

nvht

Xe điện
con óc lợn này làm tổn hao bao nhiêu nguồn lực của quốc gia.
Cần xét xử nghiêm minh, công khai để làm gương cho toàn thế giới

Quân Đuôi

Xe điện
Klq nhưng về mặt truyền thông và phòng tránh mình vẫn đang làm tốt thật. Sáng giờ vẫn nổ 3 SMS của Bộ Y Tế. Thiệt hại là không nhỏ chỉ vì sự ích kỷ của 1 cá nhân.

xuantien_mobis

Xe lăn
Các Cụ cẩn trọng khi post thông tin và hình ảnh ở thời điểm nhậy cảm này nhé, mấy ảnh dây nhợ bên trên cần xác minh kẻo lên P đấy

Sao Mai

Xe tăng
Vâng e thôi rồi đới. E k sợ những thằng ngu tỏ ra nguy hiểm mà chỉ sợ những thằng nguy hiểm tỏ ra ngu thôi>:)
Mình đọc hết còm thì thật sự thấy bạn vừa ngu vừa tỏ ra nguy hiểm, viết để bạn đọc lại tất cả các còm của bạn thôi, đừng quote còm của mình lại và tranh cãi, mình kg rảnh.

Jamebonds

Xe container
Thế theo cụ trong đêm tổ chức bao vây, thành phố không nói câu nào? Trong đêm đấy sẽ còn đồn đoán đến đâu nữa?
Ko cần họp báo đủ bộ sậu ngay trong đêm như thế, chỉ cần phát thông báo ra công chúng thôi. Người thì cũng lây rồi, biện pháp thực địa cũng làm rồi... việc họp báo giữa đêm ko có giá trị gia tăng gì hết mà chỉ làm mọi ng hoang mang thôi

Vuamat200KchoXX

Xe hơi
Ko cần họp báo đủ bộ sậu ngay trong đêm như thế, chỉ cần phát thông báo ra công chúng thôi. Người thì cũng lây rồi, biện pháp thực địa cũng làm rồi... việc họp báo giữa đêm ko có giá trị gia tăng gì hết mà chỉ làm mọi ng hoang mang thôi
Gớm, ngồi một chỗ phán như ông thì ai chẳng phán được. Và cũng chẳng chắc chắn được nếu người ta làm như ông nghĩ thì ông lại chửi người ta cách khác. Bla bla... Lưỡi k xương mà :go:

hauyenhd

Xe container
Mình đọc hết còm thì thật sự thấy bạn vừa ngu vừa tỏ ra nguy hiểm, viết để bạn đọc lại tất cả các còm của bạn thôi, đừng quote còm của mình lại và tranh cãi, mình kg rảnh.
Bạn chạy theo ăng ẳng quất còm người khác rồi lại dặn ngay đc đừng quote còm của bản thân tự nhổ rồi liếm lại quen rồi à. K rảnh cmt ng khác làm đ.él gì. Next đi.