[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 7

Các cụ đã được tiêm Vaccine chưa?

• Tổng bình chọn
    950

Yeuaibaygio

Xe container
Cụ giống em môn múc rượu và nước chấm. Điếu đông người hút thì em làm tí giấy ăn với cồn xịt phát xong lau cho đảm bảo cụ ạ
Cụ xịt cồn vào gần chỗ hay châm lửa mà không sợ ạ :-s
Em từ hồi covid, khi phải ăn uống tập thể cũng làm vài chén cồn sát khuẩn, từ năm ngoái đến giờ tửu lượng cũng lên kha khá. Covid thời gian nữa khéo em nghiện rượu mất :))

Trần Đoành.

Xe container
Ối giời... Tưởng ọp phơ dư lào, hóa ra toàn lão nghiện thuốc lào lõ đýt ra :)) :)):))...
Giống em =))=))=))

Quiet Storm

Xe buýt
Thằng chồng em ngày hơn bao thăng long mềm.
Trước tết em dính, người như đi mượn, nó xót nên bò lên nằm cạnh bóp tay chân cho em, em đeo khẩu trang đi ngủ tại đuổi nó không chịu đi. Sau 10 ngày em khỏi, nó vẫn ngày hơn bao thuốc - vẫn âm tính!
Xong tới lượt đàn lít nhít nhà em dính, nó lại chăm mất chục ngày. Vẫn hơn bao thuốc 1 ngày, và nó vẫn âm tính! Đến giờ xung quanh nhà em ca dương tính nhiều như kiến, thằng chồng em vẫn ngày hơn bao thuốc, hôi xì hôi xịt ra. Và nó vẫn âm tính.
Chả hiểu như nào :D

Duc Sang

Xe container
Anh bạn cháu nghiện thuốc lào nặng mà vẫn + đấy. Không miễn nhiễm nên đừng chủ quan cụ ạ.

camapbaby

Xe hơi
Trước tết em dính, người như đi mượn, nó xót nên bò lên nằm cạnh bóp tay chân cho em, em đeo khẩu trang đi ngủ tại đuổi nó không chịu đi. Sau 10 ngày em khỏi, nó vẫn ngày hơn bao thuốc - vẫn âm tính!
Xong tới lượt đàn lít nhít nhà em dính, nó lại chăm mất chục ngày. Vẫn hơn bao thuốc 1 ngày, và nó vẫn âm tính! Đến giờ xung quanh nhà em ca dương tính nhiều như kiến, thằng chồng em vẫn ngày hơn bao thuốc, hôi xì hôi xịt ra. Và nó vẫn âm tính.
Mình nhớ có bài báo nào đó nói chất nicotine có trong thuốc lá, thuốc lào có đôi chút tác dụng chống lại virus Sars 2 đó.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Thế có cụ nào phê thuốc lào chưa một lần em đưa thằng làm cùng đi cấp cứu vì tội phê thuốc lào.

huusang

Xe buýt
Em có hút chung điếu xì gà với thằng em, hôm sau nó dương Omicron mà em ko bị, có khi nào khói thuốc nó diệt vỉuts?

duongphong

Xe container
Chồng mợ có lẽ hôi quá. Đến covid cũng chả thèm. Thế mà mợ cứ rúc vào :D

Trailer

Xe buýt
Em hỏi chút hoàn toàn nghiêm túc là có cụ nào dùng vòi xịt đít thường xuyên mà + chưa ạ? Cá nhân em thì tiếp xúc F0 cũng tương đối nhiều nhưng chưa bi, e dùng vòi xịt đít nên không rõ có tý ưu thế hơn mấy bạn dùng giấy vs nhiều ko? :-?
Thế éo nào có 2 bố vẫn vang cụ nhỉ, éo biết fun à. Còn câu hỏi của cụ thì em trả lời là em xịt đít ngày 2 lần vẫn dương cụ nhé.

Em hỏi chút hoàn toàn nghiêm túc là có cụ nào hút thuốc Lào thường xuyên mà + chưa ạ? Cá nhân em thì tiếp xúc F0 cũng tương đối nhiều nhưng chưa bi, e hút thuốc Lào nên không rõ có tý ưu thế hơn mấy bạn thuốc lá nhiều ko?
Nói ra thì lại hóa ra cổ súy cho thuốc lào, ca dương tính bên cầu giấy giữa năm 2020, hút thuốc lào chung với mấy đồng chí nhân viên mà mấy đồng chí ấy có bị sao đâu :))

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thuốc lào thì em k biết cơ mà rượu thì khả năng cai là chống virus ngon lành, nhà ông chú em 2 vc với 1 đứa con đi ăn cùng các f0 có mỗi vợ và con k uống rượu bị còn ông chú bú rượu tì tì tiền sử dịch tễ đi khắp nơi cuộc nhậu nào cũng có mặt đến giờ vẫn chưa bị làm sao. Em thì nghĩ đơn giản là sát khuẩn tay bằng cồn họng thì sát khuẩn bằng rượu là chuẩn rồi

jazzzzz

Xe lăn
Vụ nhân viên giao Pizzza ở Nam Từ Liêm năm ngoái. 4 ông bắn chung cái điều suốt mà k sao.

Em hỏi chút hoàn toàn nghiêm túc là có cụ nào hút thuốc Lào thường xuyên mà + chưa ạ? Cá nhân em thì tiếp xúc F0 cũng tương đối nhiều nhưng chưa bi, e hút thuốc Lào nên không rõ có tý ưu thế hơn mấy bạn thuốc lá nhiều ko?
Chưa dính thôi cụ, dính (+) cũng ho ra phết đấy

THÀNH FOOD

Xe tải
chắc e cũng phải sắm cái điếu quá

cokimi

Xe điện
Hút thuốc lào nâng cao sỹ diện
Thơm mồm bổ phổi diệt trùng lao
Nâng điếu lên như hoàng tử nâng đao
Châm mồi lửa như ngàn sao lấp lánh
Rít một hơi như đoàn tầu chuyển bánh
Nhả khói ra như phượng múa rồng bay.....
Em ngày 1 bao thuốc lá, cũng chưa thấy có triệu trứng gì dù xung quanh FO đông như quân Nguyên :D
Đời sao phải khổ... Nhìn đời qua khói thuốc, tông môn lung linh lămd :)) :)):))
Em vào trạm bê tông vật quá cũng tiêm mấy điếu. Gần 2 chục người, quá nửa nghiện, chưa ai bị sao cụ anh
Cụ giống em môn múc rượu và nước chấm. Điếu đông người hút thì em làm tí giấy ăn với cồn xịt phát xong lau cho đảm bảo cụ ạ
Tinh thần tại trong điếu
Thân thể tại ngoài điếu
Muốn đẩy lùi covid
Mỗi ngày đủ mươi điếu

Đấy, em cứ tổng kết hộ các cụ.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ hình dung dư lày cho dễ. Miếng thịt trâu sống gác lên bếp cho ám khói 1 tuần mang xuống là ăn dc, không có dòi bọ ruồi muỗi gì bám vào dc. Trong khi cùng miếng thịt trâu đó để trên bàn trong 3 ngày là lên dòi bọ liền =))