[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 7

Các cụ đã được tiêm Vaccine chưa?

• Tổng bình chọn
    950

Senat

Xe đạp
Cướp chính quyền khi bọn đế quốc rút và bây giờ Taliban còn cho mình là đày tớ của nhân dân !
Tổng thống bù nhìn Ghani nếu không chạy trốn thì cũng phải thoái vị.
Ngày 19/8, Taliban ăn mừng Ngày độc lập của Afghanistan.
Mặc dù chính quyền còn non trẻ, đối diện nhiều thách thức nhưng về ngoại giao TLB bắt tay với các nước lớn khẳng định đường lối đa phương của mình.
Khi Mỹ có kế hoạch rút quân năm 2020 là hai ông Trung - Nga đã có kế hoạch tạo lập vị trí của mình ở Af. Với diễn biến thực tế như hiện nay thì TLB là đối tác chứ không sợ ông nào cả !
Taliban đã gây ra sự ngạc nhiên lớn cho các ông lớn và quốc tế với 1 loạt chính sách và hành động

Alevonic

Xe hơi

Vệ tinh Sentinel 2 chụp ảnh hangar ở sân bay Kabul.

nghichnham

Xì hơi lốp
Khả năng sang tuần sau là ko ship đc nữa rồi. Các cụ/mợ nào cần thì mua sớm đi ạ.

meotamthe

Xe cút kít
Hé lộ lịch trình chuyến thăm Việt Nam của Phó Tổng thống Mỹ Harris.
Chuyên thăm được mong đợi nhất trong thời kỳ khó khăn khủng khiếp này, Hy vọng một số lượng VX lớn sẽ được phía Mỹ đồng ý cho Việt Nam vay trước. Sau khi lãnh đạo Việt Nam cấp cao nhất là CTN và TT đã gọi điện thoại nhờ sự trợ giúp của Châu Âu. ( có người đã đùa rằng, nếu phải gọi cho Taliban mà có Vac Xin thì chắc chúng ta cũng phải gọi).
Tại Hà Nội, phái đoàn Mỹ sẽ dự lễ khai trương văn phòng khu vực của Trung tâm phòng ngừa và kiểm soát dịch bệnh (CDC) Mỹ, vị quan chức Nhà Trắng cho biết.
Đi một vòng để nhỡ năm sau có gì mình còn thay anh Bai đần, không lại chả có ai biết mình là ai

Cartoner

Xe điện

Biểu đồ tăng ca của Israel. Israel là nước gần như chỉ tiêm vaccine Pfizer đạt mức trên 80%. Nhưng bây giờ họ đang tăng ca nhanh như chưa hề được tiêm.
(Bọn Israel với tây Mỹ sẽ "nghiên cứu" ra con biến chủng nào đó "chống được vaccine Pfizer thôi. Chứ làm gì có chuyện thừa nhận vaccine kém chất lượng)
Trong khi đó, UAE, Campuchia, Singapo, Indonesia, Chile....là những nước tiêm vaccine Trung Quốc thì đang thu được những thành quả tích cực khi tỷ lệ được tiêm chủng dần tăng lên.
VN cầm cờ chống Tàu để được bọn tây khen đãi bôi vài câu thì đang lún sâu vào khủng hoảng.

Chỉnh sửa cuối:

Cartoner

Xe điện
TT Hunsen lại chọn đúng!

Vodka_Putinka

Xe điện
Kỳ này về ăn đòn nhé !
Võ sĩ UFC Nikita Krulov người Ucraina sau khi chiến thắng võ sĩ người Brazin Djonni Uokerom đã xuất hiện trước công chúng với 2 lá cờ Nga và Ucraina
"Em trai của bạn ko phải lúc nào cũng đúng . Nhưng nó sẽ mãi mãi là em trai của bạn "

Cartoner

Xe điện
Kỳ này về ăn đòn nhé !
Võ sĩ UFC Nikita Krulov người Ucraina sau khi chiến thắng võ sĩ người Brazin Djonni Uokerom đã xuất hiện trước công chúng với 2 lá cờ Nga và Ucraina
"Em trai của bạn ko phải lúc nào cũng đúng . Nhưng nó sẽ mãi mãi là em trai của bạn "
View attachment 6453341
"Đã quá muộn để hối hận cái việc cầm chym cho Tây và Mỹ đái !"

Nhị_Lạng_Đinh

[Tịch thu bằng lái]
Kỳ này về ăn đòn nhé !
View attachment 6453341
Nhưng thằng nám đứng ra nhận đánh tay bo với nó ???