[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Các Cụ đừng ăn mì mà chuyển sang ăn miến đi ạ.
Miến Phú Hương ngon mà không ngán như mì.
Hqua em ăn được 1 lúc 2 gói.

myob

Xe tăng
Các đợt dịch trước ở Hà nội có thể suất phát từ ý thức cá nhân hoặc sự chủ quan của người dân cũng như bộ phận phòng chống dịch… nhưng lần này em nghĩ lỗi chắc chắn thuộc về lãnh đạo bộ phận phòng dịch đã không đánh giá đúng tình hình và lơ là, mất cảnh giác đối với cá nhân đi từ vùng dịch về thủ đô. Em nghĩ số sẽ còn nổ nữa

binhsu7273

Xe cút kít

Dan du an

Xe ba gác
Theo em cần thận trọng đưa lực lượng vào vì phải đào tạo tốt, điều phối tốt và hậu cần tốt thì mới phát huy hiệu quả. Nếu không sẽ vướng chân nhau như kiểu làm nhà nhờ cả xóm đến giúp rồi loay hoay cả buổi không xong.

hauyenhd

Xe container
Các Cụ đừng ăn mì mà chuyển sang ăn miến đi ạ.
Miến Phú Hương ngon mà không ngán như mì.
Hqua em ăn được 1 lúc 2 gói.
Món mì tôm e ăn nhiều là bị nóng cứ cái món bánh đa trắng nấu với thịt cá hoặc trứng trường kỳ kháng chiến cả tháng được ;))

Dan du an

Xe ba gác
Con nhà em qua thức xem chung kết, xong ngủ đến 4 giờ chiều mới dậy, giờ đang ngồi ăn sáng (giờ là 5 giờ chiều). Đúng là đảo lộn hết cả.
Con nhà đứa bạn mình có 4 tuổi mà xem gần hết các trận bố mẹ nó xem. Có điều nó lúc nào cũng ủng hộ đội áo đỏ. Trận nào không có đội áo đỏ là không xem. Đội áo đỏ mà đá vào nó hét khản cả cổ. Hài quá các cụ ạ.

Messi33

[Tịch thu bằng lái]
Các đợt dịch trước ở Hà nội có thể suất phát từ ý thức cá nhân hoặc sự chủ quan của người dân cũng như bộ phận phòng chống dịch… nhưng lần này em nghĩ lỗi chắc chắn thuộc về ******** bộ phận phòng dịch đã không đánh giá đúng tình hình và lơ là, mất cảnh giác đối với cá nhân đi từ vùng dịch về thủ đô. Em nghĩ số sẽ còn nổ nữa
nổ nữa cũng bình thường mà thím, chắc chắn rồi, còn tăng nhiều ca nữa, có vời Đường Tam Tạng về chụp vòng kim cô lên HN cũng méo ngăn hết được con virus bay trong không khí nó xâm nhập HN. Việc tăng ca là tất yếu và ko thể tránh hết, hệ thống PCD HN là quá tốt cả hơn năm nay rồi, ko thì HN toang cmnr như Thái Indo Malay từ năm ngoái thím ạ. Hơn năm gồng mình họ quá giỏi quá cố gắng rồi, nên tri ân họ khi vẫn giữ HN ổn ổn ntn.

Hơi tí ngoạc mồm ra chê dân ý thức kém hay các CQ PCD kém, lơ là...có khi chính mình và người thân ý thức PCD cũng như lon coca ấy chứ, chém mạng ảo, đổ lỗi, chê trách thì cứ như thần hết ý...lậy hồn

Mr.Chem

Xe điện
Hơ..hơ cháu chả lo, sáng gấu ko cho ra ngoài ăn toàn bắt ăn nhà.
Rau họ hàng Thường Tín trồng.
Lợn, gà họ hàng Việt Trì cung cấp.
Cá đồng cháu có lồng nuôi trên Đoan Hùng.

Chỉ có cái là đang ko biết lấy tiền đâu ra trả cho mấy thứ trên thôi.

Cá Tráp Cháu

[Tịch thu bằng lái]
Món mì tôm e ăn nhiều là bị nóng cứ cái món bánh đa trắng nấu với thịt cá hoặc trứng trường kỳ kháng chiến cả tháng được ;))
Mì ăn mau ngán lắm Cụ, ăn nhiều sợ cái mùi mì luôn.
Mà nghĩ cũng hay , ngành này buồn thì ngành khác vui.

hauyenhd

Xe container
Mì ăn mau ngán lắm Cụ, ăn nhiều sợ cái mùi mì luôn.
Mà nghĩ cũng hay , ngành này buồn thì ngành khác vui.
E may mì vs cháo gì gì cân đc hết nhưng mì tôm mà ăn nhiều e hay mua cái Miliket loại giấy xi măng ấy, loại bây giờ lắm gia vị ăn vào ng nóng lắm.

tasx

Xe tăng
Các đợt dịch trước ở Hà nội có thể suất phát từ ý thức cá nhân hoặc sự chủ quan của người dân cũng như bộ phận phòng chống dịch… nhưng lần này em nghĩ lỗi chắc chắn thuộc về ******** bộ phận phòng dịch đã không đánh giá đúng tình hình và lơ là, mất cảnh giác đối với cá nhân đi từ vùng dịch về thủ đô. Em nghĩ số sẽ còn nổ nữa
Làm gì mà ghê thế Cụ. Đội chưa bị loại đã đi tìm xem do lỗi cầu thủ nào hay do HLV rồi.

elevonic

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng