[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp COVID - 19 - Phần 3

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lò Văn Củi

Xe hơi
2021 tầng, còn mấy thằng nữa là đến mặt trăng rồi. Cố lên!

Lò Văn Củi

Xe hơi
Hoặc là cụ không biết dùng máy hoặc là con máy của cụ hệ điều hành lởm khởm bảo mật kém. Em cài app này lên con iPad, lúc cài hỏi bật Bluetooth hay gì khác em đều từ chối, nó vẫn cài bình thường, vào dùng vẫn đủ chức năng và thông tin, Bluetooth cũng không hề tự bật.
Em cắt luôn Bluetooth, hôm sau lại thấy tự bật. Đoán là tại thằng Redzone, xoá con luôn rồi.

ngoc_phuong

Xe lăn
Hôm nay chương trình : Cuộc sống thường ngày làm hẳn 1 Chuyên mục.
sống chung với Covid

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Em xông nhà năm 2022.
À quên, chào mừng page 2022.
Hi vọng tốc độ xếp tầng càng ngày càng chậm lại.
Mà có khi mod xây nhà mới được rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

Yelnut

Xe tăng
Quê em về phát là cho xn, âm tính + tiêm rồi là cho họ tự cách ly ở nhà, xét nghiệm lại sau khi về 5-7 ngày nhát nữa.
Chứ ai cũng vào cách tập trung họ chả ngán.
Nếu như họ chịu cách ly ở nhà nghiêm chỉnh thì ổn quá cụ ạ. Vấn đề là có một số người, không nhiều nhưng cũng không phải là ít không nghiêm chỉnh chấp hành.

tieuchau6789

Xe hơi
Nếu như họ chịu cách ly ở nhà nghiêm chỉnh thì ổn quá cụ ạ. Vấn đề là có một số người, không nhiều nhưng cũng không phải là ít không nghiêm chỉnh chấp hành.
Căn bản đêm 30 lúc họ về thì chưa có quy định “thả”. SG không cho ra mà các tỉnh cũng chẳng chịu nhận. Dưới Bình Chánh chờ đợi suốt đêm rồi phải chạy xuống hỏi ý Long An có cho qua không, lúc đó ai cũng hứa hẹn là chỉ cần về quê thì có cách ly bao lâu cũng được. Về được tới nơi thì lại ý này ý kia.

Kiểu các cụ khi tán các mợ thì “anh sẽ vì em làm thơ tình ái, anh sẽ gom mây kết thành lâu đài”. Cưới được về là biết tay nhau ngay.

Tỉnh BD đang có các chính sách hỗ trợ và giữ chân công nhân , hiên 85% các doanh nghiệp trong khu cn đã hoạt động trở lại ...
Giá sinh hoạt bây giờ cũng trở lại gần như bình thường rồi . Họ về quê liệu có nhiều tiền hơn hay lại mất 1 mớ cho hành trình vừa rồi , sau đó lại tiền cách ly , xét nghiệm
Đợi chính sách trên TV à cụ???

Vậy chứng tỏ thiết kế HĐH máy cụ có vấn đề về chức năng cấp quyền cho ứng dụng.
Cụ bị làm sao à? Pm như rác cứ đổ cho máy là thế quái nào. Ngay cái điều khoản phải đồng ý để cài đặt nó yêu cầu nào là cho nó theo dõi vị trí, rồi bật bluetooth, ảnh....nếu không nghỉ cài. Có pm nước ngoài nào mà cụ dùng nó yêu cầu 1 chiều thế không. Kiểu dùng thì phải cho nó theo dõi, không thì nghỉ.

Belat Missan

Xe điện
Cụ bị làm sao à? Pm như rác cứ đổ cho máy là thế quái nào. Ngay cái điều khoản phải đồng ý để cài đặt nó yêu cầu nào là cho nó theo dõi vị trí, rồi bật bluetooth, ảnh....nếu không nghỉ cài. Có pm nước ngoài nào mà cụ dùng nó yêu cầu 1 chiều thế không. Kiểu dùng thì phải cho nó theo dõi, không thì nghỉ.
Em sắm nguyên cái sim mới lắp vào con điện thoại cũ chuyên dùng cho việc quét ra vào.
Tiện cho F1 đăng ký vào các app học online luôn :D

5008

Xe Cứu Trợ
Em chờ BCA tích hợp thẻ xanh vào CCCD gắn chip. Thấy đang thu thập thông tin.

TieuFu

Xe container
Em chờ BCA tích hợp thẻ xanh vào CCCD gắn chip. Thấy đang thu thập thông tin.
Cụ chờ in xong cái giấy chứng nhận nơi cư trú đã, rồi cấp đổi cccd lần tới sẽ cập nhật !

bentley8

Xe điện
Anh họ Đinh và anh Toang bắt dân HN ăn take away lâu quá, 17 ngày sau Trung Thu ko nổ ca nào, VĐ cũng hơn tuần khoanh gọn ít ra biết hết thông tin nhờ khai báo QR code nên toàn nổ cách li với phong tỏa, mũi 2 thì dân HN được gần 40% rồi, thì nên xem xét cho dân ăn tí bún, phở chứ. Làm tốt thì đã quá tốt rồi, đợt này BT CT HN oách hơn cả Sài gềnh, nhưng cái gì quá cũng ko hay, người ta nhìn vào bảo các anh chỉ chắc lép, sợ bung với toang.

poiuy

Xe ba gác
Thế tại sao máy em cài em từ chối hết mà vẫn cài được, vẫn dùng được mọi thứ mà máy cụ lại như thế? Thế chẳng phải do máy còn do gì nữa? Hàng loạt app thông dụng khi cài đều xin cấp quyền này nọ cả, mình có thể không cho.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Nếu phán đoán của em là đúng: Sài Gòn sau 1/10 ca nhiễm tăng (ko xét nghiệm nên ko ghi nhận) mà lại rút y bác sỹ về thì chắc chủ trương là: miễn dịch cộng đồng tự nhiên.

Tuy nhiên, còn 9 ngày nữa, rất có thể có 1 đợt xét nghiệm toàn dân?
Thấy ngày vẫn hơn 100 ca tử vong. Êm hẳn thì chưa nhưng chắc y tế tp.đáp ứng đc.

CuTiVoDich

Xe điện
Thế tại sao máy em cài em từ chối hết mà vẫn cài được, vẫn dùng được mọi thứ mà máy cụ lại như thế? Thế chẳng phải do máy còn do gì nữa? Hàng loạt app thông dụng khi cài đều xin cấp quyền này nọ cả, mình có thể không cho.
em dùng pixel, cài thử cái pc covid này ngay lúc cài không cấp quyền truy cập các kiểu nó không cho cài luôn nên em cũng cho nó lượn luôn chứ không nghiên cứu gì thêm.

Trạng thái
Thớt đang đóng