[Funland] Tổng hợp tất cả các vụ việc liên quan vụ án Tập đoàn Phúc Sơn - Chủ tịch Nguyễn Văn Hậu

cairong_2011

Xe container
Lại mài đi đục tên người khác vào chứ cụ..của đồng tiền!
Trên chùa Vĩnh Nghiêm ở Bắc Giang cũng có cái biển tên thế này của anh Ruồi mà nó mờ nên tô lại lem nhem trông rất phản cảm. Em ko chụp vì tôn trọng, nhưng nhìn thấy các anh/chị ấy cứ thích khắc tên mình rồi kèm theo chức vụ rất hoành, đến lúc ngã ngựa để người đời bình loạn cũng chẳng hay ho gì cả

Dan du an

Xe ba gác
ngã ngựa , chị hết thiêng thì đào lên. cho ai dùng làm cầu ao hay gì đó.
cục này chắc đôi tạ hết cỡ
Thôi chờ đồng chí nào lên thì đục lại tên vào đấy, sửa ngày tặng đi. Thế nó đỡ phí

ca_kiem

Xe container
Sẽ làm gì với nó nhỉ 🤔🤔🤔
Quá đơn giản và lại không tốn nhiều tiền.
Chỉ cần xoá cái dòng UVTW, Bí thư Tỉnh, Chủ tịch HĐND, Trưởng đoàn đại biểu QH” thay bằng “ Bị đưa vào lò, Lĩnh án … năm, tại trại giam …số buồng…” tên tuổi để nguyên.

xe đạp Japan

Xe tăng
Chính ra thanh gươm đã trú ẩn an toàn, nhưng khi đánh hơi thấy nguy hiểm đều nhanh chân chuồn sớm. Có thể kể tên như cụ Phi đất 89, cụ Thiều, cụ Vệ,.....

Chỉnh sửa cuối:

Dream Thai

Xe điện
người tín nhiệm cao nhất là chị Lan đó ạ.
Ô thế hóa ra cái TN cao thấp ko liên quan đến tham nhũng hay ko cụ nhỉ, trc khi lộ vẫn là nguoi con trung kiên, đầy tớ mẫu mực, tham nhũng nó ko phải phạm trù đạo đức cc nhỉ, nên coi nó là phạm trù gì cc nhỉ :(

Ô thế hóa ra cái TN cao thấp ko liên quan đến tham nhũng hay ko cụ nhỉ, trc khi lộ vẫn là nguoi con trung kiên, đầy tớ mẫu mực, tham nhũng nó ko phải phạm trù đạo đức cc nhỉ, nên coi nó là phạm trù gì cc nhỉ :(
Phạm trù đen đỏ cụ ạ, đen thôi, đỏ quên đi cụ ạ

.Bo My

Xe lăn
thì đương nhiên rồi, chả ai chống tham nhũng bằng vote cả. Ông nào bảo có vote sẽ giảm tham nhũng là bậy!