Tổng hợp tất cả các vấn đề về tóc bạc, bạc tóc

C.k

Xe buýt
Cái khổ của cụ chưa bằng em. tóc bạc nhưng gấu không cho nhổ bảo để cho nó phong trần, nhưng rụng cái nào biết ngay cái đấy. Khổ thế đấy, giờ tóc bạc em đầy đầu chả dám rụng cái nào hết

SHD

Xe điện
Khà khà,
hoa dâm thì mặc hoa dâm
cứ đến tầm chiều lại muốn dâm hoa

Latte

Xe tăng
Em đang mong tóc ánh bạc , ví ánh kim và vái thứ ánh thép đây mà chưa được =))

boemcun

Xe tăng
Hóa ra lắm cụ còn tẻ mà tóc bạc sớm nhể =P~

Furious

Xe điện
Nhà cháu năm nay 30 tuổi mà tóc bạc lốm đốm hoa dâm. Đau quá các cụ, buồn, nhiều lúc làm cho mình mất tự tin nhiều quá. Có lẽ nguyên nhân cũng là do sống hơi thiên lệch trong thời gian chục năm gần đây. Tất nhiên cháu cũng có những thành công nhưng bây giờ chợt nhìn lại thấy vấn đề sức khỏe của mình quả là đáng lo ngại. Tóc bạc nhưng nguyên nhân phía sau là vấn đề đi xuống của sức khỏe như suy giảm khả năng làm việc, suy giảm trí nhớ, stress...vv.vv..tất nhiên một phần cũng là do gen di truyền.

Các cụ có cụ nào có nỗi buồn như cháu không vào đây chia sẻ? Làm thế nào bây giờ hả các cụ, uống hả thủ ô, nhuộm tóc hay mặc kệ?
Đọc cái dòng đo đỏ em cũng thấy lo cho cụ. Nếu do cơ địa hay di truyền thì không có gì đáng bàn, còn nếu do lối sống thì có lẽ cụ nên thay đổi để trở về trạng thái cân bằng. Chả thuốc gì tốt nếu thiếu liệu pháp tinh thần cụ ợ.

Tuanphim

Xe điện
Cụ có khoái thể thao không nhể, hay tham gia đội bóng bọn em cho vui vè khoẻ.

TRUNGTIN Co.

Xe đạp
Vì nỗi buồn hoa phượng này nhà cháu mới chợt tỉnh ngo. Bat dau yeu the thao hon mot chut. Cứ tự bảo mình, giá như đổi 500 củ lấy một cái đầu còn xanh cháu cũng đổi vì tóc bạc là một dấu hiệu lão hóa cụ ah. Vì nếu có được đầu bền bỉ thì có thể kiếm ra được nhiều củ các cụ nhỉ...

Chỉnh sửa cuối:

XPQ

Xe cút kít
May cho em là em hói,nên đếch bao giờ phải buồn về tóc bạc!

TRUNGTIN Co.

Xe đạp
Đọc cái dòng đo đỏ em cũng thấy lo cho cụ. Nếu do cơ địa hay di truyền thì không có gì đáng bàn, còn nếu do lối sống thì có lẽ cụ nên thay đổi để trở về trạng thái cân bằng. Chả thuốc gì tốt nếu thiếu liệu pháp tinh thần cụ ợ.
Cám ơn cụ, cháu đang bắt đầu cố luyện từ hai tháng gần đây. Tĩnh tâm...yêu thế thao...gét... Tóc cháu bạc nhiều nên có nhổ cũng không ăn thua cụ ah. Sống chung với lũ và tìm cách khắc phục thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Damthidam

Xe tải
Đầu bạc dịch ra tiếng nôm là Thủ dâm=)) Khỏe thế còn lo giề?

miu189

Xe buýt
TRUNGTIN Co. viết
Nhà cháu năm nay 30 tuổi mà tóc bạc lốm đốm hoa dâm. Đau quá các cụ, buồn, nhiều lúc làm cho mình mất tự tin nhiều quá. Có lẽ nguyên nhân cũng là do sống hơi thiên lệch trong thời gian chục năm gần đây. Tất nhiên cháu cũng có những thành công nhưng bây giờ chợt nhìn lại thấy vấn đề sức khỏe của mình quả là đáng lo ngại. Tóc bạc nhưng nguyên nhân phía sau là vấn đề đi xuống của sức khỏe như suy giảm khả năng làm việc, suy giảm trí nhớ, stress...vv.vv..tất nhiên một phần cũng là do gen di truyền.

Có thể cụ tàn phá ngọc thể không thương tiếc!!! Ngoài thể thao cụ cân đối cả phần dinh dưỡng nữa nhé!!! Nếu có thể mỗi sáng, mỗi tối bác dùng tay làm lược cày lên đầu mình 100phát/lần cũng có nhiều tác dụng để cải thiện cái vụ suy giảm khả năng làm việc, suy giảm trí nhớ, stress...vv.vv. của Pác đới!!! Chúc Pác sớm lấy lại phong độ về sức khoẻ và khả năng làm việc... Còn tóc bạc nhiều quá cũng hổng sao đâu!!!%%-

Chỉnh sửa cuối:

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cụ bạc tóc là do ít vận động, chứ em bạc đầu là do lao động nhiều.
Các cụ cứ xem chứ ký của em thì biết =))

Nhạc

Xe container
Iêm thấy các cụ phải có tí tóc bạc và bụng to tướng nhìn mới hấp dẫn ạ =))

bau67

Xe container
Bạc thì bạc, chả xấu tẹo nào !
Chỉ sợ Hói thoai !
Cháu té khẩn trương đơi, không mấy Cụ Hội Hói nhìn thấy thì chít !

TRUNGTIN Co.

Xe đạp
TRUNGTIN Co. viết

Có thể cụ tàn phá ngọc thể không thương tiếc!!! Ngoài thể thao cụ cân đối cả phần dinh dưỡng nữa nhé!!! Nếu có thể mỗi sáng, mỗi tối bác dùng tay làm lược cày lên đầu mình 100phát/lần cũng có nhiều tác dụng để cải thiện cái vụ suy giảm khả năng làm việc, suy giảm trí nhớ, stress...vv.vv. của Pác đới!!! Chúc Pác sớm lấy lại phong độ về sức khoẻ và khả năng làm việc... Còn tóc bạc nhiều quá cũng hổng sao đâu!!!%%-
Cám ơn cụ. Thôi thì cháu cố: TU TÂM DƯỠNG KHÍ BỔ HUYẾT... hy vọng sẽ harmonize

tymobai

Xe điện
Em tóc cũng bạc nhiều cơ mà em toàn ruộm, ko bít ruộm nhiều có hại đến SK ko các cụ nhỉ?

chuột 74

Xe điện
e năm nay gần 4 ọi mà tóc đã muối tiêu hết rồi:( hôm cưới F1 mà ông nội của thèng con rể e cứ gọi bằng bác ngọt như mía lùi:((