Tổng hợp Rolls-Royce tại Việt Nam ( Update)

BoyPeo

Xe tăng
Phantom Series II đầu tiên xuống phố rồi. Cá nhân em thì không thấy đẹp bằng series trước. Chắc nhìn chưa quen mắt

con này bản Coupe và DC thì đẹp nhưng sedan thì xấu hơn cũ, lai với Ghost

BentleyGTS

Xe đạp
Chiều qua vừa gặp a Thuỵ béo cưỡi Rồng 35A - 008.38 uống cafe ở Metropole. Xe đen, gỗ táp lô màu tối, nội thất nâu vàng. Nhìn từ ngoài thấy rõ Rồng thêu trên tựa đầu ghế trước. Khủng thật. Con Rồng này theo đánh giá của e thì đẹp hơn Rồng về Hà Tĩnh :D Lazang đời mới này ngon hơn mà :D

hoangsilk

Xe hơi
Vãi bác. Toàn thằng đầu nóng, nói vậy mà chả chịu tiếp thu. Ý của em chưa chắc bác đã hiểu :)) Đây không phải beat cho nên đừng có cứ thích là điên với hấp
Ý kiến của bác là vàng. ý kiến của người khác là đất. RR rồng ở VN bị các bố đẩy giá lên quá cao. trong khi bên Thị trường TQ là 1.2tr. mà giá xe hạng sang của TQ đắt ngang ngửa VN..... Còn em ko bảo bác điên hay hấp. em chỉ bảo bác bị hâm nó hành hạ nhiều quá lên đầu dạo này có vẻ hơi nóng thôi

Trưởng_Thôn

Xe điện
Ý kiến của bác là vàng. ý kiến của người khác là đất. RR rồng ở VN bị các bố đẩy giá lên quá cao. trong khi bên Thị trường TQ là 1.2tr. mà giá xe hạng sang của TQ đắt ngang ngửa VN..... Còn em ko bảo bác điên hay hấp. em chỉ bảo bác bị hâm nó hành hạ nhiều quá lên đầu dạo này có vẻ hơi nóng thôi
Thế là nào là vàng với bạc ở đây? Nóng hay hâm thì có lẽ thằng bị là bác đó, bác xem lại cách cư xử của bác xem thằng hâm là ai? Em bổ sung thêm câu trả lời của bác đồng thời là trả lời cho ý của bác kia thế mà tí cái là bác đã lồng lộn cả lên rồi. Bác mới chính là kẻ bị hấp nó hành hạ đó. Từ giờ em xin cạch cái mặt của bác ra. 1 tí lại giở cái giọng văn cùn thì chả thằng nào nó muốn nói chuyện. Xin góp ý với bác nữa là ở OF thì đừng nói nhiều, bao hoa làm cái gì, lời nói đi đôi mới dẫn chứng chứ suốt ngày kể lể khoe khoang này nọ trong khi cái quan trọng là hình ảnh thì không có đâu, đọc mấy cái Topic toàn chữ là chữ, chuyện các đại gia, đại giếc nhức cả đầu.

Bác bảo RR Rồng ở VN bị mọi người đẩy giá quá cao thì xin lỗi chứ biết thì thưa thớt, không biết dựa cột mà nghe, đừng ra vẻ ta đây hiểu biết lắm. TQ khác, VN khác, bác biết thuế về xe hơi bên TQ người ta đánh bao nhiêu % không hay chỉ nghe người ta nói nó cao rồi cũng tặc lưỡi à ừhh nó rất cao, cao nhất thế giới cho nên xe ở VN không thể nào đắt bằng? Không nói đến Phantom Rồng mà chỉ cần nói đến RR thường bản EWB khi về VN đóng đủ các loại thuế má nó cũng đã không có giá dưới 30 tỉ rồi chứ đừng nói là bản Limited thì bao giờ giá cũng bị đẩy lên vì nó là hàng giới hạn.

Manchester_Utd

Xe đạp
Chiều qua vừa gặp a Thuỵ béo cưỡi Rồng 35A - 008.38 uống cafe ở Metropole. Xe đen, gỗ táp lô màu tối, nội thất nâu vàng. Nhìn từ ngoài thấy rõ Rồng thêu trên tựa đầu ghế trước. Khủng thật. Con Rồng này theo đánh giá của e thì đẹp hơn Rồng về Hà Tĩnh :D Lazang đời mới này ngon hơn mà :D
chiều qua đi qua nhà bác Thành ở chợ rồng e thấy có 1 rolls royce màu đen ko có biển để trong nhà, con này là con nào nhỉ ( e vội đi quá nên ko để ý cái phần đuôi là phantom hay ghost)

Trưởng_Thôn

Xe điện
Nhìn ở ngoài nó khác, trông hầm hố và dài thườn thượt, chẳng qua súng ống bọn em nó đểu nên mọi người trông không đẹp chứ tầm súng bác Bin, RsC4.... thì chắc phê lắm :D

chiều qua đi qua nhà bác Thành ở chợ rồng e thấy có 1 rolls royce màu đen ko có biển để trong nhà, con này là con nào nhỉ ( e vội đi quá nên ko để ý cái phần đuôi là phantom hay ghost)
Ghost bác ạ, hình như là con 058.88

Chỉnh sửa cuối:

GTSpeed

Xe tăng
trời mưa mát mè,hạ hỏa tý đi trường thôn ới!đọc mấy trang toàn thây các bác cãi nhau,nản quá!toàn đại gia rồi vùng miền này nọ,cứ có cái ảnh lên là ok

Trưởng_Thôn

Xe điện
trời mưa mát mè,hạ hỏa tý đi trường thôn ới!đọc mấy trang toàn thây các bác cãi nhau,nản quá!toàn đại gia rồi vùng miền này nọ,cứ có cái ảnh lên là ok
Khổ. Bác theo dõi mấy trang thì thấy đấy, em có phải là người chủ động làm lớn chuyện đâu, vùng miền cũng của các bác ấy nói chứ em k có nói. Các bác ấy dùng từ ngữ khó nghe quá :(

Hải Béo

Xe điện
Website
www.facebook.com
Vợ chồng bác chủ xe từ Hã Tĩnh ra Vinh chơi, có ghé nhà em tý. Lần đầu đc chiêm ngưỡng ma và đc sợ tận tay các chi tiết nội thất --> quá đẳng cấp.

Chủ nhân xe.

Em nay đi theo để hộ tống.
Nguồn OF :)

Chỉnh sửa cuối:

tunglam00

Xe tải
ảnh do bác bjn béo chụp em chỉ gói gọn trong 3 từ...." quá đẳng cấp"...em phục bác đó.....:D

Trưởng_Thôn

Xe điện

M3E92

Xe điện