Tổng hợp lỗi M3 2015

daylight88

Xe đạp
E đã nhận xe màu vàng cát hôm nay, cụ lấy đi cho e có đồng đội nào. E thấy màu này cũng có cái sang trọng riêng, dáng chững chạc hơn so vs màu trắng hay đỏ. Tuy nhiên trc đây e nhìn ở showroom nó sáng hơn chút so vs xe e nhận thì phải, hoặc do ánh đèn trong sr chăng, nhưng thôi cũng ok
Cảm ơn cụ động viên, có lẽ e đổi sang vàng cát thật. Chắc do hôm nay trời âm u nên nhìn mầu tối hơn, hoặc do a hải vội giao xe nên nước sơn chưa khô :) . trời nắng chắc đẹp hơn. Mầu này ko nổi nhưng sang, đi ký hđ chắc ít xịt :) hehe

Chỉnh sửa cuối:

Su100

Xe hơi
E book từ 23/12 ở LVL, hôm nay đã nhận đủ đồ luôn k thiếu gì, k hiểu sao các bác khác lại thiếu lốp dự phòng vs sách hướng dẫn nhỉ. Cái vụ hơi nước trong đèn thì khi nhận xe e thấy có nhưng đi một lúc cũng hết nên e thấy ok, còn 1 cửa kính cũng hơi kêu tí khi lên xuống, còn lại cơ bản là ổn thôi các cụ ah
Cụ làm việc với ai đấy có dễ chịu không chứ em đang bực mình với thái độ sale quá đang định đề nghị đổi sale khác đây

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
E đặt sedan mầu trắng rùi, nhưng mấy cụ tài già bảo e nên đổi sang vàng cát, vì xe e đi là chính, vợ cả chắc thi thoảng thôi. Mấy cụ ấy bảo mầu trắng là phải chọn tiệm rửa bằng nước máy nữa cơ, ko là ngả vàng hết.
Vâng cụ, màu trắng thì đi nổi xe hơn cụ ạ, em nghĩ cụ không phải lo vụ rửa nước này lọ mà ngả màu vàng ngay được đâu ạ, kể cả là một vài năm ấy chứ, hì

daylight88

Xe đạp
E đã nhận xe màu vàng cát hôm nay, cụ lấy đi cho e có đồng đội nào. E thấy màu này cũng có cái sang trọng riêng, dáng chững chạc hơn so vs màu trắng hay đỏ. Tuy nhiên trc đây e nhìn ở showroom nó sáng hơn chút so vs xe e nhận thì phải, hoặc do ánh đèn trong sr chăng, nhưng thôi cũng ok
Lúc nào rảnh cụ up vài cái ảnh xe mầu vàng của cụ cho e nghía ké tý nhé, e dự thứ 2 ra show đổi lấy mầu vàng.

daylight88

Xe đạp
M3 không phải màu nào cũng đẹp đâu cụ, e thấy dòng thể thao thời trang thì màu càng sáng càng đẹp, còn càng tối càng xấu, M3 thì màu trắng đẹp nhất, còn M3 mà màu đen thì e trông không được ổn. Mà hình như các dòng xe của Thaco phân phối chỉ phù hợp với màu sáng thôi, màu tối không đẹp, có hôm e thấy 1 em k3 màu đen trên đường, trông cứ "hai phai" thế nào
M3 vàng cát thì cụ nghĩ sao? Tư vấn e chút

V.86

Xe đạp
Xe em cũng về sr từ hôm qua rồi nhưng em...dỗi không nhận luôn cứ để mùng 3,4 mới lấy như sâu hẹn ! =))

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com

gason

Xe hơi
Ảnh đây cụ daylight88, kể ra thì e thấy hơi tối màu hơn so với hôm ở showroom. E chọn màu này cho nó trung tính và cũng k còn quá trẻ trung để chọn màu trắng mặc dù e công nhận màu trắng đẹp nhất :)) Kể ra màu bạc của mazda mà sáng hơn tí nữa thì e lấy rồi, gọi là màu bạc nhưng đúng ra là màu xám chì nên thôi chọn vàng cát vậy.

daylight88

Xe đạp
Ảnh đây cụ daylight88, kể ra thì e thấy hơi tối màu hơn so với hôm ở showroom. E chọn màu này cho nó trung tính và cũng k còn quá trẻ trung để chọn màu trắng mặc dù e công nhận màu trắng đẹp nhất :)) Kể ra màu bạc của mazda mà sáng hơn tí nữa thì e lấy rồi, gọi là màu bạc nhưng đúng ra là màu xám chì nên thôi chọn vàng cát vậy.
Cảm ơn cụ nhé, nhìn láng coóng ngon lành. Nhưng có lẽ e nó trong bóng tối thế kia nên nhìn thẫm mầu hơn thôi. Vàng này e thấy nó nhạt và sáng gần giống camry việt 2014. Chúc mừng cụ!

daylight88

Xe đạp
Trông màu bạc có được ko cụ. Em cũng được nhìn kỹ đâu
Túm lại e thấy trẻ trung chói lóa thì trắng và đỏ ok, trẻ trung lịch lãm thì mầu bạc (xám chì) này rất chi là manny, chứ mà bạc (innova) thì cá nhân e thấy lại xấu. Vàng cát thì đứng đắn lịch sự hợp với trung tuổi.

Chỉnh sửa cuối:

Su100

Xe hơi
cũng bóng bẩy kenny sang lắm cụ, e lấy vàng cát mà cũng ưa cái màu này lắm cơ:">
Vì hôm nhìn con M6 bạc thấy đẹp nên chốt M3 màu này luôn. Thực ra nhìn trắng đẹp và nổi nhất nhưng lại không thích mặc dù rất hợp mệnh

Su100

Xe hơi
Túm lại e thấy trẻ trung chói lóa thì trắng và đỏ ok, trẻ trung lịch lãm thì mầu bạc (xám chì) này rất chi là manny, chứ mà bạc (innova) thì cá nhân e thấy lại xấu. Vàng cát thì đứng đắn lịch sự hợp với trung tuổi.
Em cũng thấy trắng đẹp nhưng vì có tuổi rồi nên lấy màu này cho nó phù hợp cụ ạ. Hơn nữa màu này cho nó sạch

socpupu

Xe hơi
Vì hôm nhìn con M6 bạc thấy đẹp nên chốt M3 màu này luôn. Thực ra nhìn trắng đẹp và nổi nhất nhưng lại không thích mặc dù rất hợp mệnh
Cụ được lấy xe chưa. E thấy mầu nào cũng đẹp miễn là mình thích