[Funland] Tổng hợp chuyện của Ofer Nike K

Nike K

Xe hơi
Trời chẳng chịu đất thì đất phải chịu trời chứ ai lại để nhan sắc héo mòn sau 02 đêm mất ngủ vậy trời.

Mợ cứ giả vờ ngủ say gác chân lên sói, nếu không có biểu hiện thiện chí thì tiếp tục ngáy rồi quay sang ôm lấy, miệng lảm nhảm như đang mê ngủ ấy.
Em muốn ngủ sớm mà ko thể ngủ nổi

MuathuHN252

Xe cút kít
Kính mợ 1 ly, cố lên mợ, cuộc sống hôn nhân gia đình nào cũng có sóng gió này kia thôi. Chẳng gđ nào hạnh phúc trọn vẹn theo cách chúng ta mong muốn đâu ạ

Nike K

Xe hơi
Kính mợ 1 ly, cố lên mợ, cuộc sống hôn nhân gia đình nào cũng có sóng gió này kia thôi. Chẳng gđ nào hạnh phúc trọn vẹn theo cách chúng ta mong muốn đâu ạ
Em tủi thân lắm mợ ah. Chồng em đang ngủ ngáy khò khò rồi mỗi em vẫn thao thức.

phuongmit

Xe cút kít
Em đoàn dự hơi sai, em dự sau thớt nửa đêm nhắn tin cho Sếp thì chỉ tuần sau là có thớt kiểu này. Vậy mà nhỉnh hơn một tháng mới có ;))
Lại phải gom thớt vào k có lãng phí tài nguyên diễn đàn cụ ạ :)) mà mợ thớt có thớt gộp sao k vào đó cứ đẻ thớt liên tọi như này ;))

MuathuHN252

Xe cút kít
Em tủi thân lắm mợ ah. Chồng em đang ngủ ngáy khò khò rồi mỗi em vẫn thao thức.
Em rất rất hiểu cảm giác của mợ lúc này. Chắc fai bao giờ thôi bớt ấm ức và tủi thân vì những lời nói mạt sát của ck thì mới bớt làm tâm hồn, thể xác ta đau đớn. Nhưng lúc đó chắc là tình cảm sẽ chẳng còn lại bao nhiêu

Nike K

Xe hơi
Em rất rất hiểu cảm giác của mợ lúc này. Chắc fai bao giờ thôi bớt ấm ức và tủi thân vì những lời nói mạt sát của ck thì mới bớt làm tâm hồn, thể xác ta đau đớn. Nhưng lúc đó chắc là tình cảm sẽ chẳng còn lại bao nhiêu
Không mợ ơi là em mạt sát chồng em ấy ạ nên chồng em giận em. Thì em cũng giận luôn

Nike K

Xe hơi
Em đoàn dự hơi sai, em dự sau thớt nửa đêm nhắn tin cho Sếp thì chỉ tuần sau là có thớt kiểu này. Vậy mà nhỉnh hơn một tháng mới có ;))
Muốn làm người sống nội tâm thích âm thầm nhưng khó lắm Chã ạ :((
Nhưng sao Chã cứ gộp thớt em thế ạ? Chã xoá cũng được mà

MuathuHN252

Xe cút kít
Không mợ ơi là em mạt sát chồng em ấy ạ nên chồng em giận em. Thì em cũng giận luôn
Vậy mợ có thấy mợ quá vô lý ko? Tại sao mợ lại mạt sát ck mà lại ko cho ck cái quyền giận mợ vậy?

MuathuHN252

Xe cút kít
Vì chồng em là đàn ông mà. Nhường e 1 tý có sao đâu đúng k mợ?
Vầng, nếu mợ nghĩ vậy thì chắc là mợ sẽ còn nhiều đêm mất ngủ nữa ạ. Cố lên mợ

Michael J

Xe điện
Vô tâm thế bỏ đi mợ. Đầy ộp phơ chờ sẵn bế về đây rồi ;)

Lại phải gom thớt vào k có lãng phí tài nguyên diễn đàn cụ ạ :)) mà mợ thớt có thớt gộp sao k vào đó cứ đẻ thớt liên tọi như này ;))
Muốn làm người sống nội tâm thích âm thầm nhưng khó lắm Chã ạ :((
Nhưng sao Chã cứ gộp thớt em thế ạ? Chã xoá cũng được mà
Em không gộp thớt này. Nhưng có bác trên đề nghị nên có Chã khác gộp lại, nghĩ cũng thương nhưng mà thôi kệ, vì gộp là đúng ;)

MuathuHN252

Xe cút kít
Vậy mợ có thấy mợ quá vô lý ko? Tại sao mợ lại mạt sát ck mà lại ko cho ck cái quyền giận mợ vậy?
Vầng, nếu mợ nghĩ vậy thì chắc là mợ sẽ còn nhiều đêm mất ngủ nữa ạ. Cố lên mợ
Chịu khó đọc thớt này từ đầu đến cuối, rồi tư vấn chưa muộn ;)

Supercub_90

Xe điện
2 đêm liền em mất ngủ vì giận chồng. Ko ai nói với ai câu nào.
Thấy quá mệt mỏi, chồng em cũng ko chịu làm lành trước với em. Dù giận chồng nhưng em vẫn đi làm về sớm nấu nướng rồi cùng ăn.
Đến giờ mỗi đứa vẫn 1 góc quay lưng vào nhau.
Đúng là trong chuyện tình cảm, ai yêu ít hơn kẻ đó thắng. Dự là 1 đêm lại 2-3 h sáng mới có thể đi ngủ. Chồng e thì nằm ngủ ngáy rồi. Em thấy tủi thân đến cùng cực.

Rất rất nhiều lần giận nhau, em tự hứa sẽ giận đến ngày thứ n, sẽ đi làm về thật muộn, sẽ ko thèm nấu cơm hoặc cơm ai người đó nấu, sẽ đi chơi đến muộn mới về, sẽ mặc kệ chồng em mặc kệ những dấu hỏi trong đầu. Để chồng em chừa, phải xin lỗi em. Nhưng em đã luôn ko làm được như thế. Giận đến ngày thứ 2,3 em thấy chán và mệt mỏi lắm rồi.
Phụ nữ thức khuya, mất ngủ không tốt cho sức khỏe và nhan sắc đâu mợ nhé. Lần sau giận chồng mợ cứ nhắn tin với bạn trai/nyc sẽ có được nhiều sự an ủi động viên để sớm vượt qua chán nản mệt mỏi. Dù gì cũng là những người từng rất hiểu nhau mà. Làm vậy đảm bảo lão chồng sẽ biết điều hơn đấy =)) =)) =))

Nike K

Xe hơi
Em cảm giác như mình là con ghẻ đối với Sếp em vậy. Quá buồn :((

Yeuaibaygio

Xe container
Em cảm giác như mình là con ghẻ đối với Sếp em vậy. Quá buồn :((
Em tưởng là con nuôi để thịt mới sợ chứ, Là con ghẻ thì bình thường thôi.
Nhưng nếu mợ buồn thì cứ khóc đi cho vơi nỗi buồn này nhé.

Nike K

Xe hơi
Đi làm ngồi cạnh người mình ghét và ghét mình, trong khi bên ngoài vẫn tỏ ra không ghét nhau, thậm chí như thân lắm. Nhưng rất là ghét nhau. Huhu em muốn xin chuyển chỗ mà k biết làm thế nào, nói thế nào cho hợp tình hợp lý