[Funland] Tổng hợp chuyện của Ofer Nike K

Manhpd

Xe cút kít
Mợ chủ thớt thì nhiều vấn đề lắm. Chắc đang chạy KPI để vào chợ... Nike K

Btw, mình thik thì mình nghỉ. Đâu cần phải qđịnh nọ chai. Muốn thì sẽ tìm cách. không muốn sẽ tìm lý do. Phỏng chụy cokimi my.eb mí cả LaziCat?
Chuyển pass em.cam kết km chuẩn có bảo hành nhá =)) =)) =))

Thich.la.bip

[Tịch thu bằng lái]
Xin nghỉ luôn đi đằng nào chẳng ko có việc ;))

xukthal.

Xe lăn
Ko thích anh mà để icon tuột váy thế à 🤬

Mr Huy85

Xe tải
Khi trước làm bds là mình nghỉ tết trước 1 tháng cơ 😁

hongnhungdo

Xe buýt
Nghi thì cũng ko thừa đâu, bản chất giống đực là thích đi chinh phục và chiếm đoạt. Khi nó chung tình thường là khả năng tài chính hay sức khỏe yếu, chả ma nào nó yêu thì đành chịu, khi dồi dào sức khỏe, tiền bạc dủng dỉnh thì chả ai lại ko đi tìm của lạ. " Giàu đổi bạn sang đổi vợ " là chuyện xưa như trái đất mà.
Có điều đàn ông dù có đi với người khác nhưng vẫn đối xử với vk bình thường còn đa số phụ nữ khi có tình yêu mới là ruồng bỏ ck ngay được kiểu như " Có mới nới cũ " ấy :D
Dòng in đậm thì thời này sai hoàn toàn nha. Các cụ ông cứ yên tâm, phụ nữ cũng là con người như đàn ông thôi, cũng biết ăn một món mãi rồi chán, cũng biết thèm món mới , ăn cho biết chứ không phải cứ ăn là nghiện, và cũng như đàn ông - nhiều khi ăn món lạ còn lâu mới tới lượt cụ ông biết được. Hết cái thời bao nhiêu sung sướng lợi lộc chỉ đàn ông hưởng rồi các cụ ông ơi.