[Funland] Tổng hợp chuyện của Ofer Nike K

Grandtouring

Xe điện
Nghe mà đau lòng (xào dưa) quá.
Anh xl. Anh cần more time.

windy1

Xe điện
Mợ thớt nầy thấy nhớ mợ thớt kia. Cả 2 người có điểm giống nhau , là thích được chồng thủ thỉ, nói năng nhẹ nhàng như lúc đang yêu. Tiếc thay, cuộc sống hôn nhân, ngoài đời thật, không được như thế.

mega_fun

Xe điện
Cứ thủ thỉ sau già lãng tai nó không nghe thấy :))

ubisapro

Xe trâu
Cái trò doạ ly hôn này nhạt rồi. Gấu e mà nói 1 câu như vậy sẽ có ngay 1 vé 24/7 miễn phí trả về địa phương. Nhanh cho vuông. :D

Bố khỉ 123

Xe điện
Mợ vứt cái tôi của mợ vào sọt rác đi, mọi chuyện sẽ lại đâu vào đấy.mợ càng gân như này đến một ngày nhìn mợ là chỉ muốn tránh.em thật

Pigwalk

Xe container
Con thuyền nó cứ cặp kè bên bến, đẩy nó ra nó lại dạt vào, rủi hôn nào gặp dòng nước là nó trôi đi luôn. Mợ cứ tạo vết nứt tình cảm như thế rủi ro lắm, nhỡ có đứa nào nhờ đi mua nòng xào dưa hay dưa xào nòng thì sao.

funfunfun

Xe buýt
Trẻ con quá

chẳng có tên

Xe tăng
Các cụ mợ ơi, em phải làm thế nào để tốt nhất đây??

Ngày thứ 6. Em cứ nghĩ anh chắc giống như em, đang khó chịu trong người vì cái không khí ngột ngạt này. Chỉ cần anh nói xin lỗi với em, xin lỗi vì đã ăn nói không nhẹ nhàng, trả lời em một cách cục cằn. Thì em sẽ xem như chưa từng có chuyện gì, sẽ lại vui vẻ nói chuyện và ở bên anh, không doạ li hôn nữa.
Em cần anh nhìn ra vấn đề và thay đổi. Chỉ vì lí do này mà em cảm thấy rất buồn, mặc dù anh là 1 ng đàn ông rất tốt, nhưng cái cách a nói chuyện, cách a thể hiện, cục súc cục cằn, em sợ sẽ làm phai nhạt tình cảm của em đi. Nên em luôn nhắc anh đừng như vậy, nhẹ có, ngọt ngào có, rồi đến khi em giận ko nói gì nữa là đây. Và em hi vọng anh nhận ra điều đó.

Nhưng không, ngày thứ 6 không 1 câu nói với nhau, không nhìn mặt. Đi làm về, dù vẫn nấu cơm, ăn cơm cùng, nhưng cả 2 chỉ giao tiếp với con. Em mặc dù là người chủ động giận anh, ko nói chuyện với anh, nhưng sao anh lại mặc kệ em? Em đã tính lần này sẽ làm căng cho anh nhớ, để chừa cái cách nói chuyện cục cằn đi, em sẽ không nói chuyện với anh đến lúc anh chủ động muốn nói chuyện với em. Rồi em sẽ bắt anh xin lỗi và hứa. Nhưng..K ngờ anh lì hơn em nghĩ. Quá lì!!

Hôm nay, anh vẫn đón 2 mẹ con em đi chơi về. Về tới nhà tắm rửa xong đi ngủ. Mặc dù hôm nay, em đã cố tình để con nằm ngoài ( không nằm giữa như mấy hôm trước), em đã cố tình kéo chăn anh đắp cùng, đã cố tình chạm vào tay anh. Em cứ nghĩanh đang chờ điều đó mà sẽ quay lại ôm chầm lấy em sau bao ngày " xa cách". Nhưng anh đã không làm vậy. Anh chỉ quay qua rồi đặt tay qua người em nhẹ nhàng. Em thất vọng và tổn thương sâu sắc!

Em cứ nghĩ là bọn mình cùng chung 1 cảm xúc, dù giận nhau ko nói chuyện nhưng sẽ nhớ thương. Nhưng em nhầm rồi. Em đã hiểu sai về tình cảm của anh.
Vãi ! Chỉ vì câu nói mà phải ly hôn thì lấy nhau làm gì ? Thời buổi bây h cuộc sống nhiều áp lực! Đàn bà mà mong muốn lúc nào cũng đc nhẹ nhàng ôm ấp ngọt nhạt thì đừng lấy chồng và yêu thật nhiều chàng trai cùng lúc! Như thế mợ sẽ chia ra mỗi a ôm 1 ngày thì mới thấy happy theo cách mợ muốn đc