Tổng hợp các siêu xe Bentley đã về Việt Nam ( Phần 3 )

tuxedo_hmt24

Xe tăng
vi rút siêu xe đang ngấm vào máu dân HP ta roài.RR,Ben có cả...
đề nghị bác yamasaki ăn nói cẩn thận,tôn trong người khác:mad::mad::mad:

evisuvn

Xe máy
áo Fer đấy ạ, đúng chất chơi xe:)
bác mèo cái này hết chuyện đi chụp ảnh người ta đi đâu làm gì, cặp với ai, chỉ nên bàn về oto6 thôi bác, đây là otofun chứ có phải là nghich.org đâu. còn nguoi ta làm gì co tỉen và tiêu như thế nào thì ko fa3i việc của mình. bác có nhiều đóng góp cho diễn đàn ko ai phủ nhận nhưng bác đừng biến mình thành 1 paprazzi bác nhé. đôi khi nhìeu chuyện quá cũng ko fa3i là việc tốt đâu. tốt hơn nên lo cho cái phận mình trc hơn là đi soi mói người khác.

Chỉnh sửa cuối:

meoxinh

Xe tăng
bác mèo cái này hết chuyện đi chụp ảnh người ta đi đâu làm gì, cặp với ai, chỉ nên bàn về oto6 thôi bác, đây là otofun chứ có phải là nghich.org đâu. còn nguoi ta làm gì co tỉen và tiêu như thế nào thì ko fa3i việc của mình. bác có nhiều đóng góp cho diễn đàn ko ai phủ nhận nhưng bác đừng biến mình thành 1 paprazzi bác nhé. đôi khi nhìeu chuyện quá cũng ko fa3i là việc tốt đâu. tốt hơn nên lo cho cái phận mình trc hơn là đi soi mói người khác.
:)):)):))
e chả soi mói ai ạ,e post những ảnh e tình cờ chụp đc chứ k phải đi theo người ta từng bước để chụp. e k nhiều thời gian như thế và ảnh e chụp đều liên quan đến xe:)

em bé bự

Xe hơi
đẹp quá không bík có chuyển đi đâu không các bác nhỉ vì nếu chuyển chắc phải có xe chuyên vận nhẩy

repsol

Xe container
Meo cái quét rác trên khu vực phố nhớn nên hay gặp xe đẹp cụ ạ:))

evisuvn

Xe máy
:)):)):))
e chả soi mói ai ạ,e post những ảnh e tình cờ chụp đc chứ k phải đi theo người ta từng bước để chụp. e k nhiều thời gian như thế và ảnh e chụp đều liên quan đến xe:)
vài lời cùng bác thôi, còn bác làm sao thấy đúng thì thôi. bác nói bác ko soi mói nguoi ta và ảnh bác chup chi lien wan den xe, thế topic này đã có ảnh 2 cái xe đấy rồi, bác còn tiếp tục chụp thêm mấy cái nữa ko cần thiết, và còn ghi là tiếp tục về chuyện chân dài. bác dg tự vả vào mồm mình đấy:)

meoxinh

Xe tăng
vài lời cùng bác thôi, còn bác làm sao thấy đúng thì thôi. bác nói bác ko soi mói nguoi ta và ảnh bác chup chi lien wan den xe, thế topic này đã có ảnh 2 cái xe đấy rồi, bác còn tiếp tục chụp thêm mấy cái nữa ko cần thiết, và còn ghi là tiếp tục về chuyện chân dài. bác dg tự vả vào mồm mình đấy:)
nói hơi cùn 1 chút, mấy bức ảnh đấy đều có xe ạ:))
e rút kn lần sau ạ, fun đi bác(b)

union75

Xe hơi
em thay Bentley hoai khi nao di hoc cung gap may bac do + may bac mer S500 ,S550 Bim Seri 7 . thay chan vai~ nhung em van me ferrari va lambor thoi

Blackberry

Xe buýt

Latte

Xe tăng
Chính em này đi ở HP đường xá quang quẻ còn giá trị hơn đi ở HN đường chen chúc. (b)

Minh Hoàng

Xe buýt
Bé tẹo như Vt em mà cũng có 3 cái xe ben (b)

evisuvn

Xe máy
Lại có người đi khóc thuê.:41:
chang ai khóc thuê cả, ai chết mà fải khóc, khổ, forum oto thì bàn về otô thôi, đơn giản chỉ có thế.khi nào đám ma cụ em khóc thuê cho ạhh, cụ khỏi lo viec đấy, kèn trống, đội khiêng hòm em cũng đã chuẩn bị rồi(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

TNTTNT

Xe tải
Cả 3 em, em nào cũng đẹp...(l)(l)(l)

xe lôi

Xe tăng
đất cảng thấy khung cảnh rách nát, bẩn bẩn mà dân tình xài xe ác chiến qúa. Về chời mà audiQ7 chạy vù vù, em khiếp luôn
em nói không phải,nơi cụ ở chắc hoành tráng chẳng kém cái biệt thự nó nằm ở bên phía hồ Tam bạc,diện tích tầm >3m vuông,có hai phòng đề tên nó đề tên trên cửa là M và W nhẩy:)):21:

myhauvuong

Xe buýt
hy vọng em BMC sẽ gắn biển 30P-8888, cho ló xứng đôi vừa nữa nhỉ :)

Hung_than

Xe buýt
Những lời in đậm là những lời mà em thấy bác ko nên để vào thế thôi. Để lên cho bác biết, toàn có học cả, bác chắc còn trẻ về sau ăn nói nên để ý 1 tý. Nghe thấy chối tai thì nói thế thôi. Còn em có nói ai khóc thuê đâu. Bác tự nhận đó thôi. Thôi em chấm dứt ở đây. Ko tranh cãi mệt đầu. Nghe lời meoxinh (b)
vâng thì bác ko nói, thế chắc em mù hoặc hiểu nhầm ý bác, mà e cũng đâu có phủ nhận em khóc thuê cho người ta, thấy các bác đi hơi sâu về vấn đềyy nhạy cảm nên em khóc thuê 1 tý:). Em còn trẻ và chưa chắc bác đã già hơn em nên về sau ăn nói cũng nể nang bọn trẻ như em 1 tý(y). vui bác nhé(b). mấy htr xuống chỗ ông chú chơi thấy xe cũ của bác dg nằm ở đấy, chac vẫn chưa bán dc vì ông chú hét hơi cao.
2 cụ này chẳng tập trung vào onroad rề cả, đi offroad nhiều wá. Way trở lại đê 2 cụ ơi!:77::77::77: