Tổng hợp các siêu xe Bentley đã về Việt Nam ( Phần 2 )

9XeRoX

Xe tải
Cò tiền mua em này thì em sẽ chọn Aston Martin DB9. Giá tương đương, đều sang trọng kiểu Anh, DB9 thể thao hơn, pô nổ phê lòi, lại đỡ đụng hàng. Chỉ mỗi cái nội thất DB9 là kém hơn và công suất thấp hơn.
Ngoài ra dòng Bentley Continental không được đánh giá là thuần chất Bentley (Nếu muốn Bentley đúng gốc phải là Arnage, Azure, Brooklands với giá gốc >400k Obama và lắp động cơ V8 6.75l :77:). Còn AM thì trước đến nay vẫn thế. (l)
Bonus thêm quả ảnh :69:
Quý tộc Anh quốc Bentley Brooklands(l)

Chỉnh sửa cuối:

encyburberry

Xe container
Em này chắc phải U40 đi mới hợp :41:

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
E nghĩ nếu đi ở VN.Trong nội thành.Các xe đc trang bị động cơ 12 xi lanh (chữ w) dung tích 6l, turbo nữa.Liệu đi trong thành phố (Vì xe xịn chả ai dại mà mang ra đường xấu chạy cả) cần ngần ấy sức mạnh làm gì.Có bao h quá đc 80km/h đâu.Hay các hãng xe sang chỉ làm vậy để tăng giá của xe.:102::102::102:

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
Cò tiền mua em này thì em sẽ chọn Aston Martin DB9. Giá tương đương, đều sang trọng kiểu Anh, DB9 thể thao hơn, pô nổ phê lòi, lại đỡ đụng hàng. Chỉ mỗi cái nội thất DB9 là kém hơn và công suất thấp hơn.
Ngoài ra dòng Bentley Continental không được đánh giá là thuần chất Bentley (Nếu muốn Bentley đúng gốc phải là Arnage, Azure, Brooklands với giá gốc >400k Obama và lắp động cơ V8 6.75l :77:). Còn AM thì trước đến nay vẫn thế. (l)
nhưng mà em thấy phụ nữ họ bảo... đàn ông quyến rũ hơn khi bên chiếc Bentley bác ợ :6:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
nhưng mà em thấy phụ nữ họ bảo... đàn ông quyến rũ hơn khi bên chiếc Bentley bác ợ :6:
Ơ chuẩn.E đọc bài báo này ở đâu rồi í.Cái cuộc thử nghiệm gì ấy cụ Sơn ạ :)):)):)) Hài thiệt

e-coupe2010

Xe hơi
Nội thất Bentley theo kiểu cổ điển nên so với các hãng khác thì do ý thích của mỗi người lựa chọn là nó có đẹp hay không thôi.
VD nếu nội thất Mer S thêm gói Designo với full option thì đảm bảo Bentley không đỡ nổi đâu(b)

avalon

Xe buýt
Bác nói chuẩn quá , việt nam mình cũng có 1 em Arnage đẹp thật , quý tộc có khác (k)

Chỉnh sửa cuối:

TungRau

Xe tăng
Xe này ở VN theo em chỉ được mỗi tác dụng ...chim gái và lượn lờ show hàng trên phố. rằng VN tao cũng có benley GT, kém léo gì hongkong , Singapore. :21:

Tốc độ : đi trong tp toàn 20km/h, quốc lộ max 80km/h vậy thì cái máy V12 chả để làm gì .
Mui mềm: Bạn thử đi qua sông Kim ngưu xem, mùi thối bốc vào tận mũi lái xe và ám vào nội thất, kể cả đã đóng mui . Nếu bạn đỗ sau chiếc xe tải nhả khói đen xì khi đèn đỏ, mũi bạn ăn đủ khói xe , còn tai bạn bị tiếng ồn của còi, tiếng máy nổ tra tấn .
Nói dại, chót phóng nhanh quá mà xe nó lật, cái mui mềm đó không cứu được bạn .
Nộ thất: ghế da trắng, em lê đít em với cái quần bò vào là chủ xe xót hết cả ruột vì vài bữa là chuyển màu xanh lè. Tấm để chân bằng lông cừu thật trắng muốt, với cái thời tiết này, với bụi thế này, ai mà dám dẫm cái toẹt đôi giày toàn bùn đất lên cái sự tinh khôi đó cơ chứ, dám làm nô lệ cho xe quá !

Nhưng mà nếu thừa tiền, em cũng làm 1 cái lượn lờ cafe metropole để chim gái! :))
Khi nào anh thừa tiền thì cho em con Cam ghẻ nhá :21::21::21: .

mr_hieu1

Xe điện
Em thì chưa được ngồi lên bao giờ chứ chưa nói được chạy. Nhưng em cũng hiểu được người có tiền thường là người có toan tính, khôn ngoan thế nên vì sao họ mua xe đấy chứ không phải Fe hay Lambor hay AM ... Mỗi người 1 sở thích.
chuẩn đấy ạ
xe nào chẳng có người thích kẻ chê

ngoc enzo

[Tịch thu bằng lái]
người không có $$ mua nó thì mới chê xấu ...... người có $$ mua thì mới thấy nó đẹp :ohmy::ohmy::ohmy:chê Bentley cơ ah :21::21: khiếp +sợ đại gia này wa :)):)) chắc đại gia này đang chạy chery QQ :21:

Nguyen_Son

Xe đạp
ko đáng tiền nhưng vẫn lắm thằng muốn có:)):)):))

TNTTNT

Xe tải
Ko biết hãng họ phản ứng thế nào với bài viết của Ông Tây này các Cụ nhể ??? :^):^):^)

am_beagle

Xe tải
Ko biết hãng họ phản ứng thế nào với bài viết của Ông Tây này các Cụ nhể ??? :^):^):^)
Tự do ngôn luận bác ợ. Ở nước ngoài báo chí "bình loạn" lung tung cả lên, ý kiến ý cò tha hồ. Các hãng không thể thưa kiện gì vì bài viết chỉ ghi nhận xét của một cá nhân trải nghiệm.
Ngoài ra, các hãng thường có "bồi bút", nhận xiền để khen vung vít. Phần lớn các hãng lại sở hữu, hay tài trợ, cho một vài tạp chí chuyên về xe. Vì thế ở Mỹ, ở châu Âu, loại xe nào cũng "khoe" là moa được giải nhất do báo X, Y, Z... tặng, loại động cơ mới của moa được tạp chí X, tổ chức Người Tiêu dùng Y, trao giải nhiều năm....
:)):)):))

locpink5712

Xe buýt
Em gom góp đc ít thóc đang định bán thêm mấy sào ruộng v à mấy con trâu để quất em ben_ly này mà nghe các cụ chê ác quá ! Nên thôi chả múc nữa ! :69::69::69: Thế nì thì chết!

trinhoc9x

Xe tải
Xe này ở VN theo em chỉ được mỗi tác dụng ...chim gái và lượn lờ show hàng trên phố. rằng VN tao cũng có benley GT, kém léo gì hongkong , Singapore. :21:

Tốc độ : đi trong tp toàn 20km/h, quốc lộ max 80km/h vậy thì cái máy V12 chả để làm gì .
Mui mềm: Bạn thử đi qua sông Kim ngưu xem, mùi thối bốc vào tận mũi lái xe và ám vào nội thất, kể cả đã đóng mui . Nếu bạn đỗ sau chiếc xe tải nhả khói đen xì khi đèn đỏ, mũi bạn ăn đủ khói xe , còn tai bạn bị tiếng ồn của còi, tiếng máy nổ tra tấn .
Nói dại, chót phóng nhanh quá mà xe nó lật, cái mui mềm đó không cứu được bạn .
Nộ thất: ghế da trắng, em lê đít em với cái quần bò vào là chủ xe xót hết cả ruột vì vài bữa là chuyển màu xanh lè. Tấm để chân bằng lông cừu thật trắng muốt, với cái thời tiết này, với bụi thế này, ai mà dám dẫm cái toẹt đôi giày toàn bùn đất lên cái sự tinh khôi đó cơ chứ, dám làm nô lệ cho xe quá !

Nhưng mà nếu thừa tiền, em cũng làm 1 cái lượn lờ cafe metropole để chim gái! :))
Bác này nói hay quá

manhhab

Xe buýt
Bentley màu cafe, đúng mốt nhá :))

ra cửa thấy em này, làm vài pô, chắc em nó mới về các cụ nhỉ
vodka if u can (b)

porsche gt

Xe điện
Bóc rồi lần đầu được bóc tem.Màu này trông lạ.