[Funland] Tổng hợp các quán nhậu tại Hà Nội

NTTI

Xe đạp
Các bác cẩn thận với quán bia Thành Nam ở ngã tư Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi (101-103 Nguyễn Xiển) nhé. Hôm thứ 7 vừa rồi mình đến uống hơi sớm (cỡ 4h chiều) nhân viên nó đem ra cho 2 cốc bia nguội ngắt, bảo đổi nó bảo bia của nó thế, bảo nó uống hết hộ rồi mình trả tiền thì nó không chịu uống, bảo gọi quản lý nó bảo quản lý không có ở đấy, xong cứ tính tiền như thường. Điên hết cả người chả lẽ đi nhậu cho vui lại ngồi chửi nhau với nhân viên nhà nó. Lần sau cạch mặt.

hiepsangs

Xe buýt
E đã ngồi 7 quán trong list cụ đăng tải. Đánh giá của e cho 7 quán là: 4/10 ạ.

traingheotetua

Xe tải
Quán Bia Hơi- Gia Cường, số 9 Phạm Hùng (gần Keangnam) đúng là ngon, bổ, rẻ các cụ ợ. Hôm trước, em với 4 ông nữa vào oánh chén no say mà hết có gần 700k. Bia ngon, uống về không đau đầu.

nokiaN9

Xe tăng
Có quán của em nữa nè

TOP CLUB chuyên bia tươi/chai các loại
- Địa chỉ:
* 1A Tăng Bạt Hổ
* Chỗ ngồi sạch sẽ, chủ quán nhiệt tình và nhậu tẹt ga với khách
* Đồ ăn chưa có gì xuất sắc lắm (em sẽ cố gắng hơn)
* Giá cả khoảng 180-200K/người
* Xe 4B đỗ thoải mái, ngồi nhậu khuya bét nhè

Pumzen

Xe ba gác
Nhậu bia chai bây giờ thì chỗ nào chả như nhau. Uống là chính chứ ăn là mấy,nhiều khi gọi mấy đĩa xong,nhấm nháp một tý là chán,đứng dậy có đĩa còn cả nửa. Bởi vậy nhà cháu chuyên chọn những quán nào vắng khách. Ngồi chém thoải mái ko bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn của các bàn xung quanh ( chả may quán nào trần thấp thì cực kỳ khó chịu,như cái chợ).
Mời các cụ đến quán của mợ Nô( top clup Tăng bạt Hổ) là đáp ứng đc tiêu chí này. :D nhà cháu ngồi ở đây mấy lần rồi.
Hôm vừa rồi ngồi với a bạn,vì quán vắng khách nên các cháu NV rất chu đáo,phục vụ rất nhiệt tình. Thông thường mỗi bàn nhậu,may ra có 1 cháu đứng hầu giót bia. Hôm ấy các cháu thay phiên nhau giót,chả mấy chốc 2 a e đi hết gần két Trúc Bạch. Về nhà say túy lúy :))
Quán của mợ này,mấy hôm nữa nhà cháu đến trả thù :D

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nhậu bia chai bây giờ thì chỗ nào chả như nhau. Uống là chính chứ ăn là mấy,nhiều khi gọi mấy đĩa xong,nhấm nháp một tý là chán,đứng dậy có đĩa còn cả nửa. Bởi vậy nhà cháu chuyên chọn những quán nào vắng khách. Ngồi chém thoải mái ko bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn của các bàn xung quanh ( chả may quán nào trần thấp thì cực kỳ khó chịu,như cái chợ).
Mời các cụ đến quán của mợ Nô( top clup Tăng bạt Hổ) là đáp ứng đc tiêu chí này. :D nhà cháu ngồi ở đây mấy lần rồi.
Hôm vừa rồi ngồi với a bạn,vì quán vắng khách nên các cháu NV rất chu đáo,phục vụ rất nhiệt tình. Thông thường mỗi bàn nhậu,may ra có 1 cháu đứng hầu giót bia. Hôm ấy các cháu thay phiên nhau giót,chả mấy chốc 2 a e đi hết gần két Trúc Bạch. Về nhà say túy lúy :))
Quán của mợ này,mấy hôm nữa nhà cháu đến trả thù :D
Mợ No làm thế nào mà quán vắng thế;))

Pumzen

Xe ba gác
Nhà cháu thích quán dư này! Lượng người vừa phải thôi,nói chuyện cũng dễ. Quán mợ này do địa thế bị ép bởi 1 loạt các quán bia hơi HN chặn đầu,chặn mít. Thực khách vãng lai mà đến khu vực này thì chắc chắn sẽ một là Lan 9,hai là Hải xồm,Vân Bảo Khánh. Còn bia tươi thì Vuvuzela -Lan Viên. Mợ này nằm ở giữa chỉ trông chờ vào khách quen thôi. Mợ ý mới mở nên cần có đầu tư về TG. Chỉ sợ mợ này nản là sập ngay :))

auto_spa

Xe đạp
nhà em gần Mường Bi

nokiaN9

Xe tăng
Thực ra quán vắng nhưng thu nhập của em cũng chưa đến mức phải bù thêm tiền,
Đúng là hiện nay em chủ yếu phục vụ khách quen chứ không có khách vãng lãi mấy, có những đội thậm chí 1 tuần ngồi 2-3 lần
Em cũng phấn đấu lắm, cũng muốn mở cả gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp trên of nữa nhưng thú thật đội bếp của em vẫn chưa làm em hài lòng mặc dù đội này em thuê là bếp chính của nhà hàng Trống Đồng về
Thảnh ra em muốn nâng cấp chất lượng đội này trước khi quảng cáo rộng rãi ạ

trongdaind

Xe tải
Em note lại để tham khảo ah

K2DnC

Xe tăng
Cụ chủ thớt tổng hợp và cho lên trang đầu cho anh em tiện lưu ạ. Cháu oánh dấu cái thớt này.

okiela

Xe tải
Đúng là hiện nay em chủ yếu phục vụ khách quen chứ không có khách vãng lãi mấy, có những đội thậm chí 1 tuần ngồi 2-3 lần
Em cũng phấn đấu lắm, cũng muốn mở cả gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp trên of nữa nhưng thú thật đội bếp của em vẫn chưa làm em hài lòng mặc dù đội này em thuê là bếp chính của nhà hàng Trống Đồng về
Sau hôm túy luý ở quán mợ bọn e bận nên chưa có thời gian quay lại...mợ cố gắng làm vài món độc chiêu nhé

Hwngdelta

Xe điện
Website
www.otofun.net
Để hôm nào e qua ủng hộ mợ nhé!:)

mới lái

Xe tải
Em đánh dấu lại để tìm lúc cần ạ

Sô lếch Mù

Xe điện
Sợ nhất nhậu với mấy ông lúc nào cũng 123 dô.Ồn ào vô lối.