Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thần Tài

Xe điện
Cám ơn tất cả các cụ hàng xóm Hải Dương đã tham dự và ủng hộ Sinh nhật nhà Phòng.
Cụ Vinh Nguyễn đã hồi pin chưa?

HwngHD

Xe tăng
Siêu Off tại HN 10h sáng thứ bảy, ngày 10 tháng 12 năm 2011

Có cỗ to rồi cả nhà ơi, 1 chương trình ăn nhậu hoành tráng lớn nhất của OF từ trước đến nay. Là cơ hội để cụng ly, ôm vai bá cổ thậm chí tổng sỉ vả tất cả các loại Min Mod (khiếu lại), giao lưu với các thành viên chi hội bạn nhưng nhớ thương mong mỏi nay đã đến ngày gặp lại. Chương trình ca nhạc hoành tráng với âm thanh ánh sáng hiện đại dưới sự chỉ đạo của đích thân phó hiệu trưởng trường ĐH VHNT Quân Đội cùng các SV ưu tú nhất trong trường-hát hay học giỏi đặc biệt là xinh, chân dài đến nách..
Mời tất cả các cụ đăng ký danh sách tham gia ngay ngày hôm nay để có được cơ hội tham gia sự kiện hiếm có này.

Được sự ủy quyền của admin
Được sự ủng hộ của các thành viên tham gia các chi hội trên diễn đàn.
BĐH các chi hội OF xin kính mời các bác: chi hội trưởng, chi hội phó, các thành viên đã, đang và sẽ là thành viên của các chi hội, các admin, mod tới dự buổi siêu offline các chi hội trên diễn đàn lần thứ nhất tại Hà Nội.

Thời gian: bắt đầu từ 10h sáng thứ bảy, ngày 10 tháng 12 năm 2011
Địa điểm: Khu sinh thái Tào Thị , Linh Đàm (có sức chứa trên 400 khách)
Mục đích: Nhằm thắt chặt hơn tình đoàn kết giữa các chi hội trên OF, giao lưu học hỏi, sả sì trét kiện cáo các admin, mod, làm quen, v.v…và v.v…
BTC buổi off : Các mod box chi hội, các mợ Z4, me3G, MaiAnh và một số thành viên khác.
Rất mong sự hưởng ứng và tham gia của các bác! Sự góp mặt của các bác góp phần thành công của buổi siêu offline này!
Để có chuẩn bị chu đáo về hậu cần, xin các bác đăng ký trước ngay dưới bài thông báo này đến trước 9h ngày 10( Xin đừng đăng ký ảo)
Tài chính: theo dự kiến của BTC: 300k/thành viên(Sẽ được quyết toán ngay sau khi buổi of kết thúc)
Các bác đi theo chi hội mặc đồng phục (Nếu có) :P

Chương trình chính trong buổi off

1.Từ 10h đến 11h30: Đón khách
2.11h30 đến ...h : BTC giới thiệu sơ qua mục đích buổi of
3.MC giới thiệu các admin, mod, các chi hội tham dự
4.Đại diện admin đọc diễn văn ngắn
5.Phải ăn một tí cho...đỡ đói.
6.Các chi hội tham gia phát biểu ý kiến, đề nghị xin cấp đất... kiện cáo ngay tại chỗ
7.Các học trò của bác Kiamorningfun ở trường nghệ thuật quân đội góp vui
8.Cây nhà là vườn
9.(Tính sau)
10.Kết thúc lúc nào tùy ý + quyết toán tài chính.

Em báo cáo về công tác hậu cần luôn:
Chủ nhật 4 / 12 các bác tiền trạm gồm có:
1, Tiến Tùng (Bác này là dân hay đi, hay nhâu)
2, Dũng Khọm (Bác này như trên + Khó tính về đường ăn uống)
3, Em (Kiểu gì cũng được. chỉ cần có chỗ nhậu)
4, Hưng alpha (Uống là nghề của chàng)
5, Me3g (Đương nhiên phụ nữ đi chợ phải mặc cả và chọn được món cho cả nhà)
6, Lan tươi (giống me3g)
Sau khi cân nhắc, mặc cả 4 lần, với tiêu chí chọn món, đặt mâm của bọn em là không hướng tới sự sang trọng mà có cớ để mọi người gặp mặt...đỡ đói! :P và để cho bên phục vụ có thể làm nhanh nếu chúng ta sát giờ mới chốt được số lượng thành viên.
(Cũng tính đến việc an toàn giao thông nên mỗi mâm chỉ có 4 chai bia + Nước ngọt) :P

Bọn em chọn như sau:
1, Nộm sứa…68k
2, Nem Thào Thị…90k
3, Su su xào…45k
4, Mực chiên bơ…150k
5, Tôm rang muối…290
6, Cá Tầm nướng…300
7, Cá Tầm om chuối đậu + Bún…500
8, Bia 4 chai…64k
9, Nước ngọt 2 chai…30k
10, Dưa hấu tráng miêng…
Chốt giá một mâm là 1.500.000 (Đã bao gồm toàn bộ chi phí của nhà hang, không tính phí phát sinh)
Thu 300k x 6 = 1.800.000 (Thừa 300k)
300k/mâm này để:...nếu có mâm gọi thêm cơm canh…và …nhu cầu khác mà các bác thấy còn thiếu...:P

[FONT=&quot]Mọi việc lien quan đến hậu cần do mợ me3G đảm nhận![/FONT]

Đây là bản đồ lối vào Tào Thị

Chỉnh sửa cuối:

HwngHD

Xe tăng
Cập nhật danh sách:

HwngHD

Xe tăng
Chỉ thị :P :

Lưu ý: CÁC CHI HỘI, CÁ NHÂN ĐĂNG KÝ SỐ LƯỢNG THÀNH VIÊN TRƯỚC NGÀY 9/12 TẠI THỚT NÀY

- Người đăng ký sau sẽ copy bài đăng ký trước để nối Danh sách của mình vào
- Mong các cụ, các mợ không spam làm loãng thớt

Trân trọng cảm ơn!

Rickyman

Xe điện
Em xin một vé nhá...vụ này có phải qua cò không cụ chủ thớt?

Mỗi chi hội được 5 người
Cộng thêm em là 6, em bảo kê thêm 6 người nữa cho đủ 2 mâm :))

Blinlove

Xe điện
Oem đặt nửa viên gạch, giao thừa đêm 09/12 oem quyết tiếp! adi

HwngHD

Xe tăng
Hưởng ứng lời kêu gọi của BĐH OF: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

Kính thưa các cụ các mợ, hiện tại tình trạng tắc đường chưa quá nghiêm trọng tại địa bàn HD, tuy nhiên BLĐ chi hội vẫn đề nghị tất cả các member chúng ta hưởng ứng lời kêu gọi của 4rum. Mỗi chiếc xe của các cụ các mợ là 1 áp phích di động nhắc nhở mọi người nâng cao ý thức xây dựng VH GT vừa thể hiện chúng ta là những con người tiến bộ, vui chơi có văn hóa.
Mời các cụ, mợ đăng ký nhân banner tại thread này, nếu 18/12/2011 bận ko đi HN được em sẽ cử đại diện đi nhận giúp.

Thưa tất cả các cụ, các mợ!

Quả là tình trạng tắc đường, tai nạn giao thông ở Hà Nội nói riêng và Việt Nam nói chung đã đến mức đỉnh điểm của sự bức xúc.

Các cơ quan ban ngành đã có những động thái quyết liệt để giải quyết tình trạng giao thông nhưng hình như không đạt kết quả. Hình như mọi việc đều đổ bể vì chưa đi được vào lòng dân, chưa tạo được ý thức khi tham gia giao thông của người dân.

Hàng ngày, hàng giờ chúng ta biết được điều này thông qua OF. Vậy chúng ta phải hành động như thế nào bây giờ??? Vẫn biết chúng ta - OF chỉ là 1 cộng đồng nhỏ, mỗi OFer chỉ là cá nhân nhỏ trong cả xã hội lớn, nhưng chúng ta có thể cùng nhau để góp phần xây dựng VĂN HÓA THAM GIA GIAO THÔNG với mong muốn: TỐT CHO CHÚNG TA, TỐT CHO XÃ HỘI.

BĐH OF xin ra lời kêu gọi toàn thể thành viên của OF tham gia vào phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG" với chủ đề đầu tiên: "LÀN ĐƯỜNG"

THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM, THÀNH PHẦN THAM GIA, HÌNH THỨC TỔ CHỨC:

1. Thời gian: 9h sáng ngày chủ nhật (18/12/2011)

2. Địa điểm: Trước sân vận động Quốc gia Mỹ Đình

3. Thành phần tham gia: Thành viên G21, các Admin, các MOD, các Chánh Tổng, cùng toàn thể thành viên OF tự nguyện tham gia chương trình. Chương trình có sự góp mặt của nhiều đại diện các cơ quan truyền thông đến đưa tin về sự kiện này.

4. Hình thức tổ chức:

- Đại diện BĐH lên tuyên bố phát động phong trào: "CHUNG TAY XÂY DỰNG VĂN HÓA GIAO THÔNG"

- Các thành viên đã đăng ký tham gia chương trình mang xe đến để dán baner do BTC đã sản xuất lên trên kính lái và kính hậu. BTC khuyến khích các thành viên đăng ký qua các chi hội đang sinh hoạt trên diễn đàn và lấy baner theo số lượng mà chi hội đăng ký với BTC. Các chi hội, thành viên muốn lấy baner trước có thể đến các địa chỉ sau:

1. VP otofun: nhà Ã, tổ 54, Trung Kính. đt: 3 555 8066 gặp mrs Lan

2. Gara Tiên Phong: ngõ 85 Láng Hạ. đt: 0904 11 00 44 gặp mr Sonrack

3. Minhkhoi Audio: 1A Trần Thánh Tông. đt: 090 209 00 88 gặp mr MinhKhoi

4. Gara Vietvoiz: Số 9/142 phố Phú Viên, phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội. đt: 094-7785-333 gặp mr Vietvoiz

Hiện nay BTC đang tiến hành sản xuất baner, khi nào có sẽ được thông báo rộng rãi trên OF.

Vì một ngày mai tươi sáng của giao thông Việt Nam. Hãy đăng ký tham gia chương trình tại đây.

Xin cảm ơn và hẹn gặp lại trong ngày 18/12/2011.

Trân trọng

Baner cuối cùng của chương trình:

HwngHD

Xe tăng
Cập nhật DS

1, Audirolex.
2. Mr Blinlove
3. CaptivaLT
4. MrQuangHao

Chỉnh sửa cuối:

nguyenngocthuy

Xe đạp
Phố Thông - Đoàn Tùng Thanh Miện - Hải Dương
Mỗi chi hội được 5 người
Cộng thêm em là 6, em bảo kê thêm 6 người nữa cho đủ 2 mâm :))
tiếc quá nhà em lại đang ở QUẢNG TRỊ ko về được bao nhiêu lần thấy các cụ các mợ ở nhà vui vẻ quá em ở đây thấy tủi thân quá. hic. em hứa với cụ Hưng alpha là đặt 2 cái áo mà bận bịu quá chưa đi chuyển tiền cho cụ được cụ thông cảm cho em nhé.

Blinlove

Xe điện
Kính thưa các cụ các mợ, hiện tại tình trạng tắc đường chưa quá nghiêm trọng tại địa bàn HD, tuy nhiên BLĐ chi hội vẫn đề nghị tất cả các member chúng ta hưởng ứng lời kêu gọi của 4rum. Mỗi chiếc xe của các cụ các mợ là 1 áp phích di động nhắc nhở mọi người nâng cao ý thức xây dựng VH GT vừa thể hiện chúng ta là những con người tiến bộ, vui chơi có văn hóa.
Mời các cụ, mợ đăng ký nhân banner tại thread này, nếu 18/12/2011 bận ko đi HN được em sẽ cử đại diện đi nhận giúp.
Cập nhật DS
1, Audirolex.
2. Mr Blinlove

Nói là làm!

Trạng thái
Thớt đang đóng