Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

HwngHD

Xe tăng
Báo cáo các Cụ/Mợ thế này: Cầu Việt Trì đang sửa nên chỉ thông 1 làn theo khoảng thời gian 25p/lần
Các Cụ Mợ có thể đi đường 32 hoặc Đại lộ Thăng Long qua cầu Trung Hà chạy thẳng đến Cầu Phong Châu rẽ phải theo đường đê khoảng 10km là tới Việt Trì. Đường này rất thoáng và dễ đi xa hơn đườn quốc lộ 2 khoảng 14km, chỉ lưu ý đoạn từ Cầu Trung Hà đến Cầu Phong Châu là xxx hay bắn tốc độ và lỗi vượt phải, đè vạch
các Cụ lưu ý. E đã nhờ anh Gúc nhưng k tìm ra để chỉ rẫn cho các Cụ nhưng k được nên đành chọn cách chỉ dẫn bằng cơm vậy
vì cầu Phong Châu Google chưa update đó chính là cầu lối Huyện Tam Nông sang huyện Lâm Thao, map đi từ Sơn Tây lên đây ah:

Blinlove

Xe điện
vì cầu Phong Châu Google chưa update đó chính là cầu lối Huyện Tam Nông sang huyện Lâm Thao, map đi từ Sơn Tây lên đây ah:
Vẫn đường cũ, đi qua Hòn Đá Kỳ mìa, ông Gu này chậm tiến thật chú Hwng nhẩy?

Bản đồ cho cả nhà nhé

C: là chỗ đầu Đại lộ Thăng Long
D: là thị xã Sơn Tây từ đây theo Quốc lộ 32 đến Tam Nông qua cầu Phong Châu rẽ vào đường 32C rồi 310 sang Việt Trì
E: Việt Trì

Tuy nhiên em thấy đi hợp lý nhất vẫn là đi lên Nội Bài, qua Vĩnh Yên lên cầu Việt Trì, dù cầu này đang sửa, 25 phút đổi chiều qua mình đợi vẫn được, đi lối kia xa hơn lỗi này khoảng 30km

AudiRolex

Xe tải
bá cáo, bá cáo, bá cáo. Trưa mai iem có cuộc họp mà Desktop lại là chủ trì chắc fai 12h mới xong ko trốn đc, ko biết giờ đấy iem đi thì còn miếng xương nào mà gặm ko nhỉ, các cụ mợ nhòm ngó giúp iem nếu còn thì alu iem câu để em vít ga nhá, nếu hết rồi thì iem hóng hớt ảnh ọt zậy...

tiger_girl

Xe buýt
bá cáo, bá cáo, bá cáo. Trưa mai iem có cuộc họp mà Desktop lại là chủ trì chắc fai 12h mới xong ko trốn đc, ko biết giờ đấy iem đi thì còn miếng xương nào mà gặm ko nhỉ, các cụ mợ nhòm ngó giúp iem nếu còn thì alu iem câu để em vít ga nhá, nếu hết rồi thì iem hóng hớt ảnh ọt zậy...
Sáng thú7 mới khởi hành mợ ơi.Mợ cứ vô sờ tư đi nhé :D

tiger_girl

Xe buýt
Oh, iem nhầm. Cứ tưởng mai thứ 7. Ý iem là thứ 7 iem fai họp ạ tới 12h trưa
Chương trình bên ấy là buổi sáng nếu chi hội hay cá nhân nào muốn đi lễ Đền Hùng thì sẽ đi còn chương trình oăn chơi trác táng giao lưu phối hợp sẽ chính thức bắt đầu vào lúc 17h nên nếu mợ cứ vô tư đi đảm bảo rượu thịt vưỡn đủ đầy :D

AudiRolex

Xe tải
Chương trình bên ấy là buổi sáng nếu chi hội hay cá nhân nào muốn đi lễ Đền Hùng thì sẽ đi còn chương trình oăn chơi trác táng giao lưu phối hợp sẽ chính thức bắt đầu vào lúc 17h nên nếu mợ cứ vô tư đi đảm bảo rượu thịt vưỡn đủ đầy :D
Có câu này của mợ iem yên tâm họp hành đến khoảng 2h chiều là hội ngộ các cụ mợ đc rồi. Ăn chơi cái gì thì nhớ chờ đợi iem đấy

tiger_girl

Xe buýt
Có câu này của mợ iem yên tâm họp hành đến khoảng 2h chiều là hội ngộ các cụ mợ đc rồi. Ăn chơi cái gì thì nhớ chờ đợi iem đấy
E thề...e hứa...e đảm bảo...Nhưng k như vụ nhà KB đâu đấy:P

Blinlove

Xe điện
Bản đồ cho cả nhà nhé

C: là chỗ đầu Đại lộ Thăng Long
D: là thị xã Sơn Tây từ đây theo Quốc lộ 32 đến Tam Nông qua cầu Phong Châu rẽ vào đường 32C rồi 310 sang Việt Trì
E: Việt Trì

Tuy nhiên em thấy đi hợp lý nhất vẫn là đi lên Nội Bài, qua Vĩnh Yên lên cầu Việt Trì, dù cầu này đang sửa, 25 phút đổi chiều qua mình đợi vẫn được, đi lối kia xa hơn lỗi này khoảng 30km
Nhiều Cụ khuyên đi Nội Bài - Cầu Việt Trì là hợp lý nhất, nhà ta thống nhất vậy đi

AudiRolex

Xe tải
tin vui đây, sáng thứ 7 em lên Phú Thọ sớm có việc có thể iem chờ cả nhà trên ấy ná. Lúc nào lên đến nơi thì alo em

tiger_girl

Xe buýt
tin vui đây, sáng thứ 7 em lên Phú Thọ sớm có việc có thể iem chờ cả nhà trên ấy ná. Lúc nào lên đến nơi thì alo em
hehe...mợ a nhô e nhé.Mai e đã có mẹt trên đó roài :))

sparkvan

Xì hơi lốp
:(( tiếc quá mình chẳng thuộc cơ quan đoàn thể nào nên chẳng được mời roài :((

Trạng thái
Thớt đang đóng