Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhudadauyeu

Xe tăng
hic, nhìn ảnh cả nhà off mà nhà em tiếc hùi hụi, hứt, dạo này nhà em bị supersoi nhiều quá nên chẳng đc đi đâu#:-s

Blinlove

Xe điện
Bất khả kháng cụ ơi, em "so ry" mấy lần với mợ Hổ rùi đó.
Em còn đang tiếc vì không dự được tăng 2 buổi tối qua đấy, cụ có đi không, kể đê...:D
E sỉn nên đi ca 2 chỗ of e, đời nào e nói...hầy

AudiRolex

Xe tải
Tiếc quá em không đi được vì bận lo chuyển công tác, nếu thành công thì tháng sau sẽ được off liên miên roài[-O<
Chuyển công tác cóa được tăng lương không cụ Ful ơi, chắc lờ cóa nhều xiền đi off roài nhể...

lahan

Xe tăng
Chào các kụ mợ, vừa rồi được ngồi off với các kụ mợ chi hội nhà HD, e rất vui và chân thành cảm ơn các kụ mợ đã nhiệt tình trong việc đón tiếp. Nhất là kụ Hungalpha rất chu đáo, các mợ nói chuyện rất cởi mở, được nâng chén với kụ Hwnghd, kụ Caoson, kụ Qang Hảo, kụ Shinl, mợ Hoa Nắng, mợ Audi, Gấu nhà kụ Hungalpha và nhiều kụ khác e chưa kịp nhớ tên. E là OFer của chi hội Civic nhưng lại đến dự buổi đầu xuân theo lời mời của kụ Hungalpha (Ko thấy các kụ đưa tên vào danh sách nhỉ :(( ) nên chỉ lấy vai là OFer mời kụ CT, PCT, Chã Hungalpha và các kụ mợ chi hội nhà HD khi nào có dịp tới Hà Nội thì bùm e 1 cái để e đón tiếp và giao lưu hợp xướng ợ :x .
Các kụ lãnh đạo nhà BG về đêm đó có xuôi chèo mát mái ko vậy? Kụ La già uống bình tĩnh quá :))
em chào cụ dập chứng ! ... hôm đó nhà BG em về còn tác nghiệp ở BN .Mãi đến 22h30'' mới về đến nhà

HwngHD

Xe tăng
Chân thành cám ơn các vi khách mời đã tới tham dự lễ khai xuân OF Hải Dương, sự hiện diện của quý vị là niềm vinh hạnh của chúng em.
PS: tửu lượng em kém nhất hội nên ko theo được đến cùng, các cụ thông cảm nhé. Hẹn các cụ lần sau!

Blinlove

Xe điện
Oem thich tháng nào cũng off cơ

Chỉnh sửa cuối:

Blinlove

Xe điện
E alu cho Hwnghd check nốt!

Chỉnh sửa cuối:

fulro

Xe tăng
Chuyển công tác cóa được tăng lương không cụ Ful ơi, chắc lờ cóa nhều xiền đi off roài nhể...
Đầu tư phải có lãi thì mới làm chứ mợ, xèng thì chưa bít có nhều hơn không nhưng thời gian thì chắc chắn là có, cứ cơm nhà má vợ chã sợ bố con thèng nào ;))

eparch

Xe buýt
Dạ, Hải Dương nhà chúng em luôn luôn vừa lòng khách đến và đẹp lòng khách đi ạ... Mời cụ ghé thăm giao lưu thường xuyên ạ..ạ..ạ :)>-:6:
Chân thành cám ơn các vi khách mời đã tới tham dự lễ khai xuân OF Hải Dương, sự hiện diện của quý vị là niềm vinh hạnh của chúng em.
PS: tửu lượng em kém nhất hội nên ko theo được đến cùng, các cụ thông cảm nhé. Hẹn các cụ lần sau!
Gặp gỡ là vui rồi. E cũng uống kém lắm :D Các mợ bên đó uống giỏi quá (*) Kụ Blinlove ko đi tăng 2 tiếp các kụ BG tiếc quá nhỉ ;)

em chào cụ dập chứng ! ... hôm đó nhà BG em về còn tác nghiệp ở BN .Mãi đến 22h30'' mới về đến nhà
Chiều e về cũng cố tí thế là cũng 22h kụ ợ :))

Blinlove

Xe điện
Gặp gỡ là vui rồi. E cũng uống kém lắm :D Các mợ bên đó uống giỏi quá (*) Kụ Blinlove ko đi tăng 2 tiếp các kụ BG tiếc quá nhỉ ;)

Chiều e về cũng cố tí thế là cũng 22h kụ ợ :))
E say mềm, về còn bị gãy gương chiếu hậu, mà đã đi làm lại đc đâu. Oe oe ... Công nhận rịu nhà cụ Hưng ngấm, êm, say thật

Blinlove

Xe điện
Vụ nào ở đâu cũng vậy Cụ Hát dê ơi! Say sỉn làm sao tuẩn y đc. Thông củm đi mà!

Chỉnh sửa cuối:

eparch

Xe buýt
Báo cáo tài chính buổi Off đầu xuân Nhâm Thìn
I. Chi:
=> Tổng chi: 2,16M.
II. Thu:
...
7. Mr QuangHao: 200K.
8. ChanThienMy: 200K.
10. Audi: 200K.
=> Tổng thu: 2,8 Mét.
Trân trọng!
Èo, kụ ơi! E là nhà Civic nhưng đi off chui nên kụ ghi e là Eparch nhé ;)) Nếu đi với vai nhà Civic thì nhất định phải có hoa, quả, lễ ợ :))

E say mềm, về còn bị gãy gương chiếu hậu, mà đã đi làm lại đc đâu. Oe oe ... Công nhận rịu nhà cụ Hưng ngấm, êm, say thật
Kụ đánh 4B sát tường quá à?

Blinlove

Xe điện
Èo, kụ ơi! E là nhà Civic nhưng đi off chui nên kụ ghi e là Eparch nhé ;)) Nếu đi với vai nhà Civic thì nhất định phải có hoa, quả, lễ ợ :))

Kụ đánh 4B sát tường quá à?
Cái tay oem đánh ra ngoài, thía mà nó cứ đòi gặp ôg a Tên Tường mới đỉu chứ Kụ

Trạng thái
Thớt đang đóng