Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

AudiRolex

Xe tải
E vìa còn hàng nóng của mợ tất.Mà vụ đi lễ mợ thấy sao?
Mợ dạy gì iem vâng tuốt, nhạc nào iem cũng nhảy miễn là được đi là iem vui roài... Đêm mai iem ngụ HD cụ chủ tịch bố trí người tiếp iem nhá...

Chỉnh sửa cuối:

tiger_girl

Xe buýt
Mợ dạy gì iem vâng tuốt, nhạc nào iem cũng nhảy miễn là được đi là iem vui roài... Đêm mai iem ngụ HD cụ chủ tịch bố trí người tiếp iem nhá...
E ah mợ...mợ nói thế e đi lừa các cụ sao đc;))

tiger_girl

Xe buýt
Mợ thủy về cùng mợ Audi từ t6 lun đê.Nhà mềnh sinh hoạt tập thể cho có chị có em:D

tiger_girl

Xe buýt
Ui, cái này thì iem không chơi rồi, thôi mợ ngủ 1 mình đê coàn iem iem iem iem... iem không ngủ đâuX_X[-O< Iem chửa bao giờ được ngủ ở HD cả
Mợ mún ngụ mí ai để e bố trí cho ná ;)

tiger_girl

Xe buýt
Thanks mợ nhưng mờ mợ lại hỏi iem giữa public thế này thì iem ngại thiên hạ họ dị nghị lém... Iem gửi mật thư choa mợ ná...
Cóa j mợ cứ mạnh dạn đề xuất e sẽ xin ý kiến chỉ đạo của cấp trên

Blinlove

Xe điện
Cả nhà ưi! Hềnh như nhà mềnh có Mợ Au và Ti đang bất thường ý!

túm lại là nhà mềnh dưới đấy đủ xe roài khong cần cái mạng iem nữa nhể nhưng sao cụ Alpha lại bôi cái mặt đen sì trên cái danh sách đăng ký là ý giề ấy nhể cụ ơi??? Hay là cụ đút iem vào cái nhóm không được đi Blin và Do Le???
@ Cụ Sơn: Mấy lần iem tưởng được sinh hoat tập thể nhưng cụ tinh lừa iem thui
Cái chú Hưng alpha sao lại để danh sách hai màu phân biệt chủng tộc vây, chú Công có đi đâu mà cho vào. Phân công cụ thể ai đi xe ai để hẹn nhau cho chắc đi....Mợ Audi kiểu gì chả phải sang Hải Dương để đi cùng????
Những người màu đen không xuất phát từ Hải Dương mà, em để thế cho nó dễ phân xe :D
Rất cám ơn tinh thần vì đồng đội, sẵn sàng chạy quanh miệng thúng của mợ Audi, dưng mà em vượn giận mợ lắm, nãy chả kịp ăn sáng dứt áo đi ngay

@ Hổ: tập trung và 9h00 dọc đường đón nhau lên đến nơi là vừa kịp off, có đi Lễ thì để chiều chứ anh sợ rình rang không kịp
Việc dùng tiền mua hoa đưa vào việc khác ý nghĩa hơn... khởi sướng từ nhà Hải Dương mà, những người đi mỗi người đóng 100k là đẹp

Do bận việc gia đình, anh Cao Sơn không thể đi cùng đoàn, như vậy xuất phát từ Hải Dương còn có 02 xe của cụ DG8809 và Đỗ Lê

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ VÀ PHÂN XE

Xuất phát lúc 9h00 tại cafe Delta Kinh Bắc

I/ Xe DG8809
1.
DG8809
2. Hungalpha
3. Tiger_Girl

II/ Xe Đỗ Lê
1. Đỗ Lê
2.
HwngHD.
3. Thuylady
0164.965.1323; 090.629.1905 (đón ở chân cầu Thanh Trì)

III/ Xe mợ Audi: đi từ Chí Linh sang Bắc Ninh cho gần

@ All: do thời gian gấp rồi, nếu có sự thay đổi nào nữa, đề nghị các cụ các mợ điện thoại trực tiếp cho em nhé!

CaoSonHD

Xe tải
Website
www.hdvietnam.com
Thành thật xin lỗi BTC và các cụ, các mợ. Em vừa nhận được lệnh sáng sớm ngày mai phải đi cùng thân mẫu (cả 2 cụ) đi Quảng Ninh có việc Gia đình đến hết chủ nhật mới xong việc. Các cụ, các mợ đi về nhớ chụp ảnh và post lên trang nhà cho em ngó tý. Xin lỗi cụ DG, nghi ngờ cụ không chắc chắn hóa ra mình lại chập chờn...
Nhưng vì việc gia đình không thể khác được nên một lần nữa xin lỗi BTC và các cụ, các mợ. Chúc các cụ, các mợ thượng lộ, bình an, zui zẻ đến phút chót...

HwngHD

Xe tăng
Vậy là ổn rồi, tối qua e làm về thằng cu nó bị ho nhiều quá nên ko online được nay thấy các cụ đã sắp xếp đâu vào đấy, thank you. Hẹn mọi người ngay mai!
PS: hôm nay em phải nghỉ ở nhà trông em, ko online thường xuyên, có gì gấp các cụ alo e nhé!

Chỉnh sửa cuối:

AudiRolex

Xe tải
Do bận việc gia đình, anh Cao Sơn không thể đi cùng đoàn, như vậy xuất phát từ Hải Dương còn có 02 xe của cụ DG8809 và Đỗ Lê

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ VÀ PHÂN XE

Xuất phát lúc 9h00 tại cafe Delta Kinh Bắc

I/ Xe DG8809
1.
DG8809
2. Hungalpha
3. Tiger_Girl

II/ Xe Đỗ Lê
1. Đỗ Lê
2.
HwngHD.
3. Thuylady
0164.965.1323; 090.629.1905 (đón ở chân cầu Thanh Trì)

III/ Xe mợ Audi: đi từ Chí Linh sang Bắc Ninh cho gần

@ All: do thời gian gấp rồi, nếu có sự thay đổi nào nữa, đề nghị các cụ các mợ điện thoại trực tiếp cho em nhé!

Dear các cụ mợ. Thực sự là do iem sợ các cụ mợ thiếu xe nên iem định chạy xuống đón nhà mềnh cho đủ đội hình, dưng nay iem nhìn thấy thêm cả xe cua cu Do Le roài là quá đẹp iem xin vắng mặt ạ. Các cụ đừng vội mắng iem mà tất cả la do rượu của cụ Anpha ạ, túng iem uống với tinh thần hết sức nghiêm túc là mỗi người hai chai và giờ iem vừa đưa mấy lão say ngất trên cành quất về Hà Nội và đến giờ là iem cũng ngất rồi... Em xin phép đi ngủ và nếu mai em chưa dậy chào buổi sáng thì các cụ chạy ra báo công an và giữ lão Hưng anpha lại choa iem đừng để lão ấy trốn nhá. Ối ồi ôi cái rượu gì ấy...

Chỉnh sửa cuối:
Dear các cụ mợ. Thực sự là do iem sợ các cụ mợ thiếu xe nên iem định chạy xuống đón nhà mềnh cho đủ đội hình, dưng nay iem nhìn thấy thêm cả xe cua cu Do Le roài là quá đẹp iem xin vắng mặt ạ. Các cụ đừng vội mắng iem mà tất cả la do rượu của cụ Anpha ạ, túng iem uống với tinh thần hết sức nghiêm túc là mỗi người hai chai và giờ iem vừa đưa mấy lão say ngất trên cành quất về Hà Nội và đến giờ là iem cũng ngất rồi... Em xin phép đi ngủ và nếu mai em chưa dậy chào buổi sáng thì các cụ chạy ra báo công an và giữ lão Hưng anpha lại choa iem đừng để lão ấy trốn nhá. Ối ồi ôi cái rượu gì ấy...
Trời ạ
Em đã cảnh báo là ngày trước cái cụ GCC mỗi cụ uống có nhõn 1 chai mà đùn đẩy nhau từ trưa đến tối không ai chịu lái xe về Hà Nội, mợ máu quá làm dững 2 chai
May quá có mợ cảnh báo nên cụ Việt Vòi chỉ dám làm nửa chai xong rồi về HN ngon

nhungamj

Xe buýt
Trời ạ
Em đã cảnh báo là ngày trước cái cụ GCC mỗi cụ uống có nhõn 1 chai mà đùn đẩy nhau từ trưa đến tối không ai chịu lái xe về Hà Nội, mợ máu quá làm dững 2 chai
May quá có mợ cảnh báo nên cụ Việt Vòi chỉ dám làm nửa chai xong rồi về HN ngon
cụ lại đầu đọc rồi

K_80A

Xe điện
chúc các cụ mợ thượng lộ bình an, Hẹn gặp lại các cụ mợ tại Bắc Ninh Citinhá:x

Trạng thái
Thớt đang đóng