Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

damkhanh

Xe điện
Hai cụ Muadem và Sonxt đề nghị tránh xa Thulan của em ra nhá!

damkhanh

Xe điện
Trên OF lày em chỉ xí có mỗi....3 mợ dưới chữ ký của em thôi, còn nại nhường các cụ tất....lào, đã thoải mái chưa???8-}

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Em còn rất nhiều ảnh hot nhưng từ chiều tối đến giờ đi tổng kết sinh nhật OFHD, xong lại ngồi với cụ Hiệp Lực bên Tuyên Quang, say quá@-)!Có khi mai up ảnh tiếp chứ giờ mà up ảnh thì khối cụ và mợ đêm nay mất ngủ mất:))=))

damkhanh

Xe điện
Em thấy OF Hải Dương các mợ xinh dã man luôn, nào là gấu cụ QuangHao, gấu cụ Blinlove, nào là Hồng xinh...ôi, toàn các mợ làm say đắm lòng người...nếu bắt em phải chọn một người, em xin chọn..................

.........................Thulan, em xin hết ạ! 8-}

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
Em thấy OF Hải Dương các mợ xinh dã man luôn, nào là gấu cụ QuangHao, gấu cụ Blinlove, nào là Hồng xinh...ôi, toàn các mợ làm say đắm lòng người...nếu bắt em phải chọn một người, em xin chọn..................

.........................Thulan, em xin hết ạ! 8-}
Hợ..hợ.. Iem thiẹn :">

Chỉnh sửa cuối:
Hôm sn OF lần thứ 5 cháu đã đc gặp cụ Hungalpha, cụ VinhNguyễn và 1 số cụ khác nhà HD được chứng kiến sự nhiệt tình của các cụ khi các cụ đội mưa ra về lúc 11h đêm vượt qua 65 cây số tưởng chừng các cụ đã nản và mệt lắm roài thế nhưng cụ VinhNguyễn vẫn kịp online báo cáo tình hình đã về đến nhà bình an, chỉ thế thôi cháu đã thật khâm phục sự nhiệt tình của nhà HD như thế nào? tối hôm sau sn trời vẫn mưa nhưng thật bất ngờ cháu vẫn lại đc thấy cụ Hưngalpha, cụ VinhNguyễn có mặt tại buổi lễ, những tưởng như thế cháu đã rất nể phục tinh thần của các cụ nhưng đến hôm nay khi xem hết 16 trang của sn nhà OFHD thật hoành tráng thì cháu thiết nghĩ rằng sự nhiệt tình để nói về các cụ là chưa đủ mà thêm vào đó là nhiệt huyết và sự quyết tâm, các cụ thật đáng đc ngưỡng mộ. Chúc cho nhà OFHD luôn vững mạnh:-bd
Em xin cám ơn những lời chúc, lời khen, lời động viên mà cụ đã giành cho OF Hải Dương và cá nhân em.
Thật tiếc là em chưa thể nhớ cụ là ai ;;)

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Năm nay các cụ ít đưa F1 ra,thành ra em chỉ chộp được rất ít ảnh các cháu.
Các cụ vào nhận F1 nhà mình nhá.
Ofer tương lai(rất đẹp trai, chắc hơn bố:D)

chắc đây F1 nhà cụ Hùng cò

namkhuestar

Xe tải
Ảnh chủ đề .......Maika........

hot girlboy ...

Xin phép mr Quanghao, em đem bức này sang thớt ảnh đẹp từng ki lô mét của cụ Kang bên clb ô phở nhé ...

Trạng thái
Thớt đang đóng