Hải Dương Tổng hợp các hoạt động của OF HD 2011 Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

khải23c0545

Xe tăng
Em nghĩ TB kiêm luôn chức Chủ tịch là hợp lý nhất đấy Hội tụ đầy đủ các điều kiện Cần và Đủ
( Em chỉ là góp ý thôi nhá )

hoavanairbrush

Xe tải
Website
www.hoavan.vn
có vẻ như các bác không muốn bầu chủ tịch cho OFHD nhỉ,

tâm huyết của các cụ để làm gì, nhiệt tình để làm gì, công sức để làm gì, tiền bạc để làm gì, thời gian để làm gì? Có phải tất cả những cái đó các cụ đã bỏ ra và nhận lại đủ rồi ?

bây giờ là lúc em thấy các cụ còn hay đã hết đây.

Em chỉ có ý kiến là nếu còn các cụ ủng hộ OFHD, nếu hết thì các cụ để mấy người còn làm.

Nhân đây em xin phê bình thẳng thắn như sau:

1. Về cá nhân cụ Ngocbh:
Cụ đã bỏ rất nhiều tâm huyết, rất nhiều thời gian, rất nhiều và rất nhiều để có OFHD hôm nay, nhưng sau tất cả những gì cụ đã làm thì cụ lại coi thường anh em quá. Đáng ra cụ đã vì chuyện cá nhân mà phải bỏ ghế thì cũng nên để cho anh em bày tỏ tấm lòng muốn cảm ơn cụ, và tiễn cụ về hưu một cách chân thành thay lời cảm ơn của OFHD với cụ. Cụ đã đẻ con ra và nuôi nó lớn lên thì cụ cũng nên cho nó biết cụ đã làm gì cho nó, và cũng dẫn dắt nó đi theo con đường cụ đã đi và đi chưa hết. nhưng ngược lại thì cụ thế nào ? Cụ ra đi không những là lúc đứa con của cụ nó chưa lớn, cụ chưa dẫn dắt nó, mà cụ còn không muốn cho nó lớn lên nữa. Không nuôi được thì cũng nên đem nó vào trại trẻ mồ côi cho người ta nuôi chứ. vừa tốt cho nó vừa có trách nhiệm với xã hội. Em đọc từ đầu đến giờ cụ không có được một lời nào tích cực hết, thậm chí còn coi thường người khác và coi việc bầu chủ tịch như là trò đùa. Cụ suy nghĩ xem hành động của củ có hay không ? và nếu cụ có suy nghĩ thế nào cụ cứ nói thẳng thắn cho mọi người hiểu cụ với. Tóm lại đối với cá nhân em em thật sự thất vọng về cụ, và cảm thấy bị cụ coi thường quá.
Em có mấy lời với cụ thế thôi. Cụ nằm vắt tay lên trán mà suy nghĩ đi ạ.

2. Đối với các mem mới và cũ của OFHD (trong list và chưa cập nhật):

Các cụ các mợ hiểu thì hãy chơi, chơi thì phải có trách nhiệm, trách nhiệm cả những lúc không chơi vì mình là thành viên, là một phần của nó. OF là một diễn đàn mở, không chịu sự ràng buộc hay sự ép buộc nào cả. Nhưng cái gì cũng thế, đã là thành viên thì phải có tinh thần và trách nhiệm với hội. Suy nghĩ trước khi vào, vào rồi cảm thấy không hợp hay không có điều kiện tham gia thì xin ra.Mọi thứ nên vui vẻ. Tránh nhất là chơi với nhau thì vui vẻ, không chơi với nhau thì quay sang không vui với nhau. Không gặp nhau trên OF vẫn là người quen ngoài xã hội. Trong thời gian em tham gia OFHD em thật sự thấy và có mấy điều phê bình như vậy.

Qua đây có mấy lời muốn nói như vậy. Em ít tuổi và còn non xanh nên cũng chẳng tham gia triều chính, nhưng dù bất cứ cái gì, bất cứ ai chỉ cần xây dựng OFHD là em ủng hộ. Còn nếu để nó chết nghĩa là tâm huyết, công sức, thời gian, tiền bạc của em và của các cụ các mợ đổ xuống sông xuống biển hết và tất nhiên lúc đó chúng ta từ lớn đến bé đều trở thành trẻ con, những cuộc chơi và việc làm ý nghĩa đều trở thành trò lố bịch vô bổ.

Em xin hết .

ngocbhhd

Xe điện
@ Hoavan: Chú nói hay lắm, tâm huyết lắm, anh ghi nhận.

Mong rằng chú sẽ phát huy để ủng hộ cho một người lãnh đạo mới xứng đáng hơn anh.

Hết.

Redstar

Xe buýt
Chương trình vui rồi đây....

Tình hình là dạo này em bị cái con viềng việc nó hành dữ quá, ngược xuôi, xuôi ngược ...kinh hoàng luôn. Tuy nhiên chuyến này em cũng quyết về tranh cử với mấy cốc bia mừng chủ tịch nhiệm kỳ mới của Hội nhà ta... lâu rồi không được uống bia quê nhà với các cụ.. nhớ quá.. nhớ quá....

hongxinh_hd

Xe tải
Website
luatvutran.com
^^ May quá, suýt thì em bị bỏ qua vụ này. :D
Em mổ mắt nên phải về Hải Dương dưỡng bệnh 2 tuần
Có lẽ mai em phải ôm cái mắt đau ra ngắm cụ chủ tịt tương lai cái ạ. :D

Website
www.canhquynh.traucau.vn
E là thành viên mới vì vậy chẳng có ý kiến gì khác ngoài việc bỏ lá phiếu cho người tâm huyết...để đưa OFHD vững mạnh chứ e thấy dạo này OFHD hơi đuối phải không các Cụ.
@Lãnh đạo mới là phải thay cả ban điều hành vì vậy chiều này e đút nút cho Cụ Trưởng ban ít gạch ngói để cho e xin cái ghế thơ ký châm điếu cho các Cụ.

fulro

Xe tăng
Theo thiển ý của em những cụ nào đang giữ chức vụ tại các chi hội khác tốt nhất không nên đưa vào danh sách đề cử. Nhân dịp này ta cũng phải có quy chế sinh hoạt hội sao cho phù hợp

fulro

Xe tăng
Em bầu luôn cho ló lóng
Chủ tịch hội: HungHD
Chắc chắn đây là người phù hợp nhất ;)

kv2nt

Xe hơi
Các cụ cứ nhường nhau hoài. Em bận phải đi cày,cuốc chứ không em cũng mua tí chức cho nó hoành ngay.

kv2nt

Xe hơi
Này thì đưa sang.

Mua quan bán chức đợt này
Em mà không bận em đầu tư ngay
Các cụ cứ chạy loay hoay
Đẩy lên đẩy xuống vẫn loay hoay hoài

Hay là các cụ chê bèo
Đầu tư cho lắm để rồi đâm lo
Sợ rằng một khóa nên lo
Thôi thì khóa rưỡi đã lo chưa nào.

Chỉnh sửa cuối:

ngocbhhd

Xe điện
Em bầu luôn cho ló lóng
Chủ tịch hội: HungHD
Chắc chắn đây là người phù hợp nhất ;)
HwngHD thì sợ thừa tiêu chuẩn :-|

1. Thành viên OF sớm từ năm 2007.

2. Thành viên sáng lập OFHD.

3. Người đam mê xe cộ "đặc biệt là đam mê offroad".

4. Trình độ tin học khỏi phải nói.

5. Trình độ lái và kỹ thuật xe không phải nghĩ.

6. Có khả năng lãnh đạo.

7. Có mối quan hệ tốt với các Chi hội.

8. Còn nhiều lắm =))=))=))

9. Ý kiến còn lại của mọi người :P:P:P

Chỉnh sửa cuối:

khải23c0545

Xe tăng
Em hóng vụ ăn khao rửa chức nào

HwngHD

Xe tăng
HwngHD thì sợ thừa tiêu chuẩn :-|

1. Thành viên OF sớm từ năm 2007.

2. Thành viên sáng lập OFHD.

3. Người đam mê xe cộ "đặc biệt là đam mê offroad".

4. Trình độ tin học khỏi phải nói.

5. Trình độ lái và kỹ thuật xe không phải nghĩ.

6. Có khả năng lãnh đạo.

7. Có mối quan hệ tốt với các Chi hội.

8. Còn nhiều lắm =))=))=))

9. Ý kiến còn lại của mọi người :P:P:P

quả này quyết tâm chuyền bóng, đeo tròng vào cổ thằng em đây, mong các cụ sáng suốt bầu ra người có khả năng đừng nghe lời bơm vá của mấy ông ăn tiền của em rồi này nhé =))

kv2nt

Xe hơi
quả này quyết tâm chuyền bóng, đeo tròng vào cổ thằng em đây, mong các cụ sáng suốt bầu ra người có khả năng đừng nghe lời bơm vá của mấy ông ăn tiền của em rồi này nhé =))
Thôi chú cố gắng mà xúc.Để các cụ ấy yên tâm mà đánh nhau chứ.

silver309

Xe tải
Cụ mà được bầu, e đề nghị có luật rõ ràng là chỉ tụt không uống coca, nước ngọt các loại... :))

cụ nói nhỏ em vụ bầu bán này cụ tốn dư nào rồi :-|

Blinlove

Xe điện
HẸN GẶP CÁC CỤ CHIỀU TỐI NAY!:-bd

MrQuangHao

Xe tăng
Biết đi đâu về đâu....??Nhưng giờ đã có chỗ để về=
Mựa! đã được hớp bia lào của não đâu hả? mang tiếng quá chời. Quả lày mà nàm chỉ tụt thì bắt não khao bia mạnh đới:))

Trạng thái
Thớt đang đóng