[Funland] Tổng hợp các Fakebill sau khi MTTQ công khai sao kê

Fan gentra

Xe điện
thớt này lên nhanh hơn lũ ..vì nhiều người quan tâm .
em sống ở gần thái nguyên .thấy đợt lũ vừa rồi nhiều tổ chức cá nhân ủng hộ kiểu tự phát nhiều quá ..thành ra lãng phí thật ..đồ ăn ,thức uống ..vvv . thành ra cứ ủng hộ cho TTTQ là chuẩn nhất .. họ lắm được tình hình và bổ sung những thứ cần cho bà con ..lũ ở vùng cao lên nhanh và xuống cũng nhanh ..cái họ cần là tái thiết sau lũ ..chứ mỳ tôm với bánh mỳ thì chỉ làm họ qua ngày thôi . cái họ mất mát là con người và tài sản ..chỉ cần MTQ ủng hộ tiền cho MTTQ để họ có kinh phí cho bà con tái thiết cuộc sống sau lũ .chứ kéo ùn ùn lên hiệu quả không cao và có phần làm rối tình hình hơn ..

Chỉnh sửa cuối:

luolanvn

Xe tăng
Nhà e cũng chuyển thẳng MTTQ cụ ah. Ko cần ghi tên làm gì. Mình giúp chút ít chứ sao bù đc mất mát của đồng bào.
Em cũng ck thẳng vào MTTQ và Ủng hộ theo lời kêu gọi của chính quyền địa phương nơi em sống thôi.

vneseman

Xe lăn
Vào mới thấy có những sự trơ trẽn vượt qua sự tưởng tượng của con người. Đồng bào lũ lụt đã khổ lắm rồi mà có những đứa còn fake phiếu chuyển tiền để phông bạt cho bản thân x-(

cuongdiv

Xe container
Sao kê là bước 1 còn bước quan trọng nữa là bao giờ và phân bổ hỗ trợ như thế nào đến bà con bị ảnh hưởng cũng rất quan trọng
P/s a này bị sếp HD HOUSE check Var cho nghỉ việc luôn
A Sếp này cũng phải xem lại môn toán, đưa 3tr, đã ck 2k, sao vẫn đòi lại 3tr

Killer13

Xe tăng
Buồn quá các cụ nhỉ? Nhiều người đã tham lam rồi còn gian xảo nữa... sợ thật.

trungthu2020

Xe tăng
thớt này lên nhanh hơn lũ ..vì nhiều người quan tâm .
em sống ở gần thái nguyên .thấy đợt lũ vừa rồi nhiều tổ chức cá nhân ủng hộ kiểu tự phát nhiều quá ..thành ra lãng phí thật ..đồ ăn ,thức uống ..vvv . thành ra cứ ủng hộ cho TTTQ là chuẩn nhất .. họ lắm được tình hình và bổ sung những thứ cần cho bà con ..lũ ở vùng cao lên nhanh và xuống cũng nhanh ..cái họ cần là tái thiết sau lũ ..chứ mỳ tôm với bánh mỳ thì chỉ làm họ qua ngày thôi . cái họ mất mát là con người và tài sản ..chỉ cần MTQ ủng hộ tiền cho MTTQ để họ có kinh phí cho bà con tái thiết cuộc sống sau lũ .chứ kéo ùn ùn lên chẳng giải quyết dc gì mà còn làm rối tình hình hơn ..
Gớm, giờ chỗ cụ qua cơn cao điểm thì bẩu là MTQ kéo lên ùn ùn ko giải quyết được gì
Chứ lúc mà bão lũ, chính quyền cả ngàn việc, lo mỳ tôm, bánh mỳ, nước uống sao xuể cho từng hộ, lúc đó nhà nước và nhân dân cùng chung tay
Thay vì góp ý về công tác điều phối, cụ lại nói các đoàn cứu trợ ko giải quyết được gì thì ăn cháo đá bát quá
Em thật

Ha Kim Tan

Xe tải
Website
bookingad.vn
Thảo nào các nhóm Fb tăng cấp số nhân ngay sao đợt bão lũ

nhom fake.jpg

nguyentoan.uct

Xe điện
Gớm, giờ chỗ cụ qua cơn cao điểm thì bẩu là MTQ kéo lên ùn ùn ko giải quyết được gì
Chứ lúc mà bão lũ, chính quyền cả ngàn việc, lo mỳ tôm, bánh mỳ, nước uống sao xuể cho từng hộ, lúc đó nhà nước và nhân dân cùng chung tay
Thay vì góp ý về công tác điều phối, cụ lại nói các đoàn cứu trợ ko giải quyết được gì thì ăn cháo đá bát quá
Em thật
PA nào cũng sẽ có điểm mạnh, điểm yếu cụ ah. Quan trọng là người điều phối, nên là ông lãnh đạo lúc nào cũng lương cao gấp mấy lần người thực hiện là vậy.

chip_m

Xe buýt
Cụ check giúp với ạ. Em đa nghi quá, thấy cứ sai sau vì viết được có dấu ạ 🥹

Kiểu gì sau chẳng có 1000 người check var giùm cụ!
TCB viết nội dung ck có dấu được cụ nhé

zaiwaz123

Xe điện
Trên bầu trời có thêm một vì sao được đặt tên là "Sao kê", ngôi sao này là khắc tinh của bọn lươn lẹo.

trungthu2020

Xe tăng
PA nào cũng sẽ có điểm mạnh, điểm yếu cụ ah. Quan trọng là người điều phối, nên là ông lãnh đạo lúc nào cũng lương cao gấp mấy lần người thực hiện là vậy.
Cụ cùng quan điểm với em ah
GIờ vẫn còn nhiều điểm người dân kêu gọi tiếp tế vì bị cô lập, các đội cứu trợ vẫn sẵn sàng phối hợp cùng chính quyền chứ có phải đã dừng đâu

Fan gentra

Xe điện
Em thật
Em thật
xin lỗi cụ ..em đính chính lại chút câu từ cho chuẩn..