[Funland] Tổng hợp bóng đá Anh mùa giải 2023-2024

Entropy

Xe tăng
Mòng biển tuyển hàng rẻ mà ngon thật, theo thống kê giá trị đội hình hôm qua mua có 25tr.

Pumzen

Xe ba gác
Ông này cũng dạng Van Gaal! Tài năng có hạn và lại có tính thù vặt😩
Nhìn tay Ten có ngoại hình giống Pep phết! Người Anh vốn hài hước, đôi khi thêm cả chút mê tín, MU đưa lão này về để đối trọng với đội bóng hàng xóm và nghĩ cái đầu trọc giống Pep có khi sẽ đổi vận như hàng xóm. :D

coquay

Xe container
Chắc lại ganh tị và muốn thể hiện sự không hài lòng với ku Hojlund ạ. Rất nhiều tình huống Hojlund đứng ở vị trí thuận lợi mà không chuyền.
Kiểu đá cắm mặt của R10 nó như thế bao năm rồi mà, năm ngoái R10 phong độ cao cứ sút là vào còn gì nhưng MU cứ quá phụ thuộc vào phong độ của R10 thì cũng ko khá lên đc
Hôm qua đá kém nhất vẫn là Tomi cả trận chả thấy đâu

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Pháo luôn khó khăn khi gặp vua trụ hạng Everton :))

Chè mai lĩnh nhạt toẹt ;))

Chauthanh11

Xe điện
Nói như cụ thì hơi hài. Có nghĩa là nghĩ Man ngang hàng với Real và Bayern? Rằng có thể tuỳ biến lối đá, dựa trên sự thông thái của cầu thủ và mềm dẻo của HLV? Manu đã bao giờ có Galaticos như Real- nơi hội tụ của các ông sao trên thế giới hay chất lì lợm, khoa học của Bayern chưa cụ?
Hai thằng Real, Bayern toàn là ngoáo ộp ở C1, duy trì hết năm này qua năm khác, mang trong mình DNA chiến thắng và gen này nó được hun đúc hàng chục năm. Manu xin lỗi chưa đủ tuổi so với hai thằng này nên nếu bảo đòi đá như hai thằng này nghe hoang đường quá.
Viêm gan cũng ăn C1 với Ajax và vào chung kết cùng Bayern rồi đấy, chuyện vô địch ở quốc nội thì khỏi bàn. Mou cũng ăn C1 với Inter và Porto dựa trên một lối đá nhất quán-phòng ngự phản công.
Còn Man ăn 2 C1 nhưng sẽ vẫn bị coi là rùa một phần. Tất nhiên vô địch là tốt nhưng nói lại thì ai cũng thấy, Man ra C1 chưa là gì cả, không có bất cứ đội bóng nào e ngại khi chơi với Man, khác 100% với Real và Bayern.
Chừng nào các cụ chưa hiểu ra vấn đề thì vẫn bị bọn em coi là ngáo thôi.
Em thẳng với cụ là em méo phải fan phiếc gì cả cụ nhé . Fan MU càng không bao giờ luôn
Nhưng nghe cụ nói nó hazz quá , giọng điệu của cụ có phần cay cú và anti đến mức mất kiểm soát .
Có nhiều thời điểm MU ngang hàng chẳng kém gì Real hay Bayern là chuyện dĩ nhiên .
Và đang nói về phong cách chơi , chứ không phải lịch sử , và nhắc cho cụ rõ là Bayern là đội bóng Đức nhưng độ lỳ lợm còn thua xa nhiều đội Anh như Chel hay Liv nhé .
Và trước mắt đội nào cũng mong rùa như MU thời Alex đã , nhiều đội đổ vài tỷ và vẫn chưa rùa như vậy được đâu cụ ạ .
Bóng đá coi chỉ để giải trí , chứ cay cú kiểu trẻ trâu làm gì hả cụ ?

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Brighton mong muốn luôn được thi đấu ở Nhà hát của những giấc mơ Old Traford😃

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF

Beu 4x4

Xe điện
Vâng bác. Em mắt kém nên xem trên máy tính không được rõ lắm :D

Xem Tivi thì bị mấy ông trẻ K+ thừa tự tin, thánh tướng và nhăng cuội, chém gió không ra chém gió, bốc phét cũng không ra bốc phét! Cháu gái MC (vếu to kéo lại) thì không thuộc cả tên đội bóng và cầu thủ!

Có 1 cái rất dở là cả bọn K+ (và đám khách mời) luôn coi K+ là đài phát thanh MU - rất thiếu chuyên nghiệp của bình luận thể thao và thiếu tôn trọng khán giả!
Ý cụ nói em Lú Tinh?
Chắc ko phải vì em đấy thả ra cúi xuống chỉ như 2 giọt nước cách xa nhau thôi chứ làm gì mà toa
😂😂

Ledung17

Xe tải
Mình nhớ ngày xưa khi MU mua V. Persi, cầu thủ có kể lại là HLV có nói với cả đội rằng nếu các cậu ko tìm thấy V.Persi để chuyền thì đừng có hòng ra sân nữa; cũng MU khi mua Hojlun thì trong trận chỉ thấy thằng Rashford nó cắm mặt vào quả bóng dê dắt và tự sút là chủ yếu, nội bộ có vấn đề, kể cả bọn chủ nó o bế cầu thủ xây dựng nên tính ích kỉ, cầu thủ trẻ có thể mắng mỏ M5 là cựu đội trưởng, tuy M5 mất vị thế và đá ko tốt nhưng hiện tượng như vậy là ích kỉ, kiêu căng, thiếu đoàn kết. Kết lại là HLV ko nắm đc phòng thay đồ thì đội ko thể thành công.

nguyen duc2902

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
pg-intertradevn.com
Mình nhớ ngày xưa khi MU mua V. Persi, cầu thủ có kể lại là HLV có nói với cả đội rằng nếu các cậu ko tìm thấy V.Persi để chuyền thì đừng có hòng ra sân nữa; cũng MU khi mua Hojlun thì trong trận chỉ thấy thằng Rashford nó cắm mặt vào quả bóng dê dắt và tự sút là chủ yếu, nội bộ có vấn đề, kể cả bọn chủ nó o bế cầu thủ xây dựng nên tính ích kỉ, cầu thủ trẻ có thể mắng mỏ M5 là cựu đội trưởng, tuy M5 mất vị thế và đá ko tốt nhưng hiện tượng như vậy là ích kỉ, kiêu căng, thiếu đoàn kết. Kết lại là HLV ko nắm đc phòng thay đồ thì đội ko thể thành công.
V. persi lúc đó là 1 tiền đạo cắm có đẳng cấp. Khả năng dứt điểm 1 chạm, phá bẫy liệt vị cực tốt. Mu lúc đó phải kéo rooney về đá thấp hơn để làm bóng. Nền tảng Mu khi đó vẫn còn khá vững vidic, Ferdinand đều còn thi đấu. Tập thể không nhiều sao lớn nhưng rất đoàn kết. Kiếm được 1 người chịu hi sinh như rooney giờ cực khó

Ryan848

Xe container
Hehe MU xấu hổ vcđ. Chán méo muốn xem, iem ngủ từ khi hết hiệp 1.
Thắng thua là chuyện thường của nhà binh, quan trọng là lối chơi nên rõ ràng và tinh thần cầu thủ nên thể hiện sự quyết tâm :)

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chè bồm nhạt nhoà.
Bao trận nữa thì Pochettino sẽ ra đi X_X

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Hoà nhạt nhoà!
1 tỷ bảng đổ ra sông Thames hết rồi😵💫