Chi hội Tổng Ford cùng nhau dọn nội thất, vệ sinh xe với Spray Nine

chauchau

Xe điện
Các cụ định thử nghiệm chuẩn bị giúp em mỗi xe vài cái khăn sạch, và mua 1 bàn chải đánh răng cũ, và 1 cái chổi sơn loại này (giá em mua là 5.000)

và chú ý RỬA XE TRƯỚC

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Sáng thứ 7 cụ đến dự cùng hội Mông rồi mua luôn ở đấy mà. Cụ có mua buôn không? có chế độ giá cho khối lượng lớn... Hehe... Em PR hộ các cụ buôn mà.
Cái này chắc phải dùng được cho các loại xe chứ ah,

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sáng thứ 7 cụ đến dự cùng hội Mông rồi mua luôn ở đấy mà. Cụ có mua buôn không? có chế độ giá cho khối lượng lớn... Hehe... Em PR hộ các cụ buôn mà.
Dạ bẩm cụ,

Chương trình này, đơn thuần là em thấy sản phẩm có ích cho chiếc xe của mình và các cụ ưa làm sạch, vì thế em chia sẻ cùng các cụ chứ không nhằm mục đích buôn bán hay quảng cáo sản phẩm ở đây cụ nhé.

chauchau

Xe điện
Dạ bẩm cụ,

Chương trình này, đơn thuần là em thấy sản phẩm có ích cho chiếc xe của mình và các cụ ưa làm sạch, vì thế em chia sẻ cùng các cụ chứ không nhằm mục đích buôn bán hay quảng cáo sản phẩm ở đây cụ nhé.
cụ Mon07 đùa đấy. Cụ ấy đã test cùng hội Mon roài

cuoichu

Xe buýt
Chương trình hay à nha, nhưng em chắc ko kịp rửa xe rồi, nếu được các Cụ thông cảm cho em làm được phần nào thì làm nhé!
Thanks,

Mon07

Xe buýt
Cái này chắc phải dùng được cho các loại xe chứ ah,
Cái này là đa năng nên không quy định là chỉ dung cho xe nào cụ ạ. Em dung rồi và lấy cho người quen mấy lọ rồi. Thích nhất là diệt khuẩn nên khử mùi rất tốt (nó không giống như nước hoa khử mùi bằng mùi khác át mùi hôi đi).
Dạ bẩm cụ,

Vâng, em hiểu mà, cụ đã nói từ đầu là thớt này không phải là quảng cáo sản phẩm mà chỉ là chia sẻ với anh em một sản phẩm có tác dung rõ rang. Có điều, chắc chắn nhiều cụ giống em là sẽ có nhu cầu mua them cho mình và người thân. Vì vậy em mới fun tí nhưng mà thật.

cụ Mon07 đùa đấy. Cụ ấy đã test cùng hội Mon roài
Cảm ơn cụ đã hiểu ý. Hôm nào gặp lại cụ hàn huyên với nhau lâu hơn nhỉ.

laichuanhieu

Xe tăng
Cụ Phan 3H ơi, mai em lại có việc đột xuất phải đưa nhạc mẫu về quê (vừa báo tối nay) nên em khg đến được rồi. Tiếc quá. Hẹn các cụ khi khác vậy.
Có cụ nào mua suất không, em bán lại cho. Em vui tý.

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Cụ Phan 3H ơi, mai em lại có việc đột xuất phải đưa nhạc mẫu về quê (vừa báo tối nay) nên em khg đến được rồi. Tiếc quá. Hẹn các cụ khi khác vậy.
Ái chà chà đầu cơ suất OF ẹp nữa, trước em cũng toàn mua vé rồi bán vé ở sân Mỹ đình ( he he Em Fun với cụ 1 xíu đấy)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cái này là đa năng nên không quy định là chỉ dung cho xe nào cụ ạ. Em dung rồi và lấy cho người quen mấy lọ rồi. Thích nhất là diệt khuẩn nên khử mùi rất tốt (nó không giống như nước hoa khử mùi bằng mùi khác át mùi hôi đi).

Vâng, em hiểu mà, cụ đã nói từ đầu là thớt này không phải là quảng cáo sản phẩm mà chỉ là chia sẻ với anh em một sản phẩm có tác dung rõ rang. Có điều, chắc chắn nhiều cụ giống em là sẽ có nhu cầu mua them cho mình và người thân. Vì vậy em mới fun tí nhưng mà thật.

Cảm ơn cụ đã hiểu ý. Hôm nào gặp lại cụ hàn huyên với nhau lâu hơn nhỉ.
Vâng, thì em cũng nói cho rõ không anh em lại hiểu nhầm! Tks cụ!

Hẹn cụ dịp khác nhé!

Chương trình hay à nha, nhưng em chắc ko kịp rửa xe rồi, nếu được các Cụ thông cảm cho em làm được phần nào thì làm nhé!
Thanks,
Vâng, mai gặp nhau cụ nhá (b)

nth194

Xe máy
Bác chủ ơi, tiếc quá mai e có việc đột xuất phải đưa mẹ vợ về quê nên e ko tham gia dc rồi ạ,bác gạch tên giúp e, e cảm ơn , bác thông cảm nhé :(.

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Em đã dặn bảo vệ của Cafe 2F. Các cụ cứ hỏi Bảo vệ anh Đến Giao Lưu Tổng Ford thì đỗ xe ở chỗ nào nhé. Các chú ấy khác xếp chỗ cho xe của các cụ tập trung 1 địa điểm. Em tên Dũng đã đặt Bàn các cụ call0947 881080 cho em nhé.

xe_bo_6_banh

Xe buýt
Em thành thật xin lỗi các cụ. Cả đêm qua em phải vào Việt Đức trông người nhà bị tai nạn, bất khả kháng nên ko thể tham gia buổi sáng nay.

Cụ Phan3H cho em xin contact của BTC để em liên lạc mua 1 bộ về dùng thử sau ạ.

Rất tiếc vì ko thể có mặt cùng các cụ :|

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cảm ơn các cụ trong BTC, xe em hôm nay đã được làm sạch, một số chi tiết như mới :)

Mondeo 2004

Xe tăng
Website
www.alop.vn
Chỉnh sửa cuối:

dcfocus

Xe tăng
Em xin lỗi cụ chủ, em có việc đột xuất phải đi nên đã ko tham gia được. Xin cụ thứ lỗi vì việc bất khả kháng. Mong cụ chủ và các cụ lượng thứ. Em sẽ mua sản phẩm về dùng thử. Thanks