[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

BMW FOREVER

Xe buýt
Thằng này phải mất tiền tỷ mới thoát, mịa ngay từ đầu chồng cho tóc vàng cọc to vào có phải đỡ khổ không?
Nói chung vụ này e mong xử nghiêm, ra đường bớt thằng húng chó
Vâng, hành vi thực sự khó thông cảm. Nhưng đầu 5 đến nơi rồi còn hành xử thế này thì tiếc quá cụ ạ.

Jamebonds

Xe container
cháu tin sẽ sẽ khởi tố và xử án, nhưng vụ này mức độ chỉ án treo thôi cụ ạ...có cái ji mà án tù ?? ko đơn giản mà cứ va chạm tí rồi gô 1 con người vào tù được.... VKS, Tòa án người ta cũng công minh đầu đuôi cũng như mức độ sự việc chứ ko theo dư luận vớ vẩn đâu, án tù nó ảnh hưởng đến sinh mệnh chính trị của một con người, đến tương lai của họ và con cái họ, ko Tòa nào hồ đồ áp tù lên cái vụ vớ vẩn giao thông này đâu. Nghe các cụ bi bô đền trăm nọ tỉ kia rồi án tù nọ kia e cười tí sặc, chắc toàn ngáo mạng mới nghĩ về PL như thế, đừng đùa khi đụng vào sự tự do của 1 công dân. E gợi ý nhé, bác lxe già sẽ phải đền bù cho ku trẻ 15-20 tr tiền khâu mặt và thuốc men theo hóa đơn viện và 1-2 tháng lương cơ bản, ngoài ra bị phạt 2-3 triệu tiền gây rối TTCC, nếu ra Tòa thì ăn thêm án treo 2-3 tháng để cảnh báo XH.
Vâng, hành vi thực sự khó thông cảm. Nhưng đầu 5 đến nơi rồi còn hành xử thế này thì tiếc quá cụ ạ.
như cụ trên nói chắc cũng án vừa vừa thôi, vì hậu quả cũng ko lớn lắm. Nhưng để vừa vừa sẽ mất khối tiề cho cả xxx và tóc vàng :))
à, ý e nghiêm là làm theo pháp luật thôi, chứ ko chạy theo dư luận ạ

như cụ trên nói chắc cũng án vừa vừa thôi, vì hậu quả cũng ko lớn lắm. Nhưng để vừa vừa sẽ mất khối tiề cho cả xxx và tóc vàng :))
Nếu chịu mất khối tiền thì đến bây giờ vẫn còn kịp :D

BMW FOREVER

Xe buýt
Nếu chịu mất khối tiền thì đến bây giờ vẫn còn kịp :D
Đã khởi tố bị can, giờ này Long chạy không kịp nữa rồi.
Các cụ dự thật như thần, đội bưng bô vụ này hơi bị việt vị...

Đã khởi tố bị can, giờ này Long chạy không kịp nữa rồi.
Các cụ dự thật như thần, đội bưng bô vụ này hơi bị việt vị...
Nếu tóc vàng rút đơn kèm theo cqđt không nhận định có tính chất côn đồ thì vẫn kịp :D

BMW FOREVER

Xe buýt
Nếu tóc vàng rút đơn kèm theo cqđt không nhận định có tính chất côn đồ thì vẫn kịp :D
Khó cụ ạ. Vì vụ này ban đầu chắc cqđt cũng muốn kiếm cắn tý rồi cho chìm. Nhưng cđm lại làm quá lên, thằng tóc vàng kia cũng không vừa. Hẳn là cqđt cũng cân nhắc chán rồi nên giờ này cực chẳng đã mới phải khởi tố.
Em nghĩ, phần lớn, Long đã hết cửa chạy.

Khó cụ ạ. Vì vụ này ban đầu chắc cqđt cũng muốn kiếm cắn tý rồi cho chìm. Nhưng cđm lại làm quá lên, thằng tóc vàng kia cũng không vừa. Hẳn là cqđt cũng cân nhắc chán rồi nên giờ này cực chẳng đã mới phải khởi tố.
Em nghĩ, phần lớn, Long đã hết cửa chạy.
Nếu 12% cqđt làm gì có quyền cân nhắc? Không khởi tố tóc vàng nó kiện tụt quần :D

BMW FOREVER

Xe buýt
Nếu 12% cqđt làm gì có quyền cân nhắc? Không khởi tố tóc vàng nó kiện tụt quần :D
Thì ý em cũng là như vậy. Cqđt cũng phải cân nhắc chán rồi. Thằng tóc vàng, ngay từ đầu nó đã nói cứng là nó theo đến cùng, chứ không cần tiền. Thế mới căng cho Long.

Thì ý em cũng là như vậy. Cqđt cũng phải cân nhắc chán rồi. Thằng tóc vàng, ngay từ đầu nó đã nói cứng là nó theo đến cùng, chứ không cần tiền. Thế mới căng cho Long.
Cũng chưa chắc đâu. Tóc vàng nói cứng có khi vì không có đường lùi do bên phía L cũng quá tự tin còn bây giờ tình thế đã khác :D

BMW FOREVER

Xe buýt
Cũng chưa chắc đâu. Tóc vàng nói cứng có khi vì không có đường lùi do bên phía L cũng quá tự tin còn bây giờ tình thế đã khác :D
Nên lại càng hết cửa cho Long. Tóc vàng bây giờ ở thế cửa trên rồi. Nó đi giám định thêm phần răng với thần kinh nữa thì Long coi như 0.00000 % chạy. Chưa kể, nó cũng đang bị cuốn vào chính cái tuyên bố của nó từ ban đầu là cho Long nhập trại. Rất ít có cửa bãi nại cho Long.

Nên lại càng hết cửa cho Long. Tóc vàng bây giờ ở thế cửa trên rồi. Nó đi giám định thêm phần răng với thần kinh nữa thì Long coi như 0.00000 % chạy. Chưa kể, nó cũng đang bị cuốn vào chính cái tuyên bố của nó từ ban đầu là cho Long nhập trại. Rất ít có cửa bãi nại cho Long.
Theo lý thuyết thì vẫn còn nhưng đúng là khó và nếu được thì chắc phải tốn thật nhiều so với trước kia :D

BMW FOREVER

Xe buýt
Đàn em khóc thuê của a Lờ ong xem in giúp a ấy quyển Cẩm nang đi Tù đọc cho vào đấy đỡ húng.
Một là ngược dòng cho vui hai là bạn bè chơi chung nên bênh nhau, bạn bè bênh nhau thì cũng thông cảm được chỉ có điều bênh quá đà thì lại thành phản tác dụng :D

tongphe

Xe tải
Cụ nói chuẩn. Ban đầu tóc vàng hoàn toàn mở cửa thương lượng, đền bù. Vụ việc dừng ở đó là đẹp. Nhưng không, em đoán đội truyền thông đã tư vấn L đaj hiệp thế này.
"A để bọn e xử lý. Phía CA sẽ nói theo lời khai của anh, báo chí bọn e mua hết rồi. Cđm là éo gì đâu anh. Fb e cho quân vào thẳng nhà nó chửi. Ba cái voz trẻ trâu với otofun già ngẫn bọn e lái đen thành trắng đc. Chi phí các nơi hơi nhiều nhưng 100% đc việc. A cứ tin em. Nhà e 3 đời tổ lái rồi ạ :)"

Cụ nói chuẩn. Ban đầu tóc vàng hoàn toàn mở cửa thương lượng, đền bù. Vụ việc dừng ở đó là đẹp. Nhưng không, em đoán đội truyền thông đã tư vấn L đaj hiệp thế này.
"A để bọn e xử lý. Phía CA sẽ nói theo lời khai của anh, báo chí bọn e mua hết rồi. Cđm là éo gì đâu anh. Fb e cho quân vào thẳng nhà nó chửi. Ba cái voz trẻ trâu với otofun già ngẫn bọn e lái đen thành trắng đc. Chi phí các nơi hơi nhiều nhưng 100% đc việc. A cứ tin em. Nhà e 3 đời tổ lái rồi ạ :)"
Ban đầu chắc sợ nhưng sau thấy không khởi tố ngay như mấy vụ gần đây nên tưởng chừa mình ra mà không biết là mỗi vụ mỗi khác thêm nữa tóc vàng nhìn trẻ trâu nhưng chất xám nó nằm đầy dưới tóc :D

BiimBiim

Xe đạp
Đội định hướng cho Long thế nào chứ dựa vào màu tóc của đối phương thì lởm quá

Trạng thái
Thớt đang đóng