[Funland] Tóm được ông đánh người, gây rối TT trị an rồi, chúc mừng các chiến sĩ CA

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hổ Con

Xe tăng
Từ lúc có kq 12% em thấy đội khóc thuê lặn mất hút! Còn mỗi 1 ông lải nhải, các cụ biết là ai rồi đó. Hô hô cái phường khóc thuê giờ ông chủ vào lò thì ăn gì đây.

xuantien_mobis

Xe lăn
Từ lúc có kq 12% em thấy đội khóc thuê lặn mất hút! Còn mỗi 1 ông lải nhải, các cụ biết là ai rồi đó. Hô hô cái phường khóc thuê giờ ông chủ vào lò thì ăn gì đây.
Ông ý chắc cũng cố vuốt đuôi thêm tí rồi cũng tắt, chủ đi rồi thì ai trả tiền để mà mất thời gian ạ

Chỉnh sửa cuối:

MegaLNG

[Tịch thu bằng lái]
vụ này lằng nhằng phết nhỉ, bác già lại chuẩn bị đơn kiện tóc vàng tội Làm nhục xúc phạm người khác theo điều 155 BLHS, án tối đa cũng 3 năm treo

việc xô xát xuất phát từ việc tóc vào xúc phạm người lớn tuổi, XH ko bênh đâu

bác già cũng có 2 nhân chứng là vợ và con, cộng với lời khai đầu tiên ở CQ CA tóc vàng đã xác nhận việc chửi bác già...cũng đủ cơ sở khởi kiện rồi

giờ bác già sẽ bị khởi tố tội đánh nhau, ăn án 2-3 tháng tù treo...đồng thời khởi kiện tóc vàng....loằng ngoằng phết, ai thắng 2 vụ này cũng thiệt, đúng là vụ việc cỏn con va chạm GT bình thường lại kéo nhau vào vòng xoáy kiện tụng, chả đâu vào đâu

Laixe80

Xe tăng
Có khi đội đó là cũng là gà của bạn tóc vàng, cố bảo vệ rồng 1 cách ngu xuẩn cho cđm càng ức chế và việc mãi k chìm =))
Ông ý chắc cũng cố vuốt đuôi thêm tí rồi cũng tắt, chủ đi rồi thì ai trả tiền để mất mà thời gian ạ
Đội khóc thuê cho tóc vàng đúng thật là rất đông và hũng hãn nhề :))

xuantien_mobis

Xe lăn
vụ này lằng nhằng phết nhỉ, bác già lại chuẩn bị đơn kiện tóc vàng tội Làm nhục xúc phạm người khác theo điều 155 BLHS, án tối đa cũng 3 năm treo

bác già cũng có 2 nhân chứng là vợ và con, cộng với lời khai đầu tiên ở CQ CA tóc vàng đã xác nhận việc chửi bác già...cũng đủ cơ sở khởi kiện rồi

giờ bác già sẽ bị khởi tố tội đánh nhau, ăn án 2-3 tháng tù treo...đồng thời khởi kiện tóc vàng....loằng ngoằng phết, ai thắng 2 vụ này cũng thiệt, đúng là vụ việc cỏn con va chạm GT bình thường lại kéo nhau vào vòng xoáy kiện tụng, chả đâu vào đâu
Cụ chắc làm diễn viên nhà hát Tuồng à? Kèo này thua rồi, kiếm kèo mới mà ăn Tết còn kịp

Chỉnh sửa cuối:

Xe gia đình

Xe điện

cobra77

Xe buýt
VTV1 hôm 19/1/21 Bản tin sáng lại đăng lại lên án vụ côn đồ khi tham gia giao thông có quay cảnh lên gối "cứ cháu tóc vàng tự va vào gối" + vụ giám định 12% thì thằng Long này ký hợp đồng với Juve nhanh thôi, có mà định hướng zời cũng dính án.

xe lôi

Xe tăng
Em lại đánh dấu chờ xem anh Rồng có bá đạo đến mức ngồi lên Pháp luật không.

yeecoo

Xe buýt

Cứ chửi nhau mà kiện xong cho người khác đi tủ 3 năm được thì một nửa dân số trái đất đi tù cụ ạ.
Đừng cố lái sang chuyện khác. Chửi nhau và đánh người ta thương tật 12% nó khác nhau nhiều lắm cụ ạ. Khoảng cách như dưới vực thẳm lên trên bờ luôn ý.

Xe gia đình

Xe điện
Cứ chửi nhau mà kiện xong cho người khác đi tủ 3 năm được thì một nửa dân số trái đất đi tù cụ ạ.
Đừng cố lái sang chuyện khác. Chửi nhau và đánh người ta thương tật 12% nó khác nhau nhiều lắm cụ ạ. Khoảng cách như dưới vực thẳm lên trên bờ luôn ý.
Chuẩn cụ.
Nếu đi tù dễ như thế thì 2/3 OF đi tù rồi :)

Laixe80

Xe tăng
Nick cũ lâu ngày ko dùng quên pass thôi, nên phải reg nick mới, chủ yếu khuyên can cụ kia bớt dây vào cớt. Chứ cái nòi cố lái diễn biến theo ngu kiến của mình, nhìn sự việc phiến diện mà cố tỏ ra là có chính kiến???? Cười ẻ, ráng ra đời nhiều thêm con trai-kêu bằng cụ chưa xứng đâu, bản lĩnh lập trường ko phải là ngược dòng bảo vệ chủ bất chấp như thế. Vài bữa chủ của m mặc áo juve, bồi thường cho nạn nhân thì lại cụp mõm vào. Thân
Nhìn cái giọng vừa vô học vừa cay cú của m là biết m là nick âm binh của ai rồi. Muốn chửi thì đàng hoàng mà chửi, sao phải lập âm binh để chửi thế. Hèn.
Đúng là còn non y hệt cái nick, conchimnon ạ...he he

lenhaque

Xe tăng
giờ bác già sẽ bị khởi tố tội đánh nhau, ăn án 2-3 tháng tù treo...
Cụ lạc quan với tình trạng anh già thế cơ ạh? Thương tích 12% đủ để anh ấy ăn cơm nhà nước, chưa kể thằng tóc vàng kia còn giám định bổ sung phần răng gãy và tổn thương thần kinh nữa. Nếu thật sự cụ có thiện cảm với anh Long thì nên hy vọng vào sự khoan dung của thằng cu tóc vàng để có thể may mắn nhất là tại ngoại hầu tra. Còn nếu anh già khởi kiện nó thì tết này 100% ăn tạm giam cụ nhé

Xe gia đình

Xe điện
Cụ lạc quan với tình trạng anh già thế cơ ạh? Thương tích 12% đủ để anh ấy ăn cơm nhà nước, chưa kể thằng tóc vàng kia còn giám định bổ sung phần răng gãy và tổn thương thần kinh nữa. Nếu thật sự cụ có thiện cảm với anh Long thì nên hy vọng vào sự khoan dung của thằng cu tóc vàng để có thể may mắn nhất là tại ngoại hầu tra. Còn nếu anh già khởi kiện nó thì tết này 100% ăn tạm giam cụ nhé
Phải hy vọng chứ.
Nếu anh già vào tù ngồi thì ai trả tiền công đây :)

mrductk111

Xe buýt
12% rồi thì hình sự là chắc rồi. Các cụ đừng tranh cãi vs đội lái ấy nữa, chuyển sang quan tâm vụ chi cục trưởng với CSGT trên Tuyên Quang thôi.

vụ cậu tóc vàng đăng fb bán sách Đạo Đức với Giáo dục công dân giá 2 tỷ hoặc căn chung cư hà nội, đến giờ sao rồi các cụ, em nó đã được gì chưa, lần trước em cập nhật mới đến đó
từ khi đọc xong ra đường em điềm tĩnh, từ tốn hẳn, ai chửi em kệ

xuantien_mobis

Xe lăn
vụ cậu tóc vàng đăng fb bán sách Đạo Đức với Giáo dục công dân giá 2 tỷ hoặc căn chung cư hà nội, đến giờ sao rồi các cụ, em nó đã được gì chưa, lần trước em cập nhật mới đến đó
từ khi đọc xong ra đường em điềm tĩnh, từ tốn hẳn, ai chửi em kệ
12% thì ko có gì cụ nhé, chắc dc chục tr tiền điều trị vết thương

HeoQuay66

Xe tăng
Các cụ cãi nhau với mấy thằng ngược dòng phê pha ấy làm gì, ignore nó là xong :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
Cho thằng Long vô lò luôn và ngay, XH này đang nhiều thằng manh động quá

Trạng thái
Thớt đang đóng