[Funland] Tôi từng là sgbb

Leean

Xe tăng
Em cảm ơn cccm đã thật lòng tư vấn cho em, cũng cảm ơn cccm đã kích động hoặc mắng chửi em. Em đã đọc không sót một chữ, em cx lấy lại đc chút tinh thần để bình tĩnh giải quyết r. Qua đây cũng mong các bạn nữ có suy nghĩ lệch lạc thì nhìn mình để rút ra bài học đắt giá, mình đã mất rất nhiều chỉ vì suy nghĩ không làm mà muốn hưởng thụ. Em xin phép không bình luận gì nữa. Cảm ơn mọi người
Cô gái ơi, mình lớn rồi, dám làm thì dám chịu trách nhiệm đi, ai cũng có lúc rơi vào hoàn cảnh này kia nhưng quyết định con người mình trở nên như thế nào thì lại không phụ thuộc vào hoàn cảnh mà chỉ phụ thuộc vào ý chí bản thân + nền tảng giáo dục có sẵn cô gái ạ.

Thay vì mở thớt lên cầu cứu thế này thì sao không tự mình giải quyết hậu quả việc mình làm đi ( nếu nó là có thật và không đăng bài để câu view hay tổ lái sang chuyện khác để lùa dư luận ra khỏi những sự kiện nóng bỏng hiện tại của hai thằng ca sỹ/nhạc sỹ đang làm nhục quốc thể kia).

Hãy sống và trưởng thành như một người lớn đi, tôi tin cô gái có thửa suy nghĩ và hiểu biết để quyết định mình phải làm gì, chỉ không hiểu vì sao lại mở thớt như thế này làm gì và có mục đích gì.

Đọc từ đầu đến cuối các trả lời của cô tôi không tin cô là người cần sự giúp đỡ chút nào, cô có thừa hiểu biết rồi, hỏi làm gì ở đây ?

Chẳng ai giúp được mình ngoại trừ chính bản thân mình cô gái ạ, đăng bài kiểu này cũng chẳng giải quyết được gì ngoài việc thành đối tượng châm chọc và mua vui cho đám thanh niên trên này thôi.

Tạm tin việc cô hỏi trên này là có thật

Chỉnh sửa cuối:

HoangViet.gg

Xe máy
Nghe văn này ko thật cho lắm

windy1

Xe điện
ha...ha...Từ đầu dến cuối, 1 câu chuyện không có thật, của 1 người tự nhận mình là gái ngành. Sau 9- 10 trang dài, thấy không thu hoạch được kết quả như ý, thì rút lui có trật tự.

Pvsc

Xe ba gác
Có ảnh chưa các cụ

Demchinhhang.net

Xe container
Báo CA rồi nhận lời dưới dạng bị đe dọa và úp sọt cho phát.

DuongHL

Xe container
Chủ đề khá nhạy cảm và chắc chắn nhiều cụ, mợ vào chém. Chỉ có điều hơi lạ là chủ thớt gài Tag lại chả liên quan, Tag tìm kiếm là (Chung cư - Pháp lý). Lạ lạ là ;)

Văn này là của nam mà bác, nữ không có kiểu văn này.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chủ đề khá nhạy cảm và chắc chắn nhiều cụ, mợ vào chém. Chỉ có điều hơi lạ là chủ thớt gài Tag lại chả liên quan, Tag tìm kiếm là (Chung cư - Pháp lý). Lạ lạ là ;)

Chứng cứ, pháp lý chứ bác ngơ ơi.

comiki

Xe ba gác
Người OF
ha...ha...Từ đầu dến cuối, 1 câu chuyện không có thật, của 1 người tự nhận mình là gái ngành. Sau 9- 10 trang dài, thấy không thu hoạch được kết quả như ý, thì rút lui có trật tự.
Văn phong mạch lạc, rõ ràng, ko có vẻ của một cô gái trẻ đang rơi vào tình huống bế tắc, bối rối ko biết cách giải quyết.

Joker2k

Xe buýt
Nhờ đám bạn bè đi cùng đến hotel rồi úp cho nó trận, kiện ngược tội hiếp dâm.

windy1

Xe điện
Văn phong mạch lạc, rõ ràng, ko có vẻ của một cô gái trẻ đang rơi vào tình huống bế tắc, bối rối ko biết cách giải quyết.
Em chẳng tin 1 tí tẹo nào, vào câu chuyện của người chọn cái nick như thế.

Nói không chừng, dùng tên nick như vậy, để xem coi có tìm được sgdd nào ở đây hay không.

thngaylangthang

Xe ngựa
Em chẳng tin 1 tí tẹo nào, vào câu chuyện của người chọn cái nick như thế.

Nói không chừng, dùng tên nick như vậy, để xem coi có tìm được sgdd nào ở đây hay không.
:)) :)) hay lại là nick âm binh của ông chã nào đấy, lập thớt tăng độ hot của cafe quán nhề :D

windy1

Xe điện
:)) :)) hay lại là nick âm binh của ông chã nào đấy, lập thớt tăng độ hot của cafe quán nhề :D
Các cô gái làm ngành nầy, đầu óc cả kg sạn trong đó. Họ chẳng yếu ớt, hay non kém, bị người khác gạt gẩm, bắt nạt họ đâu.

thngaylangthang

Xe ngựa

toitunglasg

Xe đạp
Cô gái ơi, mình lớn rồi, dám làm thì dám chịu trách nhiệm đi, ai cũng có lúc rơi vào hoàn cảnh này kia nhưng quyết định con người mình trở nên như thế nào thì lại không phụ thuộc vào hoàn cảnh mà chỉ phụ thuộc vào ý chí bản thân + nền tảng giáo dục có sẵn cô gái ạ.

Thay vì mở thớt lên cầu cứu thế này thì sao không tự mình giải quyết hậu quả việc mình làm đi ( nếu nó là có thật và không đăng bài để câu view hay tổ lái sang chuyện khác để lùa dư luận ra khỏi những sự kiện nóng bỏng hiện tại của hai thằng ca sỹ/nhạc sỹ đang làm nhục quốc thể kia).

Hãy sống và trưởng thành như một người lớn đi, tôi tin cô gái có thửa suy nghĩ và hiểu biết để quyết định mình phải làm gì, chỉ không hiểu vì sao lại mở thớt như thế này làm gì và có mục đích gì.

Đọc từ đầu đến cuối các trả lời của cô tôi không tin cô là người cần sự giúp đỡ chút nào, cô có thừa hiểu biết rồi, hỏi làm gì ở đây ?

Chẳng ai giúp được mình ngoại trừ chính bản thân mình cô gái ạ, đăng bài kiểu này cũng chẳng giải quyết được gì ngoài việc thành đối tượng châm chọc và mua vui cho đám thanh niên trên này thôi.

Tạm tin việc cô hỏi trên này là có thật
Em cảm ơn cụ, em mở bài thớt như này vì em muốn xem phản ứng của đám đông ra sao về một cô gái lầm lỡ như em, ngoài ra em cx thật sự không biết phải trình báo thế nào, tố cáo ra sao và chi phí vì em biết công an không làm không công. Còn chuyện đám đông cười cợt thì em từng bị hắn up thông tin lên diễn đàn 18+ rồi, và câu chữ của những người trên đó khủng khiếp hơn cccm ở đây nhiều, vài câu đùa cợt không làm ảnh hưởng đến tâm lý của em nữa. Mọi người không cần tin câu chuyện của em là thật, nhưng em tin vào những lời khuyên mn dành cho em. Em cảm ơn