Tôi sẽ không bao giờ đi xe của hãng Ford tại Việt Nam nữa

fadco

Xe container
xe em wt 3.2 2014 bị lỗi là nước thấm ra thảm xe, cho vào tất cả các đại lý của hãng rồi mà chưa chỗ nào tìm ra lỗi, bây giờ cứ thử bỏ giày ra một lúc là nước sẽ thấm ướt hết tất. có cụ nào thông thái chỉ em với, k rõ là nước từ đâu chảy ra nữa. nói chung em nhận định kỹ
thuật viên của ford là kém nhất trong các hãng.
Cụ xem có bị tắc ống thoát nước chỗ kính lái ko, trước em đi mondeo và Carens đều bị bệnh này

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Ức chế với bọn sale quá, từ lúc trao tiền chưa hỗ trợ đc j, e p tự đi làm giấy tờ, chưa lắp hết đồ km, chưa giao sổ bảo hành..phát ngán sale ford
Chắc do cụ ép giá quá nên mới vậy :D em mua giao tiền xong chả làm gì ngoài lên bấm nút lấy biển rồi cũng về :D sale mang xe đến tận nhà :D em mua Eco 600 3 tuần trước chắc giá cao nên sale làm hết ;)) chưa kể giao xe còn đi 1 vòng hướng dẫn các tính năng xe

Giao xe là có sàn và dán kính :D thấy bảo hãng tặng. Còn sổ bảo hành thì mấy ngày sau sale mang tới tận nhà

Đôi lúc mua cao 1 chút bù lại dc chăm sóc mọi thứ cũng ổn

trunghieuce

Xe tải
Cụ xem có bị tắc ống thoát nước chỗ kính lái ko, trước em đi mondeo và Carens đều bị bệnh này
em cám ơn cụ, để em kiểm tra lại xem. dưng mà tắc thì làm sao nước chảy vào trong xe được ạ?

fadco

Xe container
em cám ơn cụ, để em kiểm tra lại xem. dưng mà tắc thì làm sao nước chảy vào trong xe được ạ?
tăc nó sẽ trào ngược lại trong khoang lái ợ, em chỉ biết đến thế thôi:)

khangamg

Xe đạp
Em đang gom lúa để múc em explorer nhập mẽo,mà thấy tình hình dịch vụ hậu mãi,chăm sóc khách hàng sau khi mua thế này chắc phải xem lại..xe nào thì cũng đến lúc phải hỏng,nhưng có những bọn nó chỉ chờ mình hỏng để cháo hành thì ko ổn rồi.

christhnvn

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.tueminh.online
Thực tế mà nói có thể Ford chưa phải hãng chăm sóc dịch vụ tốt nhất nhưng có nhẽ cũng ko phải tệ nhất

Cũng có trung râm này trung tâm kia và cũng có khách hàng dễ tính và khách hàng khó tính

Mua xe điều đầu tiên là xem xe mình ưng ko, tiền mình đủ ko? Sau bán hàng quan trọng nhưng bảo vì thấy 1 vài người thata vọng thì chọn hãng khác? Nếu vậy nên chọn Toy luôn đi vì có thể Toy bị phản ánh tiêu cực ít hơn các hãng khác.

khangamg

Xe đạp
Em không có ý gì về chất lượng của xe ford,giá hợp lý,ko quá đắt.nhưng cụ đếm thử từ đầu topic đến trang cuối xem bao nhiêu cụ đang đi ford và kêu về chế độ hậu mãi sau bán hàng của ford rồi.người ta gọi là 4 huyền vì cái bọn dịch vụ hậu mãi đấy,là thợ mà đoán mò bệnh,hỏng A thay B rồi bắt khách hàng cam kết phải trả chi phí thì đúng là bố của khách hàng rồi

tmtrung

Xe tải
còn em, ko bao giờ đi xe Trường Hải nữa