[VHGT] Tối nay gặp cả xxx ,lại còn gặp cả vợ chồng nhà Dog

Răng Sâu

Xe máy
Ôi, gia đình văn hóa :-s Thế bảo sao văn hóa Tràng An mai một...

duth@$*&

Xe buýt
ko có biển xe máy hả cụ, bố với chẳng mẹ, tai nạn lại đổ tại số

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Từ bé đã ko đc giáo dục từ bố mẹ thì bảo sao càng lớn ý thức càng kém khi tham gia giao thông !

bmw1226

Xe tải
Sao không hạ kính xuống bắn cho nó một băng :bz

Tối nay em đi Sinh nhật , lúc đi thì gặp xxx 141 ,xuống xe mất 5 phút ,rồi lại đi tiếp khi về đến ngã tư Hoàng Diệu & Trần Phú .Rẽ phải để đi về Trần Phú thì bị mất hai nhịp đèn mới đi được chỉ vì hai vợ chồng nhà Dog này

Hai vợ chồng đi cặp theo đứa bé lái oto nhưng mà nó ko lái được cứ một lúc lại dừng , Xe 4b của đứa bé cứ nhick lại đứng lại ,em chờ hai nhịp đén mới đi được. Xong hai vc cùng đứa bé đều vượt đèn đỏ

Khổ nỗi đã vượt đèn đỏ nhưng xe thằng bé nó có đi đâu , cứ nhick lại đứng giữa dòng người đang đi đèn xanh , Thằng Bố con mẹ cứ khoái chí cười với đứa bé. Xe bus lao ầm ầm

Em nhìn thấy chưa bao giờ ngứa mắt như hôm nay . Lũ quá vô ý thức và coi thường sinh mạng của con trẻ . Lúc đó chỉ muốn xe Bus đâm cho hai vợ chồng Dog một phát cho bớt ngu . Tiếc cho đứa Bé Cố Bố Mẹ như vậy. Có phải đứa bé đã biết đi xe đó đâu , cứ lúc thì nhấn ga nhick một cái lúc thì đứng lại ,mãi mới đi được một đoạn . Lúc Vượt đèn đỏ ko may thằng bé nhấn ga nhick cái thì có người đâm lại khổ người ta . Một cảnh hãi hùng ,em nhìn lúc vượt đèn đỏ mà sợ hết cả hồn .
Nếu đứa bé biết đi xe thì em đã không phải chờ 2 nhịp đèn đỏ mặc dù lúc đó chỉ có mình em đỗ .

minhnt

Xe máy
Nhìn cái ảnh cụ chụp mà còn hết hồn. Vợ chồng nhà này ngu thật là ngu đi, rồi có lúc phải sáng mắt ra.

crazy_stupid78

Xe tải
Không thể ngu hơn_Đại ngu!
Tối nay em đi Sinh nhật , lúc đi thì gặp xxx 141 ,xuống xe mất 5 phút ,rồi lại đi tiếp khi về đến ngã tư Hoàng Diệu & Trần Phú .Rẽ phải để đi về Trần Phú thì bị mất hai nhịp đèn mới đi được chỉ vì hai vợ chồng nhà Dog này

Hai vợ chồng đi cặp theo đứa bé lái oto nhưng mà nó ko lái được cứ một lúc lại dừng , Xe 4b của đứa bé cứ nhick lại đứng lại ,em chờ hai nhịp đén mới đi được. Xong hai vc cùng đứa bé đều vượt đèn đỏ

Khổ nỗi đã vượt đèn đỏ nhưng xe thằng bé nó có đi đâu , cứ nhick lại đứng giữa dòng người đang đi đèn xanh , Thằng Bố con mẹ cứ khoái chí cười với đứa bé. Xe bus lao ầm ầm

Em nhìn thấy chưa bao giờ ngứa mắt như hôm nay . Lũ quá vô ý thức và coi thường sinh mạng của con trẻ . Lúc đó chỉ muốn xe Bus đâm cho hai vợ chồng Dog một phát cho bớt ngu . Tiếc cho đứa Bé Cố Bố Mẹ như vậy. Có phải đứa bé đã biết đi xe đó đâu , cứ lúc thì nhấn ga nhick một cái lúc thì đứng lại ,mãi mới đi được một đoạn . Lúc Vượt đèn đỏ ko may thằng bé nhấn ga nhick cái thì có người đâm lại khổ người ta . Một cảnh hãi hùng ,em nhìn lúc vượt đèn đỏ mà sợ hết cả hồn .
Nếu đứa bé biết đi xe thì em đã không phải chờ 2 nhịp đèn đỏ mặc dù lúc đó chỉ có mình em đỗ .

pbinh979

Xe tăng
Than ôi. VN ta còn trông chờ gì vào mấy con dog này.

2 tai 8 banh

Xe container
Cái này gọi là "Chưa thấy quan tài, chưa đổ lệ" - Chưa thấy con chết trước mặt - vẫn đùa thoai.
Ngu hết phần em Mích nhà em.

Kit07

Xe hơi
Xem bài của cụ thấy bất bình với hai vợ chồng nhà kia quá,... Nói thật là Dog có khi không coi thường tính mạng của con mình như vậy

Mr Win

Xe buýt
cụ gặp 141 nên hơi nóng. dạo này nghe nói các anh tăng cường nhưng e chưa gặp lần nào nhỉ

everest_mblack

Xe tăng
Kụ bớt giận đi, hiện trên đường giờ nhiều Dog vậy lắm, đủ loại luôn!

one way street

Xe buýt
em ko dám tưởng tượng nếu chẳng may F1 nhấn ga mạnh, vù lên phát thì..........
Sao trên đời này lại có thể loại BM như thế nhỉ, ra đường bụi mù báu bở gì?

zero4803

Xe buýt
hic,ngu thật,ngu hết cả phần của người khác,sr các cụ chứ em nhìn pic cuối chỉ mong đồng chí bus tông cho phát cho đỡ bực,loại này sống chỉ ô uế cái xh này

kazome

Xe buýt
Đúng là Ngu hết phần thiên hạ...............:@)

bigmum

Xe đạp
Mũ là để bảo vệ não, chúng nó không có não nên không cần bảo vệ và cũng vì vợ chồng nhà nó không có não nên mới để thằng bé con mạo hiểm thế.

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Quá chậm và quá nguy hiểm, sao họ không cho cháu bé ra sân công viên Lê Nin mà lượn nhỉ? Nguy hiểm quá!

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ chủ nóng tính quá. Nếu là em, em dừng xe lại, xuống đẩy xe cho thằng bé, thế nào mà chẳng nhận được tràng cười khanh khách của nó..