[VHGT] Tối nay gặp cả xxx ,lại còn gặp cả vợ chồng nhà Dog

09 - 09 -09

Xe hơi
Nhiều khi không có cái ngu nào như cái ngu kiểu như thế này. Chết mà còn bị người ta nói cho là ngu.

thepthuongtin

Xe hơi
Văn hóa của VN vẫn còn kém cụ ạ

vmcgf

Xe tăng
Chê trách thì đúng rồi nhưng sao nhiều cụ gọi người ta là...thế nhỉ ? người ta nghe thấy...bảo mình cũng là đồng loại cả thì sao ???

Billduy

Xe tăng
đây là mặt trái của sự phát triển thiếu đồng bộ - phương tiện có trước rồi ý thức mới có sau - nên mới xảy ra những chuyện như vậy ! Có thể có một bộ phận quần chúng có đủ tiền để sắm sửa được phương tiện nhưng lại chưa đủ nhận thức về văn hóa và an toàn khi tham gia giao thông.

Thanh Lam

Xe buýt
Vãi chưởng hai vợ chồng nhà này cụ chủ thớt nhỉ. Từ thuở hồng hoang đi ra đường tới giờ em mới thấy một đôi được cả vợ lẫn chồng phải nói là ngu ngoại hạng !!!

sonsodaco

Xe buýt

Khổ nỗi đã vượt đèn đỏ nhưng xe thằng bé nó có đi đâu , cứ nhick lại đứng giữa dòng người đang đi đèn xanh , Thằng Bố con mẹ cứ khoái chí cười với đứa bé. Xe bus lao ầm ầm

Nhà này ngu hơn dog các cụ ạ

SIPO

Xe tải
Các cụ bảo cha mẹ sinh con trời sinh tính, iem nghĩ các cụ ko đúng. Đứa bé có bố mẹ như này có lẽ ko thành người tốt được, mà đáng ra có thể rất tôt.

thuanphong228

Xe máy
thương cho đứa bé kìa.ngoài đương đầy bụi và nguy hiểm nữa chứ

tuancua

Xe hơi
Hic gần nhà em, chỗ này gần vườn hoa Lê Nin chắc là vừa đưa con ra vườn hoa chơi. Cụ mà chụp rõ biển số là em biết là ai sang chửi cho trận vì cái tội ngu vãi.

DuyAnh8xHN

Xe hơi
Bố mẹ thế này thì giáo dục con kiểu Gi ko biết nữa

mrkoi

Xe tăng
như thế này hỏi làm sao mà suốt ngày tắc đường :)) e nhìn thấy cảnh này e chỉ muốn lao lên đập vào mặt 2 con tờ ró đấy, loại này chắc là có giáo dục nhưng mà là óc bã đậu.

altistau

Xe tải
Tối nay em đi Sinh nhật , lúc đi thì gặp xxx 141 ,xuống xe mất 5 phút ,rồi lại đi tiếp khi về đến ngã tư Hoàng Diệu & Trần Phú .Rẽ phải để đi về Trần Phú thì bị mất hai nhịp đèn mới đi được chỉ vì hai vợ chồng nhà Dog này

Hai vợ chồng đi cặp theo đứa bé lái oto nhưng mà nó ko lái được cứ một lúc lại dừng , Xe 4b của đứa bé cứ nhick lại đứng lại ,em chờ hai nhịp đén mới đi được. Xong hai vc cùng đứa bé đều vượt đèn đỏ

Khổ nỗi đã vượt đèn đỏ nhưng xe thằng bé nó có đi đâu , cứ nhick lại đứng giữa dòng người đang đi đèn xanh , Thằng Bố con mẹ cứ khoái chí cười với đứa bé. Xe bus lao ầm ầm

Em nhìn thấy chưa bao giờ ngứa mắt như hôm nay . Lũ quá vô ý thức và coi thường sinh mạng của con trẻ . Lúc đó chỉ muốn xe Bus đâm cho hai vợ chồng Dog một phát cho bớt ngu . Tiếc cho đứa Bé Cố Bố Mẹ như vậy. Có phải đứa bé đã biết đi xe đó đâu , cứ lúc thì nhấn ga nhick một cái lúc thì đứng lại ,mãi mới đi được một đoạn . Lúc Vượt đèn đỏ ko may thằng bé nhấn ga nhick cái thì có người đâm lại khổ người ta . Một cảnh hãi hùng ,em nhìn lúc vượt đèn đỏ mà sợ hết cả hồn .
Nếu đứa bé biết đi xe thì em đã không phải chờ 2 nhịp đèn đỏ mặc dù lúc đó chỉ có mình em đỗ .
Hơ, hai vc nhà đấy đang Rậy đứa con theo phong cách hiện đại đóa. Mệ, thế nầy em dự thằng bè sau nầy đua xe đới cụ nhể.

Hieunguyen1783

Xe hơi
Trên đời này vẫn nhiều người như thế lắm bác à

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
nhiều cảnh tượng điên rồ lắm CỤ ạ, chán thế chứ.

conan2901

Xe buýt
đang chung tay xây dựng văn hóa giao thông bằng cách giáo dục F1 mà gặp phải đôi dog này thì đúng là hết đỡ.

ButHocGioi.com

Xe buýt
40 Tạ Quang Bửu - Bút Chấm Đọc Thông Minh
Website
ducthanh.edu.vn
Ai đi đà phật - nhà cháu hoảng quá - nếu thằng bé kia nó mỏi chân hoặc muỗi đốt lúc cái xe bus đang đi qua trước mặt thì vc nhà kia đi đâu nhỉ??? may mà nó ko làm sao - cụ bớt giận nhé - nhà cháu có hôm đi bị bọn nó đạp cả vào đầu xe nói là dừng lại để người trong xe bé đi trước cơ :( về nhà nhìn cái đèn xe bị sước thấy vẫn may nó ko chui vào xe mình.

Ra đường sợ mọi thứ cụ nhỉ

Lush

Xe buýt
Tối nay em đi Sinh nhật , lúc đi thì gặp xxx 141 ,xuống xe mất 5 phút ,rồi lại đi tiếp khi về đến ngã tư Hoàng Diệu & Trần Phú .Rẽ phải để đi về Trần Phú thì bị mất hai nhịp đèn mới đi được chỉ vì hai vợ chồng nhà Dog này

Hai vợ chồng đi cặp theo đứa bé lái oto nhưng mà nó ko lái được cứ một lúc lại dừng , Xe 4b của đứa bé cứ nhick lại đứng lại ,em chờ hai nhịp đén mới đi được. Xong hai vc cùng đứa bé đều vượt đèn đỏ

Em nhìn thấy chưa bao giờ ngứa mắt như hôm nay . Lũ quá vô ý thức và coi thường sinh mạng của con trẻ . Lúc đó chỉ muốn xe Bus đâm cho hai vợ chồng Dog một phát cho bớt ngu . Tiếc cho đứa Bé Cố Bố Mẹ như vậy. Có phải đứa bé đã biết đi xe đó đâu , cứ lúc thì nhấn ga nhick một cái lúc thì đứng lại ,mãi mới đi được một đoạn . Lúc Vượt đèn đỏ ko may thằng bé nhấn ga nhick cái thì có người đâm lại khổ người ta . Một cảnh hãi hùng ,em nhìn lúc vượt đèn đỏ mà sợ hết cả hồn .
Nếu đứa bé biết đi xe thì em đã không phải chờ 2 nhịp đèn đỏ mặc dù lúc đó chỉ có mình em đỗ .
Cụ nóng tính quá, biết đâu sau này lại có 1 truyền nhân của Michael Shumacher mang quốc tịch Vn xuất hiện thì sao :)) (em viết tên tay đua ko biết có đúng chính tả ko, các Cụ bỏ qua ạ)