[Funland] Tối nay đề về con gì để có tiền mua nhà xe đây

Hồ San San

Đi bộ
Mà các bác cho em hỏi chút là mua nhà bên Vincity này có được hỗ trợ vay ngân hàng không nhỉ? chứ nói thiệt như lương 2 vk ck tụi em chưa được 20 triệu tháng thì gom góp thì chắc không biết bao giờ mới đủ tiền mà mua ý chứ
Nghe nói bên này Có ưu đãi cho vay từ phía Ngân hàng khá tốt đó cụ ơi

Layloi

Xe tăng
Thực sự muốn vang cho đỏ mít tất cả các seeder ở top này, PR phản cảm quá thể, ngày càng ghét các nhãn hiệu vova.

Văn Thành Đoàn

Xe đạp
bản thân em thì thích nhà mặt đất hơn, em ngán nhất vụ chờ cầu thang ý, cơ mà xu hướng bây giờ nhiều nhà mua chung cư vì tiện và môi trường sống ok hơn. với lại mua chung cư cũng nhiều chính sách ưu đãi của ngân hàng nữa. Thằng em vợ đang tính mua chung cư bên Vincity mà thấy giá cả cũng ổn chứ k đến nỗi nào, đó là mua nhà ở các bác ạ, chứ k bt mua nhà đầu tư thì có ok không?

Văn Thành Đoàn

Xe đạp
sao vậy bác? thấy nhiều người cũng khen Vincity lắm mà. Em khoái là khi mua Vincity thì con được học ở Vinshool đấy ạ
nếu muốn mua thì cứ tham khảo mạnh dạn á bác, nhà em thfi k mua nữa vì có nhà ở rồi, chứ thằng em vợ nó đang tính mua bên này thấy cũng ổn phết, nhất là khoản vay ngân hàng được ưu đãi ạ. Nói thật có được vay ngân hàng trả dần thfi đỡ chứ mua một lúc chắc kham không nổi đâu, nhưng mà k mua chả bt bao giờ mới có nhà riêng mà ở

Văn Thành Đoàn

Xe đạp
giờ mua chung cư ở đâu cũng được ngân hàng hỗ trợ với chính sách ưu đãi mà, quan trọng là lãi suất như thế nào thôi á

phukeomocau

[Tịch thu bằng lái]
Website
thegrandhotram.com
các bác cứ lo, em trúng Vietlot em mua nhà Vin, cho con học Vin, với mua hẳn xe Vin luôn á

vovan3455

Xe tăng
336 đi cụ, à nhớ + thêm 10% :D
Haha. Lên đây thì đánh ...100 con bao trúng
Cụ nào máu em chuyển forward cho mail này, tha hồ tiền :D :
Dear owner,
I am David Jim Brown, Head Officer-in-Charge, Administrative Service Inspection Unit
United Nations Inspection Agency in Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Georgia.
During our investigation, I discovered an abandoned shipment through a Diplomat from United Kingdom which was
transferred from JF Kennedy Airport to our facility here in Atlanta, and when scanned it revealed an undisclosed
sum of money in 2 Metal Trunk Boxes weighing approximately 130kg.
The consignment was abandoned because the Content was not properly declared by the consignee as money rather it was
declared as personal effect/classified document to either avoid diversion by the Shipping Agent or confiscation by
the relevant authorities. The diplomat's inability to pay for Non Inspection fees among other things are the reason why
the consignment is delayed and abandoned.
By my assessment, each of the boxes contains about $8M or more. They are still left in the airport storage facility
till today. The Consignments like I said, are two metal trunk boxes weighing about 65kg each (Internal dimension:
W61 x H156 x D73 (cm) effective capacity: 680 L) Approximately. The details of the consignment including your name and
email on the official document from United Nations' office in London where the shipment was tagged as personal effects/classified
document is still available with us. As it stands now, you have to reconfirm your full name, Phone Number, full address so I can cross-check
and see if it corresponds with the one on the official documents. It is now left to you to decide if you still need the consignment or allow us
repatriate it back to UK(place of origin) as we were instructed.
As I did say again, the shipper abandoned it and ran away most importantly because he gave a false declaration, he could not pay for the yellow tag,
he could not secure a valid non inspection document(s), etc. I am ready to assist you
in any way I can for you to get back this packages provided you will also give me something out of it (financial gratification).
You can either come in person, or you engage the services of a secure shipping/delivery Company/agent
that will provide the necessary security that is required to deliver the package to your doorstep or the destination of your choice.
I need all the guarantee that I can get from you before I can get involved in this project.
Best Regards,

oto4funhn

Xe tăng
Cứ thớt Vin là kẻ tung ng hứng, đội shiter của Vova đông thậc

type

Xe tăng
Em bốc kép 99, và 81 ợ cụ nào cho em con đầu em chỉ phang 3 càng gói gọn 2 còn 100k.

banmotnucuoi

Xe lăn
Một lũ điên mua cái nhà 1 tỷ có 25m2 sử dụng mà lại còn xa hơn cả Thanh Hà của a Thản nữa. Trong khi tiền đấy làm đc 100m2 của anh Thản ở Thanh hà.
Tiền mua nhà chưa đến tỷ còn đi vay tận 35 năm lại còn mơ con học Vin. Sắp tới thận người chắc rẻ ngang thận lợn

jackliar

Xe đạp
`Mua vietlot đi cho dễ trúng bác ơi, keke. Cơ mà trúng sổ để mua nhà thì chắc còn dài dài đấy ạ

jackliar

Xe đạp
các bác cứ lo, em trúng Vietlot em mua nhà Vin, cho con học Vin, với mua hẳn xe Vin luôn á
Thấy nhiều cụ khen Vincity nhỉ? em thì chưa tham khảo chỉ hóng thôi, nhưng mà nghe đâu nhà bên Vincity giá hơi chát đấy

jackliar

Xe đạp
à em mới ngó qua bên kia thấy Vincity gần đường sắt số 8 kết nối các quận Thanh Xuân, Cầu Giấy, Gia Lâm với Hoàng Mai nhỉ? vậy cũng tiện chán

anhu2

Xe đạp
à em mới ngó qua bên kia thấy Vincity gần đường sắt số 8 kết nối các quận Thanh Xuân, Cầu Giấy, Gia Lâm với Hoàng Mai nhỉ? vậy cũng tiện chán
đúng rồi nè, nói chung dự án Vincity thấy cũng thuận lợi về đường sá, trước mắt hơi xa nội đô nhưng tương lai thì sẽ phát triển. Bây giờ ở đô thị phát triển nhanh lắm. vài năm nhìn lại đã thấy thay đổi quá chừng rồi

anhu2

Xe đạp
Thấy nhiều cụ khen Vincity nhỉ? em thì chưa tham khảo chỉ hóng thôi, nhưng mà nghe đâu nhà bên Vincity giá hơi chát đấy
Nếu như mua nhà để ở thì tham khảo kĩ vì Vincity quá ok, nhưng mua để đầutư thì giá hơi chát, khó có lời lãi lắm

emlano

Đi bộ
`Mua vietlot đi cho dễ trúng bác ơi, keke. Cơ mà trúng sổ để mua nhà thì chắc còn dài dài đấy ạ
kaka bác mua số nào trúng thì chỉ em mua với đê, em cũng muốn mua nhà, mua xe, mua đủ thứ....