Tôi muốn mua biệt thự đơn lập khoảng 20-30 tỷ nhờ các cụ tư vấn giúp

NVK2011

Xe buýt
Vâng tôi cũng đang đắn đó Ga với Eco bx tôi thì thích Eco tôi thì cũng vấn vương Ga. Vin River thì xa quá và có những điều khó nói. Splendora thế nào thì tôi cũng chưa vác xe trải nghiệm thực tế thế nào. Cụ nào có ít tư liệu ảnh hay clip thực tế tôi xin ít tham khảo
Cụ đã vào xem bt đơn lập Ga rồi là khó chọn khu khác đấy. Em khuyên đừng vào :D

Website
anvuongduongnoi.com
Tiêu chí gia đình đặt ra là diện tích tầm 200 m2 có sân vườn, gần công viên nhiều cây cối,có nhiều các tiện ích khác nhất là trường học..... nhờ các cụ tư vấn giúp ạ
Biệt Thự Dương Nội- Tập Đoàn Nam Cường cụ nhé Diện tích :250m2 (xây 3 tầng 1 tum) View trực tiếp công viên Thiên Văn Học (12ha) trung tâm của khu đô thị: trong khu đô thị có 3 trường học từ mầm non, cấp 1 và cấp 2, gần trường quốc tế Nhật Bản, trường quốc tế, gần đại siêu thị Aeon Mall, gần bệnh viện quốc tế Nam Cường ( dự kiến theo quy hoạch) bệnh viện quốc tế của BIM( Theo quy hoạch) . Và đặc biệt gần ngay cạnh đường Lê Quang Đạo kéo dài rất thuận tiện cho vợ chồng cụ đi làm về hướng Từ Liêm.

lai xe lu

Xe buýt
Vâng có lẽ lúc nào rảnh tôi sẽ xuống khu này trải nghiệm thực tế rồi về nhờ các cụ bổ túc thêm tình hình. Mà tôi xem qua thì hình như khu này không có công viên có mỗi cái hồ phải không cụ nhỉ
Hôm qua mới xuống xem : có vài công viên nhỏ xen cẽ mấy ngóc ngách ( gọi là sân chơi trẻ em thì đúng hơn) một cái hồ thì chỉ biệt thự ven hồ hưởng là chính. Một bể bơi bé tẹo tèo teo , vé bơi tính riêng 100K/ lượt dù đã đóng phí dịch vụ 12k/m. một nhà mẫu giáo, trường cấp 1+2 thì ra ngoài chỗ thiên đường bảo sơn nhé ( là trường của vin) Một siêu thị Vinmart. Nhà liền kề khoảng 150m giá 9 tỏi chỉ hoàn thiện mặt ngoài và tô trát tường bên trong. Nói chung là vin chỉ có một khu này thôi , còn lại là của sông đà sudico nên không thể đồng bộ như vin reverside được.

lai xe lu

Xe buýt
Cụ xuống Park city không hả cụ? Cụ đi ra Từ Liêm em thấy khá là ổn, đầy đủ các tiêu chí của cụ. Đang mở bán khu The Masision, có công viên, club, khu vui chơi riêng luôn ạ. Sẽ có một khu trường học ngay trong khu đô thị luôn nữa cụ. Cụ quan tâm thì ib em nhé cụ
Em cũng thích khu này nhưng xa quá

BDS Hà Nội

Xe tải
Với 20 - 30t thì có nhiều lựa chọn cho bác lăm. Tốt nhất bác lên đến sàn bds nào gần nhà hoặc sàn bds chuyên về biệt thự bảo họ đưa bác đi xem 1 vòng, Chứ hỏi trên này thì như cưỡi vụ trụ xem hoa thôi

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Eco park với vinhum, eco đẹp hơn vin nhưng nếu xét địa hình em nghĩ nên chọn vin hơn vì giao thông thuận lợi hơn, cả về lâu và dài

cup82

Xe máy
Tầm tiền này cụ mua bt song lập của tây hồ tây ( starlake) .Hình như vẫn còn hàng của chủ đầu tư bán bên h7tt1 chiết khấu rồi còn khoảng trên 23 tỷ cho căn 215,6m

lai xe lu

Xe buýt
cho em hỏi nhỏ là cụ đang công tác ở đâu ạ? em cũng công nhận là nó cũng xa do ở ngoại thành, nhưng được cái đường xá cũng khá là ok rồi
em làm cầu giấy, vợ làm lạc long quân , cái đường tố hữu tắc lòi

Nhà đất 247

[Tịch thu bằng lái]
em làm cầu giấy, vợ làm lạc long quân , cái đường tố hữu tắc lòi
úi, cụ nhà làm ở Lạc Long Quân mà về đây, lúc đi làm mà đường không tắc chắc đi trước 1 tiếng mất. con lúc tắc thôi cứ gọi là gần 2 tiếng, xa lòi.
Cụ thử tìm quanh khu cầu giấy hay bên Ciputra xem thử xem ạ, em thấy mấy khu đấy cũng khá được đấy cụ

lai xe lu

Xe buýt
úi, cụ nhà làm ở Lạc Long Quân mà về đây, lúc đi làm mà đường không tắc chắc đi trước 1 tiếng mất. con lúc tắc thôi cứ gọi là gần 2 tiếng, xa lòi.
Cụ thử tìm quanh khu cầu giấy hay bên Ciputra xem thử xem ạ, em thấy mấy khu đấy cũng khá được đấy cụ
Thì thế, mà khu cầu giấy giá nhà cao thật

TanHoangMinhVhs

Xe tải
lai xe lu , tungkt Khu quanh Keangnam em có một số bạn hoặc bên CĐT gửi bán Vin Mễ Trì các vị trí độc khó tìm như shophouse mặt đường Lương Thế Vinh, hoặc biệt thự song lập Mộc Lan/THạch Thảo, và bên biệt thự liền kề Nam Trung Yên nữa. Các cụ inbox em cái số/zalo để em gửi thông tin cho. Chưa rõ nhu cầu thật các cụ thế nào nên chỉ đưa vài ví dụ thế thôi.
Hay các cụ đang định PR mấy dự án sắp ra nào vậy?:T

lai xe lu

Xe buýt
lai xe lu , tungkt Khu quanh Keangnam em có một số bạn hoặc bên CĐT gửi bán Vin Mễ Trì các vị trí độc khó tìm như shophouse mặt đường Lương Thế Vinh, hoặc biệt thự song lập Mộc Lan/THạch Thảo, và bên biệt thự liền kề Nam Trung Yên nữa. Các cụ inbox em cái số/zalo để em gửi thông tin cho. Chưa rõ nhu cầu thật các cụ thế nào nên chỉ đưa vài ví dụ thế thôi.
Hay các cụ đang định PR mấy dự án sắp ra nào vậy?:T
inbox rồi đấy

Ritterhn

Xe hơi
Bây giờ hiện đại sống ở trung tâm, trồng cây trên cao ko ah. Ngoại thành ở VN ko như bên Tây, ở đâu cũng bất tiện, ko khuyết chỗ này cũng khuyết chỗ khác do quy hoạch ko đến nơi đến chốn. Ý kiến tôi có gì ko vừa lòng thì xí xoá nhá:-s

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
Vùng ven ven cũng đc cụ ạ nhưng giao thông thuận tiện chút vì 2 vc đều công tác ở Từ Liêm. Vốn cả 2 vc đều "yêu cây" nhất là những nơi có những hàng cây cổ thụ và gia đình cũng muốn có 1 khu vườn bé nhỏ trong tư gia nữa. Cơ mà xem đi xem lại thì không biết HN có khu nào đc như vậy nên vẫn đóng đô ở chung cư
cụ làm ở từ liêm thì chắc cụ biết dự án xuân phương tasco gần đường Trần Hữu Dực, biệt thự đơn lập view hồ cho cụ. cụ qua xem nhé

thanh1991

Xe buýt
em nghĩ người có 20-30 tỷ mua nhà thì sẽ không phải suy nghĩ như vậy đâu và cũng chả lên đây hỏi đâu cụ ơi .

otodep247

[Tịch thu bằng lái]
BT sân vườn gần công viên Chu Văn An đường Nguyễn Xiển giá 12 tỉ / lô . Các cụ qtam inbox e gửi thông tin các cụ tham khảo ạ

Tiêu chí gia đình đặt ra là diện tích tầm 200 m2 có sân vườn, gần công viên nhiều cây cối,có nhiều các tiện ích khác nhất là trường học..... nhờ các cụ tư vấn giúp ạ
Bây giờ cụ ngồi cụ vạch ra 3 dự án mà cụ thấy hợp với các tiêu chí của cụ. Mỗi dự án khi nào cụ có thời gian cụ xuống xem kỹ lại 2 lần nữa để đánh giá hiện tại, tương lai tiềm năng của các khu đó sau này. Rồi quết định trọng tâm vào một dự án mà cụ thấy đẹp nhất, hợp nhất.
Chứ giờ cụ nghe nhiều người tư vấn, nhiều sale định hướng , ai cũng muốn định hướng vào dự án của các cụ ý. Làm cụ rối lên rồi 2 năm nữa cụ cũng chưa chọn được nhà.
Em đảm bảo cụ tập trung chọn nhà là 2 tháng sau cụ có quết định ngay.