[Funland] Tối 30 Tết lại Táo Quân...

sthd

Xe lăn
"thế bộ sách Cánh diều thì thế nào?"

không có câu tấu hài nào nhạt hơn

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Đã dừng, và đã phải tiếp tục làm lại.
Vì họ nhận ra là cụ ko phải là đối tượng phục vụ của họ. Những người muốn xem đông hơn nhiều.
Còn xem nhiều văn hóa dạng này thì còn lâu mới khá được !!!

Mr.Trym

[Tịch thu bằng lái]
Gân cổ quát tháo như chó sủa, đau hết cả đầu, cái kênh thể thao vtc3 trước cũng dở tệ.
Thôi xem thế giới động vật cho lý thú
Cụ đúng.
Thà rằng cứ xem chó, xem khỉ thật còn hơn là xem đám người vào vai chó khỉ này !!!

tungbeo

Xe tăng
Năm nay e thấy nhạt thật mà cũng ko cảm thấy hứng thú như xưa để xem nữa

gld

Xe điện
Có mà xem là tốt rồi các cụ, ê kíp làm Táo cũng chịu sức ép ghê lắm. Ngày như OF mà chã còn bem mỏi tay, mấy ông táo mà nói linh tinh, động chạm là ô Thanh Hải bay ngay Phó Tổng

Agent47

Xe hơi
Năm nay em không xem Táo quân, nhưng thấy con gái chê lắm.

namdh8x

Xe điện
Đã dừng, và đã phải tiếp tục làm lại.
Vì họ nhận ra là cụ ko phải là đối tượng phục vụ của họ. Những người muốn xem đông hơn nhiều.
Không thay thằng đạo diễn, với biên kịch đi thì sao hay hơn được. Nó hết ý tưởng, nên vẫn làm motif y như cũ thôi, ai xem được thì xem. Nên thay chương trình mới, ekip mới.

mooncafedaddy

Xe tải
Thường thì một năm nhiều biến động nhiều vấn đề của đời sống XH sẽ là nguồn nguyên liệu rất màu mỡ để có 1 chương trình táo quân hay. Chỉ cần một bức xúc của XH qua giọng của Tự Long Quang Thắng hay Xuân Bắc hát thành một bài nhạc chế dễ nghe là đã tạo được điểm nhấn tiếng cười đêm 30 cho đa số mọi người rồi. Nhiều vấn đề ko hề đụng chạm mà nó là thực tại của VN hiện tại mà chúng ta phải chấp nhận, nhớ năm nào có bài lụt từ ngã tư đường phố em thấy hay ơi là hay. Chương trình đi xuống có thể do đạo diễn đi xuống, bác ĐTH làm mười mấy năm chắc cũng oải. Ngoài ra dàn diễn viên ngày xưa giờ đều lên pgđ, gđ nhà hát này kia chắc cũng ko còn nhiều time chú tâm vào chương trình nữa. Lâu rồi ko thấy Tự Long giữ đc cái duyên ngày xưa.

Vision_X

[Tịch thu bằng lái]
Nam Tào mà cho nghỉ 3 ngày nghĩa là gì nhỉ cụ nào decode được vụ gì không?

Thường thì một năm nhiều biến động nhiều vấn đề của đời sống XH sẽ là nguồn nguyên liệu rất màu mỡ để có 1 chương trình táo quân hay. Chỉ cần một bức xúc của XH qua giọng của Tự Long Quang Thắng hay Xuân Bắc hát thành một bài nhạc chế dễ nghe là đã tạo được điểm nhấn tiếng cười đêm 30 cho đa số mọi người rồi. Nhiều vấn đề ko hề đụng chạm mà nó là thực tại của VN hiện tại mà chúng ta phải chấp nhận, nhớ năm nào có bài lụt từ ngã tư đường phố em thấy hay ơi là hay. Chương trình đi xuống có thể do đạo diễn đi xuống, bác ĐTH làm mười mấy năm chắc cũng oải. Ngoài ra dàn diễn viên ngày xưa giờ đều lên pgđ, gđ nhà hát này kia chắc cũng ko còn nhiều time chú tâm vào chương trình nữa. Lâu rồi ko thấy Tự Long giữ đc cái duyên ngày xưa.
Thấy mấy anh ở VP tê u nói năm nay Táo lại bạo nhất đấy ạ, quại toàn đúng và trúng,.. chẳng trượt phát nào.

Xem táo là phải ngẫm, vài ngày sau nghĩ lại mới thấy buồn cười. Còn ông nào mà thích cười ngoác mồm, cười nhạt như kiểu hài Trấn Thành rồi sau chả nhớ nó hài vì tình huống gì thì ko nên xem táo. Ông nào ko rành về chính trị, thời sự, quan trường thì cũng ko nên xem táo. Cho mấy bố cầm đồ thu nợ xem thì ko khác mẹ gì chó xem bản đồ cả.

hd-vt

Xe container
Xem táo là phải ngẫm, vài ngày sau nghĩ lại mới thấy buồn cười. Còn ông nào mà thích cười ngoác mồm, cười nhạt như kiểu hài Trấn Thành rồi sau chả nhớ nó hài vì tình huống gì thì ko nên xem táo. Ông nào ko rành về chính trị, thời sự, quan trường thì cũng ko nên xem táo. Cho mấy bố cầm đồ thu nợ xem thì ko khác mẹ gì chó xem bản đồ cả.
Cụ lói thế lào ý chứ, có còm trên bẩu Hài Táo dành cho dân quê đấy.

Cụ lói thế lào ý chứ, có còm trên bẩu Hài Táo dành cho dân quê đấy.
Dân quê thì sao cụ, nhiều người dân quê nhưng kinh tế, chính trị, xã hội còn rành hơn mấy cụ không báo, không TV, không thông tin, chỉ thích hài Trấn Thành hềnh hệch, chịch xoạc,... xem mà không hiểu thì đúng là như cụ ở trên nói (...) xem bản đồ :))

k4mjkaze2

Xe buýt
các cụ xem Táo mà cứ đòi phải cười hô hố như mấy ông hài miền Nam, cười xong sáng ngủ dậy chẳng nhớ vì sao cười.
Mà chê thì lắm chứ bảo chỉ hộ mấy chương trình hài nào nó hay hơn thì chẳng cụ nào mách hộ

hd-vt

Xe container
Dân quê thì sao cụ, nhiều người dân quê nhưng kinh tế, chính trị, xã hội còn rành hơn mấy cụ không báo, không TV, không thông tin, chỉ thích hài Trấn Thành hềnh hệch, chịch xoạc,... xem mà không hiểu thì đúng là như cụ ở trên nói (...) xem bản đồ :))
Ơ sao cụ vặn em, em cũng ngạc nghiên mà. :-o

QMintech

Xe tăng
Em xem được tí thấy anh Đẩu với snh Hoàng xuống cấp quá nên chả xem nữa :)