Tốc độ tối đa của LACETTI SE 1.6 ?

Becgie

Xe điện
Hehe, con gentra còi của em hôm chạy lên 150km/h có quay cả clip nữa nhưng xe rung quá rớt đt hỏng luôn nên ko phọt clip lên hầu các cụ đc. haha :D

koj.k0ol

Xe tăng
em đạp lên đến tầm 120-130km là són hết cả ra quần rồi cụ ạ, chẳng may có gì sảy ra chắc ko dám nghĩ... có điều lên tầm đấy xe ồn lắm.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Cụ mua bảo hiểm nhân thọ không?

Cảnh sát G.T

Xe điện
em đạp lên đến tầm 120-130km là són hết cả ra quần rồi cụ ạ, chẳng may có gì sảy ra chắc ko dám nghĩ... có điều lên tầm đấy xe ồn lắm.
Đây là lời cảnh tỉnh cho kụ, ồn vưỡn còn tốt : http://www.youtube.com/watch?v=dS-iRR1o7Us
Hehe, con gentra còi của em hôm chạy lên 150km/h có quay cả clip nữa nhưng xe rung quá rớt đt hỏng luôn nên ko phọt clip lên hầu các cụ đc. haha :D
Cháu xem rồi! Kụ khỏi phọt làm gì. (Có vẻ quen quen! Sao giống mềnh thế nhể!!! :-":-")
E thì ở Vinh. hôm trước đi đám cưới thằng bạn, 5 thằng trên xe, chạy đường tránh TP, đóng lên ~120 thấy vô lăng vẫn đầm..chưa hết chân ga, nhưng thấy hơi ghê răng nên thôi. E nghĩ nếu gắng thì còn lên đc chục nữa là bthường ạ.
L-)L-). Chuẩn ko cần chỉnh kụ ợ! Cháu chạy ít hơn kụ 3 người. Như vậy 3 x 30 = 90km. Nếu cộng vào vẫn ra ~215km:-bd. Đúng rồi còn giề!
Các cụ không tin à, em chạy 160 rồi mà. Bt thì em toàn chạy 140 thôi, nhưng đoạn đấy chỉ được 6km thôi. Em dám cá con này lên được trên 170. Hôm nào em siết ốc ếch lại em làm clip cho các cụ xem >:)
^:)^ 1 nước không thể có 2 vua được đâu nhé!
chạy kick kim :))
có cụ nào test getz chưa , hôm rồi cháu đi từ đường 5 rẽ vào keo . đường mới lại vắng đóng thử lên tầm 115km/h (lúc đó cháu để cửa kính he hé ) gió ầm ầm và thấy rung rung lên nhả ga , không biết đóng lên 120-125 thì như nào .
Getz của kụ 1.1 hay 1.4 ợ? Còn là quê nội hay ngoại nữa chứ? Nói chung với dòng *** cộc này ko nên đi quá 100km/h.[-(
Cụ chém gió vừa vừa thôi. Với Lacceti Ls1.6 tốc độ tối đa cũng chỉ 160km/h thôi. Phụ thuộc nhiều yếu tố (ban ngày tốc độ gió, mặt đường tình trạng xe(mới cũ)Kĩ năng đi xe....)
Em đã chay thử con Lacceti CDX 2010 tai Han Quoc và đạt tốc độ tối đa là 150 km/h với điều kiện như sau: Ban ngày,không có gió để chém, tắt hết điều hòa, đèn báo và các thiết bị phụ trợ).
Chạy với tốc độ 50km/h chuyển sang chế độ bán tự động( đang số 5) tăng ga đạt 60km/h thì chuyển số 6
Đạp chân ga kịch sàn cũng chỉ đạt 2500v/ph thi nhả chân ga ra (tốc độ lúc này 100-110km/h)
Đạp ga từ từ va đông hô vong tua bắt đàu nhich từ 2500 đến 3000v/ph thi tốc độ đạt đến 140km/h
Tiếp tục tăng ga đạt 3200-3300 v/ph cũng chỉ đạt 150 m/h ( không thể tăng thêm vòng tua của máy khi chay ở chế độ này may 1.6 mà, Quá yếu) Nhưng đó cũng giải thích tại sao Lacceti CDX đi rất tích kiệm xăng khi đi ở chế độ này. Thông cảm với bác một phần nhé
Tốc độ tối đa của LAC CDX kém SE khoảng 10Km kụ ạ. Kụ đạp kịch sàn chưa đủ đâu, cháu còn đạp thủng sàn mà:))
Cụ fun quá, em mà học là cụ chịu trách nhiệm nhá :D
Chỉ sợ kụ ko bao giờ học được thôi:D.

kidrock

Đi bộ
LAC chạy tốc độ này là bình thường sao các cụ nghi ngờ dữ vậy. E chạy LAC 1.8 CDX 2010 trên cao tốc Trung Lương, 1 tay chạy, 1 tay chụp hình bằng đt Iphone cũng 180km/h rồi, nếu có người chụp hình giùm e thì e nghĩ trên 200km/h cũng chẳng có gì ghê gớm.

Chick

Xe tải
Cái video clip của cụ CSGT là fun thôi. Nhưng em đã test thử con này trên đường Cao tốc Trung Lương (Sài Gòn) hồi đường này mới đi vào hoạt động. Em chạy khoảng 130km/h, có lúc tới 140km/h. vòng tua cũng chỉ khoảng 3.500, thỉnh thoảng lên đến 4.000, chân ga vẫn chưa đạp hết. Xe vẫn thấy ổn định, đầm chắc, an toàn, vô lăng chưa rung. Em không dám nhanh hơn nữa vì thời điểm đó em cũng chỉ là lái mới. Cụ nào chạy đường này rồi thì biết, các xe toàn vít tầm 130-140 là ít, em đi thế mà vẫn bị vượt.

Chuyện test của em là thật 100%, em thề luôn.
Nhà cháu chạy 140km/h rồi mà chân ga vẫn còn các cụ ạ,hồi đó cháu mới chạy,ko để ý đến đồng hồ nhưng thằng a ngồi bên nói mày lên 140km.h rồi cơ ah,lúc đó nhà cháu mới thấy rung tay :D

E thì ở Vinh. hôm trước đi đám cưới thằng bạn, 5 thằng trên xe, chạy đường tránh TP, đóng lên ~120 thấy vô lăng vẫn đầm..chưa hết chân ga, nhưng thấy hơi ghê răng nên thôi. E nghĩ nếu gắng thì còn lên đc chục nữa là bthường ạ.
Bác dân vinh ah,e cũng dân Vinh. He he, e chạy 130km/h đường tránh ban đêm rồi bác ah :D

Cảnh sát G.T

Xe điện
LAC chạy tốc độ này là bình thường sao các cụ nghi ngờ dữ vậy. E chạy LAC 1.8 CDX 2010 trên cao tốc Trung Lương, 1 tay chạy, 1 tay chụp hình bằng đt Iphone cũng 180km/h rồi, nếu có người chụp hình giùm e thì e nghĩ trên 200km/h cũng chẳng có gì ghê gớm.

Nhìn ảnh cháu cũng hoa mắt rồi @-)!^:)^^:)^@-)

sonvuive

Xe tải
Hehe...cụ G.T thấy thế nào. Mỗi cụ nổ thôi (hehe...cái này em nói thiệt...cụ bỏ quá nhé >:)) còn anh em là nói thiệt đó \:D/ Hehe...bọn em đi đường bên Lào thường trung bình phóng 120-140 cơ. Hehe..Việt Nam thì đường đông và xấu nên nguy hiểm. Em là em cũng yêu tốc độ lắm :)>-

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thật 100% rồi! GENTRA của kụ là loại 2.0 à:D:D!!!:-o:-o. Trước cháu cũng chạy GEN nhưng chưa bao giờ dám chạy quá 110Km/h. Nên cũng chưa biết hết được tiềm năng của nó.

Cháu thấy ODDO của kụ mới chỉ có 4 con số (mà cũng ko hiểu là 4 hay 3 vì hình như GEN có dấu phẩy thì phải), lên 5 con số không biết còn tẩu như phi như thế được không???

Chỉnh sửa cuối:

Cảnh sát G.T

Xe điện
Nói vậy thôi, chứ chạy nhanh ko hay ho giề cả, nguy hiểm lắm. Sợ nhất là tình trạng đang chạy tốc độ cao thì bụp... rồi xì xì, thậm chí là bùm 1 cái.^#(^^#(^...rồi tắt nắng luôn !o:-)o:-)o:-)o:-)

Đấy, nghe tây nó đồn có vụ đang chạy bị nổ lốp ở TN đấy, các kụ nghe chửa?????
Còn cái này nữa, cũng đang chạy thì bị nổ lốp (cái này cháu đã đăng ở 1 thớt khác, giờ muốn cho riêng hội LAC nhà mình xem mà rút kinh nghiệm):
[youtube]MdN0dpr61DA[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Thật 100% rồi! GENTRA của kụ là loại 2.0 à:D:D!!!:-o:-o. Trước cháu cũng chạy GEN nhưng chưa bao giờ dám chạy quá 110Km/h. Nên cũng chưa biết hết được tiềm năng của nó.

Cháu thấy ODDO của kụ mới chỉ có 4 con số (mà cũng ko hiểu là 4 hay 3 vì hình như GEN có dấu phẩy thì phải), lên 5 con số không biết còn tẩu như phi như thế được không???
Gen LD cụ ạ, biển 30F 126*. Lúc em chụp đồng hồ đang để chế độ Trip, không phải chế độ Odo. Vào thời điểm đó xe em chạy gần 3 vạn rồi. Chi tiết mời cụ xem ở đây: http://www.otofun.net/showthread.php?t=101944

chocolate_virus

Xe đạp
Nó đạo của cháu đới kụ ợ !!!!!
Oái! Cháu bị oan! Cháu bị oan!:-o:-o:-o
đúng là mem này chém gió gớm thật! nếu muốn mọi người tin thì nên đưa chứng cớ gì thực tế chứng minh rõ ràng 1 chút,đã đưa lên lại còn sợ pakon biết thì đúng là xạo sự!thích gây chú ý! topic lâu rồi nhưng vào đọc vẫn thấy khó ưa!

Cảnh sát G.T

Xe điện
đúng là mem này chém gió gớm thật! nếu muốn mọi người tin thì nên đưa chứng cớ gì thực tế chứng minh rõ ràng 1 chút,đã đưa lên lại còn sợ pakon biết thì đúng là xạo sự!thích gây chú ý! topic lâu rồi nhưng vào đọc vẫn thấy khó ưa!
Rất tiếc là em bán xe rồi! Không thì kiểu giề em cũng để bác tận mục sở thị! :))

lacetticaugiay

Xe tải
Từ bé em chưa ngồi xe nào chạy dã man như cụ, chúc mừng cụ vẫn ngồi đây mang lại đoạn video cho anh em mở mắt xem em Lac nhà mình chạy cũng gớm nhỉ

oto_dream

Xe buýt
Chả biết chém gió hay không, nhà cháu ưa tốc độ, xem phê lòi mắt :D. Cháu vào "Need for speed underground" đây hehe