Tobe M'car TW - có cụ nào thử chưa ạ?

luckyboy

Xe container
Bác Boy hỏi cái Vụ hòi sáng chưa Em nhớ là con Home 0054 ấy dụng ngay cái công viên gì Em quên tên rồi ngay đường Điện Biên Phủ,lúc Em vừa tới thì Ca củng vừa tới
ừ anh hỏi rồi, sáng xe 0054 tài xế tên Đại Linh lái, nguyên nhân tai nạn là do bà kia đi xe máy tự dưng dừng lại xe con thắng gấp --> xe 0054 cũng ủi *** xe con, giá trị chiếc xe khoảng cỡ 4 tỷ đồng và đó là xe của con trai thành ủy HCM. 0054 là Home

Universe luxury

Xe điện
ừ anh hỏi rồi, sáng xe 0054 tài xế tên Đại Linh lái, nguyên nhân tai nạn là do bà kia đi xe máy tự dưng dừng lại xe con thắng gấp --> xe 0054 cũng ủi *** xe con, giá trị chiếc xe khoảng cỡ 4 tỷ đồng và đó là xe của con trai thành ủy HCM. 0054 là Home
Home nhà Bưởi húc mít à chú ;))

luckyboy

Xe container
Chú Boi đang ở Nam Định ah...huyện nào đấy..chụp hộ anh ít phong cảnh nhé
Giao Thủy anh :D. em chụp cho anh cả đống luôn nhá =)) =)).

Gớm, về NDinh suốt mà k chụp lại nhờ ku Boi chụp cho=))
ái chà bác Phương về Nam Định ăn ghẹ à ;)). Nghe bác Lát giới thiệu thì e vs ông anh tối qua có mò xuống Quất Lâm ăn thử ghẹ 46kg, 130k/ghẹ. Công nhận 1 cái là có tiếng có khác ;)) rẻ mà ngon lành cành đào. Chuẩn luôn nhé ;)).
Bá cáo các bác chiều mai em đi xe Việt Hưng chuyến chiều xe giường nằm 29 chỗ để thử cảm giác mới :D. Sau khi về úp luôn cái live show hàng Giao Thủy cho hết và cập nhật 1 xe mới chạy đc 2 chuyến mới đét. ;)) 1 trong những xe đi Đăk Lăk ngon nhất của GThủy :))

Universe luxury

Xe điện
ái chà bác Phương về Nam Định ăn ghẹ à ;)). Nghe bác Lát giới thiệu thì e vs ông anh tối qua có mò xuống Quất Lâm ăn thử ghẹ 46kg, 130k/ghẹ. Công nhận 1 cái là có tiếng có khác ;)) rẻ mà ngon lành cành đào. Chuẩn luôn nhé ;)).
Bá cáo các bác chiều mai em đi xe Việt Hưng chuyến chiều xe giường nằm 29 chỗ để thử cảm giác mới :D. Sau khi về úp luôn cái live show hàng Giao Thủy cho hết và cập nhật 1 xe mới chạy đc 2 chuyến mới đét. ;)) 1 trong những xe đi Đăk Lăk ngon nhất của GThủy :))
Mần được có cái thôi à =)) tuổi trẻ phải tài cao chứ lị ;))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em săn đc nhiều hàng ngon phết nhưng h chưa có đầu đọc thẻ ạ:D Thôi thì hẹn các bác cái Lai Xô cùng bác Boy với bác Huy luôn cho nó xôm :D

universe.4banh

Xe buýt
Em săn đc nhiều hàng ngon phết nhưng h chưa có đầu đọc thẻ ạ:D Thôi thì hẹn các bác cái Lai Xô cùng bác Boy với bác Huy luôn cho nó xôm :D
vui tóa.tình hình anh em đang dâng cao chào.tặng bác 1 chén mà 10 người nữa mới tặng được bác.chán quá

kienbinh

Xe điện
Em mới đi làm công tác xã hội trên Bắc Giang về.Đây là xe của đoàn em.Thiên Thảo Nguyên nhé