Tobe M'car TW - có cụ nào thử chưa ạ?

tienhuy19932002

Xe tăng

luckyboy

Xe container
e ở Thủ Đức luôn nè, bác muốn e đưa bác đi xem ở thủ đức luôn ;)) nhưng có luxu vs noble thôi k có prime
để em đoán xem trả lời thế nào nhé. " thôi em cần Prime, không cần Luxu hay Noble đâu" :)) =))
Nói gì chớ thích hàng à, đầy hàng cho mà mua thích chọn xe cũng sẵn ra đấy. Xem có dám vác mặt đi xem hay không thôi ;))

Chỉnh sửa cuối:

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
e ở Thủ Đức luôn nè, bác muốn e đưa bác đi xem ở thủ đức luôn ;)) nhưng có luxu vs noble thôi k có prime
kiểu là :" tiếc quá,e lại chỉ có nhu cầu mua prime,thôi lúc nào bác thấy có prime thì bảo e nhé :)) :))
để em đoán xem trả lời thế nào nhé. " thôi em cần Prime, không cần Luxu hay Noble đâu" :)) =))
Nói gì chớ thích hàng à, đầy hàng cho mà mua thích chọn xe cũng sẵn ra đấy. Xem có dám vác mặt đi xem hay không thôi ;))
như thím Uây hay nói : " nói là việc của mồm" =)) =))

47V4747

Xe điện
trong 1 hội mà mấy bác chẵng giúp gì nhau hết . nói ra là biết dân mê tiền hơn mê xe rùi
cụ nói vậy là em cũng hiểu được đôi chút về cụ rồi đấy! cụ hỏi tại sao mà anh em chơi cùng hội ko giúp đỡ nhau chứ gì? em trả lời thẳng thắn với cụ luôn là " tụi em gặp cái kiểu như cụ rất nhiều rồi cụ ợ! tụi em éo phải loại rãnh hơi với trẻ con và giống như con rối để cho mấy cái thể loại bom mìn lên đây giật dây đâu nhé! cụ có hiểu em nói gì ko nhể? dám mở mồm ra nói anh em cùng hội mà cụ đã đi off với tụi này được bữa nào chưa? thà nói đâu xa xôi chứ ở ngay SG, cụ ko có xe thì tụi này tới rước cụ đi.OK còn nói ko có tiền thì thêm 1 người chả tốn bao nhiu, nhưng mà thấy cụ éo phải loại đam mê thật sự đâu! em chỉ nói sơ vài câu thân với cụ thôi. thế nhé! hiểu nhau rồi nhé

hoaanh2210

Xe điện
47V4747;11686680 cụ nói vậy là em cũng hiểu được đôi chút về cụ rồi đấy! cụ hỏi tại sao mà anh em chơi cùng hội ko giúp đỡ nhau chứ gì? em trả lời thẳng thắn với cụ luôn là " tụi em gặp cái kiểu như cụ rất nhiều rồi cụ ợ! tụi em éo phải loại rãnh hơi với trẻ con và giống như con rối để cho mấy cái thể loại bom mìn lên đây giật dây đâu nhé! cụ có hiểu em nói gì ko nhể? dám mở mồm ra nói anh em cùng hội mà cụ đã đi off với tụi này được bữa nào chưa? thà nói đâu xa xôi chứ ở ngay SG nói:
cụ chơi kiểu này chết em :))..chửi nó mà tag cái tên hoaanh2210 vào thế này à =)) =))

HI_CLASS

Xe điện
Định làm show diễn mà chưc năng post ảnh của OF bị chặn. Ae có ai có thể cho mượn tài khoản trên IMAGESHACK ko nhỉ

thichxeoto

Xe điện
Tự nhiên mò vào thớt này thấy toàn khủng long=))

HI_CLASS

Xe điện
Tung hàng chuẩn bị cho show diễn nào
[/url][/IMG]

HI_CLASS

Xe điện
Tiếp tục trên QL 1A

arsenal8660

Xe tăng
chào các bác, em đọc bên phuot.vn cụ kienbinh cho cái link nên lạc vào chỗ này, em có mấy thứ muốn hỏi không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không, nếu sai mong các cụ đại xá.
Dạo này em hồi teen nên máu phượt 2 bánh lại trỗi dậy, em dự sẽ gửi cả xe và người lên xe giường nằm đi Hà Giang rồi mới bắt đầu hành trình bằng 2 bánh (em đi với 1 bạn nữ nữa), vấn đề là em đã đi xe giường nằm 1 lần nhưng cái giường nó ngắn quá trong khi em dài những 1.8 mét nên lúc nằm cực khó chịu và chả ngủ được tẹo nào, cái xe đó 2 giường lại ở xa nhau nên nếu nằm thì cũng không thủ thỉ nói chuyện được, ảnh hưởng đến ng khác. Các cụ ở đây chắc kinh nghiệm đi xe nhiều tư véo cho em xem chọn nhà xe nào chạy tuyến HN- HG giải quyết được các nhu cầu kia của em với, vì lần này đi mà không ngủ được trên xe thì không đảm bảo được sức khỏe cho hành trình. Cám ơn các cụ

[HT]langtungheo

Xe hơi
chào các bác, em đọc bên phuot.vn cụ kienbinh cho cái link nên lạc vào chỗ này, em có mấy thứ muốn hỏi không biết hỏi ở đây có đúng chỗ không, nếu sai mong các cụ đại xá.
Dạo này em hồi teen nên máu phượt 2 bánh lại trỗi dậy, em dự sẽ gửi cả xe và người lên xe giường nằm đi Hà Giang rồi mới bắt đầu hành trình bằng 2 bánh (em đi với 1 bạn nữ nữa), vấn đề là em đã đi xe giường nằm 1 lần nhưng cái giường nó ngắn quá trong khi em dài những 1.8 mét nên lúc nằm cực khó chịu và chả ngủ được tẹo nào, cái xe đó 2 giường lại ở xa nhau nên nếu nằm thì cũng không thủ thỉ nói chuyện được, ảnh hưởng đến ng khác. Các cụ ở đây chắc kinh nghiệm đi xe nhiều tư véo cho em xem chọn nhà xe nào chạy tuyến HN- HG giải quyết được các nhu cầu kia của em với, vì lần này đi mà không ngủ được trên xe thì không đảm bảo được sức khỏe cho hành trình. Cám ơn các cụ
vậy em nghĩ bác nên đặt giương "Long Phụng" là dãy giường cuối ấy..hihi.. giường không cách nhau.lúc này đi với Gấu em cũng nằm giường đó hết

luckyboy

Xe container

bác táo Nát hôm nay giết người không dao roài, em dùng Dcom mà load cái ảnh này muốn đơ máy =)) =)).
1 em Home nữa gia nhập đất Nam Định roài :D

HI_CLASS

Xe điện

bác táo Nát hôm nay giết người không dao roài, em dùng Dcom mà load cái ảnh này muốn đơ máy =)) =)).
1 em Home nữa gia nhập đất Nam Định roài :D
nhà này ngày trước có chuồng gà, sau đó lên đời K46 và bây h bán K46 chơi HOME
K46 nam ngoái mua và đky hết 1,8 tỏi, vừa rồi bán đc 1.35 tỏi

HI_CLASS

Xe điện
Tung nốt
[/url][/QUOTE]