Tobe M'car TW - có cụ nào thử chưa ạ?

HI_CLASS

Xe điện

Đức Thêm, Hi-space và mông em Mỹ Đoành.
Sáng nay qua gara NADIBUS gặp em này của Đức Thêm đang tu bổ lại
Con K42 kia tuy đc nâng cấp cải tiến nhưng cái mông vẫn xấu như trước. Thua mấy con K46, K47

luckyboy

Xe container

1 ép rét, 1 con hàng gì gì đó. Hà Thì nhưng giờ đổi chủ nên thành Hà Thi. Tuấn Trang chạy SG- Thanh Hóa.

luckyboy

Xe container

3 xe đều giường nằm nhưng mà nhìn con Việt Hưng rõ chán :)) thấp lùn tịt =))

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ba em đầu tiên từ bên trái sang :D Mấy con này của 3-2 motor đóng :D

hoaanh2210

Xe điện
lên cái cho ..............

cuong_travel

Xe hơi
thế thì nhà bác chưa am hiểu về du lịch lắm. thường trước khi mua xe là người ta đã tính đầu ra với đẳng cấp khách rồi. thầm chí có cty còn yêu cầu nhà xe nâng cấp xe để phù hợp với khách. 1 hợp đồng giữa nhà xe và đối tác thường lâu nên cũng chả mấy khó khăn để sợ ế khách.
Quảng An có lẽ làm du lịch cho phong phú thôi chứ không có tên tuổi trong ngành du lịch. Bên đấy chuyên bến bãi với vận tải hàng hóa thôi. Túm lại xe đẹp ắt khách phải đẹp.
Theo em xe đẹp là cái tốt ( vì chất lượng được nâng cao ) nhưng có một nghịch lý đó là xe đẹp thì tiền cước cũng phải đẹp . Mà cái giống làm khách inbound thì cước xe rẻ lắm các bác ợ => chỉ có ABC và Hải Vân và 1 số bên khách ok được thôi ạ . Cá nhân em làm tour nhiều nhưng thực sự có một vài nhà xe cứ lấy cớ xe anh là univer đẹp nên cước phải cao , hic hỏi xong có khi chạy không kịp quay lại đâu ạ .

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Theo em xe đẹp là cái tốt ( vì chất lượng được nâng cao ) nhưng có một nghịch lý đó là xe đẹp thì tiền cước cũng phải đẹp . Mà cái giống làm khách inbound thì cước xe rẻ lắm các bác ợ => chỉ có ABC và Hải Vân và 1 số bên khách ok được thôi ạ . Cá nhân em làm tour nhiều nhưng thực sự có một vài nhà xe cứ lấy cớ xe anh là univer đẹp nên cước phải cao , hic hỏi xong có khi chạy không kịp quay lại đâu ạ .
ABC thì bây giờ phọt phẹt lắm, 1 tháng 1 xe 45 bên đấy căng là chạy được 4 tour, Hải Vân thì sắp sập rồi.
Có bao giờ người ta trả tiền cao để đi xe xấu không bác, bên em thì Universe giá thường cao hơn 1tr/1 tour so với Hi-class.

luckyboy

Xe container
Phụ bác Uni một tay ;))

29 giường cơ mà ngắn tủn, em họ hàng nhà lùn rồi mà nằm vẫn phải co chân :D. bác nào cao >1m7 chắc nằm tụng kinh cả đêm quá ;))